RubbishMbona wanaume huwa wanawapigia magoti wanawake wakati wanawavalisha Pete za uchumba?
Sawa, picha ya goti likipigwa ndio nataka broHapigiwi magoti mwanamke bali rais
Nape alitembea kwa magoti kuingia Magogoni.
Kweli alitembea, lakini si kwa magoti!.Nape alitembea kwa magoti kuingia Magogoni.
Hao ndiyo wanaume wa Serikalini sasaSijui kwa nini Hili jambo la baadhi ya wanaume kama vile Chalamila, Bashungwa na Mwigulu kumpigia magoti Samia limewakera hivi baadhi ya watu!
Mbona wanaume huwa wanawapigia magoti wanawake wakati wanawavalisha Pete za uchumba?
Kama unaweza kumpigia mwanamke ambaye huendi kupata chochote cha manufaa kutoka kwake kipi cha ajabu kumpigia magoti mtu anayeweza kukupa au kukufuta kazi inayokupatia mabilioni ya pesa!
View attachment 3668183View attachment 3668184View attachment 3668185
Kwani hujui hata kama akiwa ni ME Kuna wanaume kama mabinti tu sikuhizi? Ile mboro pale mbele yao Haina kazi wengine wanatumia matako tuWewe ni KE au ME tuanzie hapo kwanza
Vipi Chivayo naye kapiga magot??
Apo unakua unauza utu wako kwa pesa..Sijui kwa nini Hili jambo la baadhi ya wanaume kama vile Chalamila, Bashungwa na Mwigulu kumpigia magoti Samia limewakera hivi baadhi ya watu!
Mbona wanaume huwa wanawapigia magoti wanawake wakati wanawavalisha Pete za uchumba?
Kama unaweza kumpigia mwanamke ambaye huendi kupata chochote cha manufaa kutoka kwake kipi cha ajabu kumpigia magoti mtu anayeweza kukupa au kukufuta kazi inayokupatia mabilioni ya pesa!
View attachment 3668183View attachment 3668184View attachment 3668185
Huku kwetu usukumani wamama ndo hupigia magot wanaumeMagoti ni heshima ya juu sana kwahiyo ni kawaida kufanya hivyo kwa mkuu wa nchi
Yule sio mlamba miguu, infact kwamba yule ni boss wa mama enu kizimkazi.Vipi Chivayo naye kapiga magot??
Kama wale tunaoishi nao usafini syolabda anapigania haki za wale wa jinsia moja gentleman kwa niaba ya mabwenyenye ya magharibi 🐒
Noma sanaHuyu Mzee aliepigiwa magoti ndio yule Marehemu wa kule Zambia ambae mwili wake wanafamilia waligoma usirudishwe Zambia kutoka SA