Hakuna biashara pasua kichwa kama biashara ya Bar

Hakuna biashara pasua kichwa kama biashara ya Bar

Kwenye namba sita kuna ile mfanyakazi hakuibii directly ushtuke, ila anachofanya ana anzisha biashara yake ndani ya biashara yako. Mfano akishajua weekend bar inauza kreti kumi, atanza kuagiza zake mbili tatu. Weekend ijayo atauza zako nane na zake mbili. Ukipiga hesabu zimenyooka ila mauzo yameshuka. Kwenye biashara ujasusi wa ndani na nje ni muhimu.
Hiyo sio bar grocery unafahamu mana ya bar, bar Ina meneja mfanyakazi anaagizaje?
 
Hizo ni Biashara huitwa Social Enterprises, Biashara za mazoea na sio za kukupeleka kwenye Utajiri. Unless utengeneze Class unrealistic, zile za kuuza Bia moja 6,000+, VIP kiingilio 50k na other Creativity.

BUT Mostly ni biashara ambayo wanufaika wake (Wanaotajirika), ni wale wanaouza huduma kuzunguka hio Biashara ya Bar, Mfano Ma - Dj's, Wanaokuuzia Pombe, Muziki, wanaokuuzia Bidhaa za Chakula, Viungo, Events managers n.k.

Zile Biashara za pembeni zinazolisha Biashara ya BAR ndio huwa wana chance ya kutajirika, na sio mwenye Bar. Matumizi ya hela zako nyingi huishia kuwanufaisha wao ili Biashara yako ya Bar iweze kuendelea. Na uzuri wa hizi biashara ni kwamba, wakati wengine wanazifunga huwa kuna wapya wengi wanafungua(so haziwezi kuisha). ILA wanaodumu 5years+ ni wachache sana.

Nje ya Mada: ukitaka ufanikiwe, Chagua biashara ambazo zitalisha Social Enterprises( zile Biashara watu hufanya kwa mazoea), Mfano, Uza Kuku wa kienyeji kwenye Restaurants, Uza Spare za Bodaboda, Bajaji, Daladala nk, Uza vyakula na dawa za mifugo, Uza vifaa vya ujenzi, Uza viwatilifu kwa wakulima, MC wa kwenye Sherehe na nyingine kibao.

Inshort, angalia zile biashara watu wanafanya kwa mazoea, kisha wewe wapelekee vitu vitakavyofanya waendelee kuzifanya miaka na miaka
Bar Ina pesa wewe ukitaka kufilisika anza kiweka ushirikina ila kama unamtumia akili bar Ina pesa wewe humjui hiyo bizness
 
Dah.... Watu mnakompliketi sana mambo...

Hakuna bisahara rahisi na yenye faida kama ya Bar kama unaijulia...

Tunazungumzia uzoefu hapa...
Nashanhaa wanaongea hata pombe hawanyei Yani kero tupu hivi Kuna bizness inatoa watu mapema kuliko bar matajiri wengi ninao wafahamu wamechomokea kwenye bar hawa wanao toa ushauri hawajui chochote uiisoma mpaka unakereka
 
Kwenye namba sita kuna ile mfanyakazi hakuibii directly ushtuke, ila anachofanya ana anzisha biashara yake ndani ya biashara yako. Mfano akishajua weekend bar inauza kreti kumi, atanza kuagiza zake mbili tatu. Weekend ijayo atauza zako nane na zake mbili. Ukipiga hesabu zimenyooka ila mauzo yameshuka. Kwenye biashara ujasusi wa ndani na nje ni muhimu.
Hii hata madukani wanafanya
 
Biashara ya bar kila baada ya miezi mitatu badilisha wafanya Kazi (bar maids)
 
Back
Top Bottom