Pombe zinaua sana,... watu wamenaswa na kamtego ka kunywa kidogo usilewe... Halafu balaa lake sasa mtu anachafua meza yoteSidhani
Wamekutuma mkuu ?Pombe zinaua sana,... watu wamenaswa na kamtego ka kunywa kidogo usilewe... Halafu balaa lake sasa mtu anachafua meza yote
Zimanue bwashee😁Hahahaha nimecheka kifala mno , sema Mimi nilipo ni kwao ila asilimia kubwa nimewazidi Kila kitu , nawaopoa tu kama kimboka😃
Kwanini wewe zisikuue bwasheeZitakuaa wewe bwashee kama mbali na pombe kijana
Kula gambe Chifu, mwenyewe nipo hapa starpark nachangia Kodi kwa Serikali 😅Bwashee nakula tikila , hapa nimezungukwa na warembo kibao nimeshapanga niwatoroke 😃
Muite huyo binti tusawazishe hili jambo kabla invoices hazijaongezeka mangii!!Bwashee sipeleki pesa kwenye pesa,😃
Kupotea kivip?Najua kuna kufa , najua changamoto zipo 😃, ila Mimi mlevi nikipotea msinitafute nitarudi mwenyewe tu😃😃😃
Na hii ndio miezi yangu ya kupotea na kupiga pesa , hivyo tusizushiane vifo asee😃😃
Anaetaka msaada hasa wa kifedha awasiliane na seran tu , atanicheki nitakupa Masada bwashee😃
Mimi ni sauti ya mtu aliaye nyikani mkuu...Wamekutuma mkuu ?
Hahahaaaaa kama YESU alisema sio mwema how come unajipakulia tu minyama bwasheeSema Mimi ni mwema sana bwashee
Tutafanyaje sasa wakati TBL wamejua kutulevya na hii ngano yao 🤪Wachangie kina wanu waongezee vitambi bwashee 😃
Sasa mkuu usipokunywa utakuwa mpiga majungu tuuPombe zinaua sana,... watu wamenaswa na kamtego ka kunywa kidogo usilewe... Halafu balaa lake sasa mtu anachafua meza yote