TabletFellow
JF-Expert Member
- May 17, 2011
- 918
- 274
life expectancy ni 47, mafao yenyewe milioni saba, thamani ya shilingi ndio usiseme
tatizo
tatizo
Tumekwisha. Twaliwa twajiona. Yaani tokea 2003 napiga mzigo kule NSSF kuna kama Hiace nne leo wanasemaje? Du tumekwisha. Mgaya upo wape wewe??????
I am supporting this move. Wengi wetu tutaishia kuwa masikini huko uzeeni iwapo huu utaratibu wa kuchukua mafao hautasitishwa. Plus hizi senti zetu ndogo ndogo zikikusanywa pale zinasaidia kuiletea nchi maendeleo.Naona ni win-win situation.