Sema waturudishie tasker largerTutafanyaje sasa wakati TBL wamejua kutulevya na hii ngano yao 🤪
mimi napiga majungu ya kumuaibisha shetani tu mkuuSasa mkuu usipokunywa utakuwa mpiga majungu tuu
Hapo safi ,mimi napiga majungu ya kumuaibisha shetani tu mkuu
Shetani lazima apigwe majungu...Sasa mkuu usipokunywa utakuwa mpiga majungu tuu
Mimi nitakutafuta buana..Najua kuna kufa , najua changamoto zipo 😃, ila Mimi mlevi nikipotea msinitafute nitarudi mwenyewe tu😃😃😃
Na hii ndio miezi yangu ya kupotea na kupiga pesa , hivyo tusizushiane vifo asee😃😃
Anaetaka msaada hasa wa kifedha awasiliane na seran tu , atanicheki nitakupa Masada bwashee😃
N'kinki?😅Yesuuu mshiki oko😃