HAPANA, URAFIKI UNAWEZEKANA.Mpaka hapa nilipofikia nimeamua niwape maua wanaume wote duniani
Yaani kila unapogusa pawe pa urafiki wenzangu wanataka utamu tu…
Halafu nilichogundua ni kuwa hizi charting charting na kwa WhatsApp zinatengeneza kakitu fulani kwa wanaume wanajuaga ni kama mwanamke anamtaka
Kuna wengine wastaharabu ukiwakataa basi hana shida ila wengine wanachukia mpk wanafuta na namba wananuna kabisaa
Nyie wanaume mnatupa ugumu sisi ambao tunatamani muwe marafiki zetu… unaponitongoza unaniondolea ile confidence ya kuwasiliana na wewe
Wakati mwingine sisi wadada huwa tuna matatizo ambayo unaogopa kumwambia mwanamke mwenzio kwasababu wengi wa wanawake hawanaga siri so tunatakaga urafiki hata wa kupeana ushaurii
Hivi ni kweli urafi wa mwanamke na mwanaume hauwezekani [emoji854][emoji854]
Mkuu umeongea ukweli kabisaTatizo ni kwamba wanawake wanataka urafiki wa kaka na dada lakini inafikia mahala wao wanaanza kukutegemea financially kama mtu na mpenzi wake. Hapo mwanaume unajiongeza na wewe ufaidike walau na papuchi tu. Maana kama pesa utatoa sana ile kujifanya gentleman.
Mwamba anayumba sana yani mpka stor za huyo dem kwenda kufinywa anapewa halafu anakuja kujitapa huku anaona ni sifa ujinga huuMwanamke anakuambia kabisa kwamba leo naenda kuikalia ya kidume halafu wewe unajibuje? Na unaona kawaida tu? Jitafakari ndugu. Tangu lini hasi na chanya zikawa na urafiki? Na unajitapa mbele ya JF kuwa una urafiki na ke? Ni sifa? Yaani fisi na mbuzi wakae zizi moja? Haaaa!
Sent using Jamii Forums mobile app
Naomba urafiki ,rafiki😅Urafiki upo bhana...mbona mie ninao,tena hawajawahi hata kunitaka
Haters watasema mie pisi mbovu....kwa taarifa yenu sina ubovu wowote dadeq!
Ila habari ndio hiyo,marafiki wa kiume ninao na tunaheshimiana kinyama
Kabisa mkuuUnakuta demu huna mpango wa kumla, ila akianza kutaka pesa tuu unaona liwalo na liwe na ww bora uombe nyau ili kila mtu ale cha mwenzie
Hiyo inaitwa "HASI & CHANYA" . Once zikisogeleana lazima ziache athari. Na ni dhambi kuvinyima haki yake.Mpaka hapa nilipofikia nimeamua niwape maua wanaume wote duniani
Yaani kila unapogusa pawe pa urafiki wenzangu wanataka utamu tu…
Halafu nilichogundua ni kuwa hizi charting charting na kwa WhatsApp zinatengeneza kakitu fulani kwa wanaume wanajuaga ni kama mwanamke anamtaka
Kuna wengine wastaharabu ukiwakataa basi hana shida ila wengine wanachukia mpk wanafuta na namba wananuna kabisaa
Nyie wanaume mnatupa ugumu sisi ambao tunatamani muwe marafiki zetu… unaponitongoza unaniondolea ile confidence ya kuwasiliana na wewe
Wakati mwingine sisi wadada huwa tuna matatizo ambayo unaogopa kumwambia mwanamke mwenzio kwasababu wengi wa wanawake hawanaga siri so tunatakaga urafiki hata wa kupeana ushaurii
Hivi ni kweli urafi wa mwanamke na mwanaume hauwezekani [emoji854][emoji854]
We ni pisi mbovu tu acha ngendembwe.Urafiki upo bhana...mbona mie ninao,tena hawajawahi hata kunitaka
Haters watasema mie pisi mbovu....kwa taarifa yenu sina ubovu wowote dadeq!
Ila habari ndio hiyo,marafiki wa kiume ninao na tunaheshimiana kinyama
Taratibu basi mzee mwenzangu, una haribu tena😅Huwa natamani kuwa na female friend, ila unakuta mtu ni kisu hatari...nawaachiaje wenzangu wafaidi!!
Mkuu mimi nimetundika daluga mda sana, mwanamke yoyote sasa aweza kuwa rafiki yangu.Taratibu basi mzee mwenzangu, una haribu tena😅
Hapa mume sina🙆🙆🙆🙆Huwa natamani kuwa na female friend, ila unakuta mtu ni kisu hatari...nawaachiaje wenzangu wafaidi!!
Naomba niwe rafiki yako!Mkuu mimi nimetundika daluga mda sana, mwanamke yoyote sasa aweza kuwa rafiki yangu.
Mimi kuanzia sasa huo ujinga wa kumfanya mwanamke rafiki siutaki kuanzia jana, akijileta na analipa ninapiga.Mkuu mimi nimetundika daluga mda sana, mwanamke yoyote sasa aweza kuwa rafiki yangu.
I seeNaomba niwe rafiki yako!
Kula chuma hicho🤣🤣🤣Hapa mume sina🙆🙆🙆🙆
Kuna muda nikujiendekeza tyu upande wangu nina rafiki wa kike watatuMpaka hapa nilipofikia nimeamua niwape maua wanaume wote duniani
Yaani kila unapogusa pawe pa urafiki wenzangu wanataka utamu tu…
Halafu nilichogundua ni kuwa hizi charting charting na kwa WhatsApp zinatengeneza kakitu fulani kwa wanaume wanajuaga ni kama mwanamke anamtaka
Kuna wengine wastaharabu ukiwakataa basi hana shida ila wengine wanachukia mpk wanafuta na namba wananuna kabisaa
Nyie wanaume mnatupa ugumu sisi ambao tunatamani muwe marafiki zetu… unaponitongoza unaniondolea ile confidence ya kuwasiliana na wewe
Wakati mwingine sisi wadada huwa tuna matatizo ambayo unaogopa kumwambia mwanamke mwenzio kwasababu wengi wa wanawake hawanaga siri so tunatakaga urafiki hata wa kupeana ushaurii
Hivi ni kweli urafi wa mwanamke na mwanaume hauwezekani [emoji854][emoji854]
Daah!! Of coz hayo yashawahii nipata lakini sio wote wako ivooMimo kuanzia sasa huo ujinga wa kumfanya mwanamke rafiki siutaki kuanzia jana, akijileta na analipa ninapiga.
Naona ukimuweka karibu anaanza kukuzushia sasa nafanya kweli[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Nimetoa taarifa ya wazi
Daah mimi hata hapa nikisalimiwa dem tu tayari nahisiwa namkula , sikujua kuwa bado tuna ushamba huuDaah!! Of coz hayo yashawahii nipata lakini sio wote wako ivoo