Kipenzi Changu
Platinum Member
- Aug 24, 2011
- 59,432
- 139,497
Kwani hapo anavishwa pete ya uchumba. Acha kutetea upuuziMbona wanaume huwa wanawapigia magoti wanawake wakati wanawavalisha Pete za uchumba?
Kwani hapo anavishwa pete ya uchumba. Acha kutetea upuuziMbona wanaume huwa wanawapigia magoti wanawake wakati wanawavalisha Pete za uchumba?
Mangungu ajira yake ni Simba, ameshazeeka sana, hawezi kupata kazi serikalini tena.
Sir Wilsink ...Sijui kwa nini Hili jambo la baadhi ya wanaume kama vile Chalamila, Bashungwa na Mwigulu kumpigia magoti Samia limewakera hivi baadhi ya watu!
Mbona wanaume huwa wanawapigia magoti wanawake wakati wanawavalisha Pete za uchumba?
Kama unaweza kumpigia mwanamke ambaye huendi kupata chochote cha manufaa kutoka kwake kipi cha ajabu kumpigia magoti mtu anayeweza kukupa au kukufuta kazi inayokupatia mabilioni ya pesa!
View attachment 3668183View attachment 3668184View attachment 3668185
Una bishana na mtu analelewa kwa shemeji , ?Kwani hapo anavishwa pete ya uchumba. Acha kutetea upuuzi
hiyo sifahamu gentlemanKama wale tunaoishi nao usafini syo
Ova

Mkoa wa Mara hatuwezi kumpigia magoti Mwanamke!Sijui kwa nini Hili jambo la baadhi ya wanaume kama vile Chalamila, Bashungwa na Mwigulu kumpigia magoti Samia limewakera hivi baadhi ya watu!
Mbona wanaume huwa wanawapigia magoti wanawake wakati wanawavalisha Pete za uchumba?
Kama unaweza kumpigia mwanamke ambaye huendi kupata chochote cha manufaa kutoka kwake kipi cha ajabu kumpigia magoti mtu anayeweza kukupa au kukufuta kazi inayokupatia mabilioni ya pesa!
View attachment 3668183View attachment 3668184View attachment 3668185
Ni utamaduni unapomsalimia mtu aliyefiwa.Sijui kwa nini Hili jambo la baadhi ya wanaume kama vile Chalamila, Bashungwa na Mwigulu kumpigia magoti Samia limewakera hivi baadhi ya watu!
Mbona wanaume huwa wanawapigia magoti wanawake wakati wanawavalisha Pete za uchumba?
Kama unaweza kumpigia mwanamke ambaye huendi kupata chochote cha manufaa kutoka kwake kipi cha ajabu kumpigia magoti mtu anayeweza kukupa au kukufuta kazi inayokupatia mabilioni ya pesa!
View attachment 3668183View attachment 3668184View attachment 3668185
Huyu ni nani na nani wakuu?
Mkuu weka ya Katambi akicheka huku kavalia CCMMkoa wa Mara hatuwezi kumpigia magoti Mwanamke!
Huwezi kuwakuta viongozi wa Marekani wanampigia magoti Trump😄 halafu tunajiita ni Sovereign stateSamia hata akiamua kuwaambia walambe viatu vyake sina shaka watafanya hivyo, aliyesema rais kwa nchi za afrika ni Mungu mtu hakukosea, ni kweli yeye ndiyo mwenye kuteua na kutengua nafasi kubwa za maamuzi serikali kuu ndiyo maana inapendekezwa kupunguza madaraka yake ili mambo ya dizaini hii yapungue kama tungekuwa na mfumo mzuri na bunge huru na hizi nafasi za waziri, wakuu wa mikoa wakachaguliwa na bunge huru lenye nguvu na maamuzi basi tungepunguza haya ya Rais kuonekana ni Kila kitu
Shida ukishakuwa na hio Plan B, kundi la Plan A litakuchapaHii yote njaa!
Kama mtu anakuwa na plan B ya kuishi hawezi fanya huo ujinga hata kama mimi nina hela yangu ya kula kushiba nimpigie mwanadamu mwenzangu magoti?hell no!
Sipigi...Upate mshangazi Corporate tajiri kweli kweli unakupa kila kitu hutapiga magoti??
mtuhumiwa wa uhaini ndio mtetezi mkuu wa hiyo chafu, nadhani ungeelekeza maoni yako kwake ingependeza zaidi gentleman 🐒Ukimaanisha sisi "washabiki" wa Tlaatlaah tukamkuta mtindo wake wa maisha ni kushika ukuta itakuwa kitu useless tukikerwa na maisha hayo? Acha hizo bana!
😁😁😁😁😁😆😆😆😆😆😆😆😅😅😅

Hapo wanaipigia Bendera ya Tanzania au?Mfiwa amekaa mwombelezaji kapiga gotiSijui kwa nini Hili jambo la baadhi ya wanaume kama vile Chalamila, Bashungwa na Mwigulu kumpigia magoti Samia limewakera hivi baadhi ya watu!
Mbona wanaume huwa wanawapigia magoti wanawake wakati wanawavalisha Pete za uchumba?
Kama unaweza kumpigia mwanamke ambaye huendi kupata chochote cha manufaa kutoka kwake kipi cha ajabu kumpigia magoti mtu anayeweza kukupa au kukufuta kazi inayokupatia mabilioni ya pesa!
View attachment 3668183View attachment 3668184View attachment 3668185