2v2
JF-Expert Member
- May 7, 2025
- 231
- 343
KwaniniAcha wenge tulia kwanza
KwaniniAcha wenge tulia kwanza
Shwaaaa....sio poa ndg anguKuwa mvumilivu niliemcheki yuko busy kidogo..ila amini hulali njaa chaliangu
Ila we jamaa🤣🤣Ndg kimya 🙏
Atakesha barabarani kusubiri hesabu na gari yake🤣Hujawahi kufanya biashara ya daladala wewe!
ThinktankHizo ni Biashara huitwa Social Enterprises, Biashara za mazoea na sio za kukupeleka kwenye Utajiri. Unless utengeneze Class unrealistic, zile za kuuza Bia moja 6,000+, VIP kiingilio 50k na other Creativity.
BUT Mostly ni biashara ambayo wanufaika wake (Wanaotajirika), ni wale wanaouza huduma kuzunguka hio Biashara ya Bar, Mfano Ma - Dj's, Wanaokuuzia Pombe, Muziki, wanaokuuzia Bidhaa za Chakula, Viungo, Events managers n.k.
Zile Biashara za pembeni zinazolisha Biashara ya BAR ndio huwa wana chance ya kutajirika, na sio mwenye Bar. Matumizi ya hela zako nyingi huishia kuwanufaisha wao ili Biashara yako ya Bar iweze kuendelea. Na uzuri wa hizi biashara ni kwamba, wakati wengine wanazifunga huwa kuna wapya wengi wanafungua(so haziwezi kuisha). ILA wanaodumu 5years+ ni wachache sana.
Nje ya Mada: ukitaka ufanikiwe, Chagua biashara ambazo zitalisha Social Enterprises( zile Biashara watu hufanya kwa mazoea), Mfano, Uza Kuku wa kienyeji kwenye Restaurants, Uza Spare za Bodaboda, Bajaji, Daladala nk, Uza vyakula na dawa za mifugo, Uza vifaa vya ujenzi, Uza viwatilifu kwa wakulima, MC wa kwenye Sherehe na nyingine kibao.
Inshort, angalia zile biashara watu wanafanya kwa mazoea, kisha wewe wapelekee vitu vitakavyofanya waendelee kuzifanya miaka na miaka
Unakumbuka Tajiri wa bahati huko Manyara?Huwezi kuuza pombe halafu ukawa tajiri. Pombe imelaaniwa na Mungu kuanzia aayeitengeneza, anayeibeba, anayeiuza mpk anayekunywa.
Hii ukishakuwa hata miezi sita Tu tayari unakuwa na ticketi ya kuwa Tajiri hapo baadaye, maana lazima kichwa na Akili ikukae Sawa na ujinga ujinga woote unakutokaHujawahi kufanya biashara ya daladala wewe!
Bado una Muda wa kuwaza mambo mengi ya kufanyaKwanini
Mbona Yesu alikunywa pombe?Huwezi kuuza pombe halafu ukawa tajiri. Pombe imelaaniwa na Mungu kuanzia aayeitengeneza, anayeibeba, anayeiuza mpk anayekunywa.
Ulifirisika?2023 nilizika 40M na haikuwahi kufufuka..! Sitaki kabisa kukumbuka😂🙌🏿
Yes, alafu kwenye bar inabidi uwe mbunifu, biashara nzuri sana hii wanaosema biashara kichaa hawaeleweki hakuna biashara rahisi biashara ya bar ukiipatia pesa inazunguka chapu kwa haraka.Bar and guest,bar inachochea guest ijae,so bar kama entertainer only!, (busines tactical)..bar kama bar is useless...
Humu JF huenda wengi ni waajiriwaHujawahi kufanya biashara ya daladala wewe!
Biashara nyepesi sana hiyo ila wenye kuifanya wanaigana upumbavu ..shida ipo hapo ..bar nyingi wanawaza kunywesha watu pombe bila kuwa na mfumo mzuri wa chakula ...kuna mambo mengi yanakosewaBiashara ya Bar ina changamoto sio poa
Hii biashara unaweza kukufirisi unalia
Faida sio kivile ila changamoto ni nyingi mno
1. Unahitaji uwekezekajo sio kinyonge, mzigo, Mziki, viti, jiko n.k
2. Ushindani ni mkubwa, unaweza ukawa umewekeza ukadhani umemaliza, ***** akatokea mhuni akaweka bar nzuri wateja wakahama
3. Ugomvi
Walevi wanapenda ugomvi kupigana kuuana ni jambo kufikia
4. Usumbufu wa police wa doria
5 wateja kutoroka na hela
6.kuibiwa na wafanyakazi
7 Rundo la tozo, kuanzia TRA, watu wa taka, TFDA, n.k
Nimefanya hii biashara kwa 8 years naijua vizuri sana,ukifuata maelekezo yangu huwezi kushindwa,bar ni kichocheo cha guest iende na ijae!.......Humu JF huenda wengi ni waajiriwa
Dah.... Watu mnakompliketi sana mambo...Hizo ni Biashara huitwa Social Enterprises, Biashara za mazoea na sio za kukupeleka kwenye Utajiri. Unless utengeneze Class unrealistic, zile za kuuza Bia moja 6,000+, VIP kiingilio 50k na other Creativity.
BUT Mostly ni biashara ambayo wanufaika wake (Wanaotajirika), ni wale wanaouza huduma kuzunguka hio Biashara ya Bar, Mfano Ma - Dj's, Wanaokuuzia Pombe, Muziki, wanaokuuzia Bidhaa za Chakula, Viungo, Events managers n.k.
Zile Biashara za pembeni zinazolisha Biashara ya BAR ndio huwa wana chance ya kutajirika, na sio mwenye Bar. Matumizi ya hela zako nyingi huishia kuwanufaisha wao ili Biashara yako ya Bar iweze kuendelea. Na uzuri wa hizi biashara ni kwamba, wakati wengine wanazifunga huwa kuna wapya wengi wanafungua(so haziwezi kuisha). ILA wanaodumu 5years+ ni wachache sana.
Nje ya Mada: ukitaka ufanikiwe, Chagua biashara ambazo zitalisha Social Enterprises( zile Biashara watu hufanya kwa mazoea), Mfano, Uza Kuku wa kienyeji kwenye Restaurants, Uza Spare za Bodaboda, Bajaji, Daladala nk, Uza vyakula na dawa za mifugo, Uza vifaa vya ujenzi, Uza viwatilifu kwa wakulima, MC wa kwenye Sherehe na nyingine kibao.
Inshort, angalia zile biashara watu wanafanya kwa mazoea, kisha wewe wapelekee vitu vitakavyofanya waendelee kuzifanya miaka na miaka
Hamjui bizness nyie unasema bizness ya bar ni biashara kichaa ?Biashara kichaa hizo