Hakuna mahusiano ya kirafiki ya mwanamke na mwanaume

Hakuna mahusiano ya kirafiki ya mwanamke na mwanaume

Nina marafiki zangu wawili haoooo Mungu awaweke kwakweli yaan sisi ni washikaji miaka zaidi ya 15 hawajawai taka utelezi....ndo wale tunaitana umbwa, Fala, hadi mume wangu ashawazoea anajua ni kama tu wadada cha ajabu sio age mates wao ni wakubwa kunizid yaan ni kaka zangu ila mengi tunasaidiana kama washikaji

Aaaah hongera mwayaa
 
Ni kweli nilishawahi kua na rafiki kama huyu yule bint tumeshibana tangu o level alikua ananifundisha hesabu mimi namfundisha English tume maliza mpaka vyuo hajawahi kusema neno sex au love ila tunapendana sana, sasa ana watoto na mimi ninao. Ila bado tuna pendana sana pesa kwake au kwangu sio kitu, ila tunako elekea itatubidi tuzae mtoto wa kumbukumbu japo hatuja lisema ila naona hu upendo mpaka ugote sehemu.

[emoji2][emoji2][emoji2]
 
Mimi yalinikuta na nilikua na nia Safi tu ya kumuweka awe tu Rafiki wa kike wa karibu naye pia alikubali hilo Kama mshkajii wa kiume wa karibu, Sikuwah kufikiri siku ntakuja kumuambia vile.

Siku zikawa zinaenda yani tunachat 24hrs hata usiku wa manane akishtuka ananicheki kama niko free, kuongea nae kwa simu masaa 2 ilikua kawaida anapiga DK zake zikiisha napiga Mimi, Honestly ilikua mwendo Mdundo miezi ikakatika sehem zote alikua as frequent call, tsup, txt. Sijui kutokua na Mchuchu pia ilinichangia !? I don't know

Ikapita miezi kama 4 Nikaanza nikijiskia Vibaya namtafuta kama vile comforter wang hata yeye pia ikawa ni hivyo. Kumbe Sasa yeye mwenzang ana kauzoef wa kuwa' close sana na Mwanaume

Siku moja nikapat bahati nilipost kitu akacomment ile comment yake ikanipa a Starting point ndio nikaunga humo humo nikamueleza "Bwana Mimi nimesha anza kujifeel tofauti juu yako ni kama wiki sasa hii ishu inakua very strong na brah brah brah kibaaao pale lkn hayo yote si kwmba nakutaka uwe wang lkn tu I can't hold it no more kwann nijivunge niumie "

So ikaw

Ikawa nini utafiki kufa na kuzaa mahusiano ama
 
Urafiki wa me na ke upo tena sana tu wanaita friends with benefits me naweza sema nnao na nilikuwa nao marafk wa kike ni mzuri maana kuna baadhi ya matatizo huwez kuyapata hata kulana kupo kimasihara bila hata kutongozana na urafiki unaendelea SALUT kwa marafiki zangu wote wa kike chukueni [emoji457] yenu

Nauliza ule urafiki wa kutokukulana
 
Nlikuwa na rafikiyangu moja wa kike siku moja akaniambia anajiskia kupata bia mbili ...... basi nikamchukua tukaenda sehem tukacheki mpira akagiza savana ya kwanza story zikanza.

Savana ya pili akawa anacheka hku ananipiga mabega, story zikaendelea, savana ya tatu akanza kuongea kingereza. Mjuba nikajiongeza, kwanzia siku hiyo mpaka leo ananita baby
Aisee..
 
Kweli ila hatuna la kufanya lingine yote tumesha ya maliza, juzi na mnunulia shares kwenye sacoss bila yeye kujua kwasbb walihitaji mwanachama mgine, hata kulejesha pesa hawezi kuwaza, yule ni zaidi ya rafiki ndugu jama ila hatujawahi hata ku kiss ila tunapendana sana, so it must have an end point.
Tafuta aina nyingine ya end point,, hiyo itaharibu kila kitu mkuu...wanawake hatuko rahisi hivyo,, atafuta memories zote hizo ndani ya siku moja na hutaamini😃😃😃😃
 
Oya mama mchina, kuwa rafiki yangu mimi hutajuta, SIKUTONGOZI ila UKINITONGOZA sikatai🤣🤣

Wanaume tunaishi kwenye kanuni ya PENYE UDHIA PENYEZA RUPIA.
Yaani masihara masihara ndio huw kweli, akikutania, ukajichekesha anaona inawezekana, atasogea hatua ya pili, ukijichekesha atasogea tena, mwishowe uKIJILEGEZA anatia komando RUNGU KIPEPE
wanaume wote wamenielewa hapa.
Sawasawa
 
Back
Top Bottom