Kunywa pombe kwa nidhamu hakukufanyi uwe maskini.Tabia 10 ambazo husababisha UMASKINI
Ethan Cruz
Pombe haiwezi kukufirisi. Kitu ambacho kinaweza kukufirisi ndani ya sekunde ni betting. Mademu na ForexStarehe haifilisi
Umeshapewa Jibu walimu, Jeshi, mpaka vibarua wa kazi ndogo ndogo wakitumia hela yao kunywea pombe na hiyo sio halali au pesa halali ni ipiKusema haina mashiko ni rahisi, nionyeshe mashiko ya hoja yako mbadala ikoje.
Endelea kuwaza ujenzi mkuu. Maisha ndio yanaisha hivyoHakuna mtu anayetafuta pesa kwa mishe, kazi na biashara, akaitupe bar na kuondoka atakuwa na wazimu, wengi wanatumia pesa za wizi,hongo na dili haramu.
Sio kweli mkuu nakupingaHakuna mtu anayetafuta pesa kwa mishe, kazi na biashara, akaitupe bar na kuondoka atakuwa na wazimu, wengi wanatumia pesa za wizi,hongo na dili haramu.
Na wewe kama sio Kafiri basi utakua Papai coz hii mada sio ya udini.Mtoa mada kama siyo kobazi basi. Kwa siku mtu anaingiza 1.5m anaenda bar kutumia 100k, huyo siyo mwenzio
Ukitumia wapi au kwenye nini ndio unaonekana kua hujatupa?Shida sio kutumia shida ni kutupa
Kweli kabisa mkuuHakuna mtu anayetafuta pesa kwa mishe, kazi na biashara, akaitupe bar na kuondoka atakuwa na wazimu, wengi wanatumia pesa za wizi,hongo na dili haramu.
Ni balaaNa na ni kweli wanatia huruma sana wakistaafu
Umezungumza kama muasisi 10%Ukishazoea kwenda bar/club n.k na ukavutiwa na mazingira ya kule, utatumia kila njia kutenga kiasi fulani ili kuipata furaha ile.
Kama vyanzo vyako havieleweki, kuna baadhi ya mipango yako itasimama au itaenda taratibu.
Mkuu, njoo bar, wake wazuri wanapatikana barUmezungumza kama muasisi 10%
Bahati mbaya iliyopo ni kwamba wahudumu wa bar wengi washakataa kutumika wameamua kutumia, fishi zishakuwa mingi, unajikuta katikati ya mateso.Kunywa pombe kwa nidhamu hakukufanyi uwe maskini.
Lakini, kutumia bar kama sehemu ya kukimbia majukumu, kufanya kufuru ya "chafua meza" bila bajeti, na kuzungukwa na walevi wenzako wasio na maono hapo ndipo unywaji wa pombe unakuwa njia ya haraka kuelekea umaskini.
Tunaheshimu mtazamo wako mkuuPombe haiwezi kukufirisi. Kitu ambacho kinaweza kukufirisi ndani ya sekunde ni betting. Mademu na Forex
Wazimu mkuuUmeshapewa Jibu walimu, Jeshi, mpaka vibarua wa kazi ndogo ndogo wakitumia hela yao kunywea pombe na hiyo sio halali au pesa halali ni ipi
Bei ya saruji sio rafiki kabisa mkuuEndelea kuwaza ujenzi mkuu. Maisha ndio yanaisha hivyo