Hadithi ya KALUMEKENGE


Nazjaz

Nazjaz

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2011
Messages
6,051
Points
2,000
Nazjaz

Nazjaz

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2011
6,051 2,000
imenikumbusha mazungumzo baada ya habari Radio Tanzani DSM miaka hiyooooo ya chama kimoja, redio moja nchi moja
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,955
Points
1,500
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,955 1,500
Moto ukakataa.
Baba yake akasema kwa maji.....
 
gobore

gobore

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2009
Messages
729
Points
195
gobore

gobore

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2009
729 195
Dah nakumbuka kulikua na mtihani wa kusoma basi walikua wakileta vihadithi kama hivi sikawii kulamba mia! That was then....
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,230
Points
1,500
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,230 1,500
Moto ukakataa.
Baba yake akasema kwa maji.....
Maji yakakataa kuzima moto.
Baba yake akasema kwa mbuzi, waweza kuyanywa maji .....
Mbuzi akakataa!
Baba akaenda kwa Sultani.
Akamwambia, Waweza kumla mbuzi?
Sultani akabubali.

Akamla Mbuzi,
Mbuzi baada ya kuliwa akayanywa maji!
Maji baada ya kunywewa yakazima moto,
Moto baada ya kuzimwa ukachoma fimbo!
and the story goes!
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,849
Points
1,225
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,849 1,225
long time unanikumbusha washikaji niliosoma nao waliokwisha tangulia mbele za haki RIP my friends!
 
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
7,425
Points
2,000
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
7,425 2,000
Kuna ile hadidhi ya LUCI NA DAMASI sijui kama pia mnaikumbuka?
 
Ng'wamapalala

Ng'wamapalala

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2011
Messages
6,332
Points
1,250
Ng'wamapalala

Ng'wamapalala

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2011
6,332 1,250
Ama kweli tumetoka mbali wakati wanasiasa wetu wanataka kutuaminisha eti taifa letu bado ni changa.
 
mwaJ

mwaJ

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2007
Messages
4,076
Points
1,195
mwaJ

mwaJ

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2007
4,076 1,195
Maji yakakataa kuzima moto.
Baba yake akasema kwa mbuzi, waweza kuyanywa maji .....
Mbuzi akakataa!
Baba akaenda kwa Sultani.
Akamwambia, Waweza kumla mbuzi?
Sultani akabubali.

Akamla Mbuzi,
Mbuzi baada ya kuliwa akayanywa maji!
Maji baada ya kunywewa yakazima moto,
Moto baada ya kuzimwa ukachoma fimbo!
and the story goes!
Hiyo hadith pamoja na utoto wangu wakati huo niliweza kuona haiko sawa. Mbuzi anakunywaje maji baada ya kuliwa? maji yanazima moto baada ya kunywewa and so on......
 
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
13,602
Points
2,000
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
13,602 2,000
duh..mmeniacha kidogo lakini nilishawasikia wakubwa wakikisimulia hiki kitabu...doesnt mean mimi ni dot com generation,...atleast nimemsoma sungura kwenye sizitaki mbichi hizi
 
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2009
Messages
1,285
Points
0
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2009
1,285 0
hivi ni kalumekenge au kalumakenge?
 

Forum statistics

Threads 1,284,356
Members 494,038
Posts 30,822,629
Top