Gunner11
JF-Expert Member
- Nov 2, 2021
- 14,045
- 27,239
Sasa mbona vibweka kila kukicha jukwaani ukijisifu wewe debe tupu?Yeah anajua ila hajawawahi kusema Mimi kapuku , ni wewe tu bwashee
Sasa mbona vibweka kila kukicha jukwaani ukijisifu wewe debe tupu?Yeah anajua ila hajawawahi kusema Mimi kapuku , ni wewe tu bwashee
Sasa mbona wabweka kila kukicha kwa jukwaa hili kuwa una hela na hela zenyewe hazionekani?Nipo kawaida tu bwashee
Mlevi mwenzieSeran ni masampu wake au mlevi mwenzake?
Nishakwambia mi sina fedha baba vipi?
Hahaha,Naam
Hebu nipe ela ba mnyogode nimefulia kweli😝Bwashee 😃 seran kwanza nimchape pesa rafiki yangu wa faida
Ila we waga ni mgumu jamani🫢Sidhani 😃
Binafsi siijui, nipe samareNgoja awaingize chaka hali yangu kila mmoja anaijua😂
Sina kila kitu! Min anawachanganya tuBinafsi siijui, nipe samare
Yule kikongwe umehairisha kumpiga ndizi? Aisee🫢Asee acheni kuchukulia poa hapa nipo canada nimelewa nimekutna ma mdada wa kitanzania , nazima simu pumbavu zenu kufeni na nyege zenu mbwa nyie
DuuuuAsee acheni kuchukulia poa hapa nipo canada nimelewa nimekutna ma mdada wa kitanzania , nazima simu pumbavu zenu kufeni na nyege zenu mbwa nyie
Mangi ana jambo na wewe, mimi ni nabii kama Lema.Sina kila kitu! Min anawachanganya tu
Mwenyewe natega hapa mkono tajiri adondoshe chochote kitu!Hahaha,
Kuna kandarasi umepewa, kikubwa uitendee haki
Nafsi zetu zinakutana tukilewa usiwaze mzeeMangi ana jambo na wewe, mimi ni nabii kama Lema.