Habari Njema...


M

mwanaharakatiII

Member
Joined
May 23, 2008
Messages
10
Likes
0
Points
0
M

mwanaharakatiII

Member
Joined May 23, 2008
10 0 0
Habari!

Je! ungependa kubadilisha Kipato chako?
Je ungependa kuwa Majasiriamali?
Kama jibu lako ni ndio na umedhamilia tuma msg kwenye namba hii:-0787 464 424 ukiandika jina kamili utasaidiwa kutimiza mawazo (ndoto) yako.

Asante
 
Last edited by a moderator:
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
134
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 134 145
Sasa ukisha tuma nn kitatokea kama unataka kutoa shule kuhusu huo ujasilia mari si ungeweka humu watu wakachangia na kuelekezana?
 
Invisible

Invisible

Admin
Joined
Feb 11, 2006
Messages
9,104
Likes
601
Points
280
Invisible

Invisible

Admin
Joined Feb 11, 2006
9,104 601 280
Sasa ukisha tuma nn kitatokea kama unataka kutoa shule kuhusu huo ujasilia mari si ungeweka humu watu wakachangia na kuelekezana?
:) Beware people! Kwanini huyu Mwanaharakati asitupe hizo mbinu zake hapa bila kulazimisha watu kuliwa salio kwenye simu zao na watu tukanufaika sote?

I still believe everything MUST be free of charge in this world.

Poor me!
 
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,597
Likes
523
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,597 523 280
:) Beware people! Kwanini huyu Mwanaharakati asitupe hizo mbinu zake hapa bila kulazimisha watu kuliwa salio kwenye simu zao na watu tukanufaika sote?

I still believe everything MUST be free of charge in this world.

Poor me!
Tafadhali fafanua.
 
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
2,260
Likes
81
Points
135
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2007
2,260 81 135
Unamtega nani humu? au ndio umetumwa? Kwani kuna siri gani kwenye ujasirimali hadi ushindwe kuanika mambo hapa?
 
Invisible

Invisible

Admin
Joined
Feb 11, 2006
Messages
9,104
Likes
601
Points
280
Invisible

Invisible

Admin
Joined Feb 11, 2006
9,104 601 280
I knew it... I mean "I believe none owns the internet,,, everything thru internet MUST be free of charge".

Kwa maana hiyo basi, huyu mwenzetu kama kafikia kuandika kuwa yeye ana deal basi alianike tu BURE. Cost ya kuwa na internet nyumbani ama kazini kwa mmojawapo wa wadau ni kubwa si kuwaongezea zile za kutuma sms ama kupiga simu... Got me m8?
 
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,597
Likes
523
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,597 523 280
I knew it... I mean "I believe none owns the internet,,, everything thru internet MUST be free of charge".

Kwa maana hiyo basi, huyu mwenzetu kama kafikia kuandika kuwa yeye ana deal basi alianike tu BURE. Cost ya kuwa na internet nyumbani ama kazini kwa mmojawapo wa wadau ni kubwa si kuwaongezea zile za kutuma sms ama kupiga simu... Got me m8?
Asante, nimekuelewa na nakuunga mkono.
 
Kuntakinte

Kuntakinte

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2007
Messages
704
Likes
5
Points
0
Kuntakinte

Kuntakinte

JF-Expert Member
Joined May 26, 2007
704 5 0
Hamna haja ya kufafanua, yeye inamaana hajui nini maaana ya JF! Ina maana haoni tunavyokula shule za kina Steve D, Shy, Lazydog etc.



Habari!

Je! ungependa kubadilisha Kipato chako?
Je ungependa kuwa Majasiriamali?
Kama jibu lako ni ndio na umedhamilia tuma msg kwenye namba hii:-0787 464 424 ukiandika jina kamili utasaidiwa kutimiza mawazo (ndoto) yako.

Asante

Mkuu kweli tunapenda sana hiyo shule lakini kwanini usiiweke Hadharani humu kila mlalahoi wa JF akajumuika kuliko kuipeleka kimafungu mafungu.
 
K

Kithuku

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2006
Messages
1,395
Likes
108
Points
145
K

Kithuku

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2006
1,395 108 145
Huyo katumwa kukusanya namba za simu za wanaJF!
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
134
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 134 145
Hapa inabidi kuwa makini unasema tuma sms kama unataka kuwa mjasiria sasa wakuu hamwoni hapo kuna kitu hapo lazima atakuwa katumwa la sivyo atakuwa usalama wa taifa[UWT] huyu si bure...kama ana nia njema si aanike hapa watu watoe maelekezo hapa unaweza ukaona yeye kuna baadhi ya vitu haijui watu wakamsaidia ndani humu kuna watu wana fani nyingi..
Kama anania ya kupata namba za wana JF basi kala wa chuya hampati mtu humu..
 
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined
Nov 2, 2006
Messages
4,235
Likes
51
Points
0
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined Nov 2, 2006
4,235 51 0
Hili Tangazo Lina Utata Mkubwa Na Mwenye Kuanzisha Mada Hiyo Pia Ameweka Katika Forum Nyingine Ya Wanazuoni Inaonyesha Anataka Kutafuta Namba Za Watu Na Taarifa Zingine

Na Kama Ni Bahati Nasibu Lazima Ingekuwa Na Masharti
 
M

mwanaharakatiII

Member
Joined
May 23, 2008
Messages
10
Likes
0
Points
0
M

mwanaharakatiII

Member
Joined May 23, 2008
10 0 0
Unafikiri mimi nataka utumie shortcuts?

Annastazia kama upo online naomba unisaidie course wewe ni mmoja wa watu waliopiga hatua kubwa.

Jamani hii business sio ya uhuni ni real business na inatambulika dunia nzima.

MLM naomba yoyote atakaye penda namkaribisha Quarity Plaza siku ya jumamosi saa nne asubuhi akishinda muda huu basi kuna nafasi nyingine saa tisa njoo usikirize uamue mwenyewe. Haina kifungo hii biashara na penda mtambue najua wote ni wasomi mimi sina nia mbaya kuna watu wamefanikiwa wengi sana naomba mje msikirize wenyewe.

Kuomba kwangu majina ni kwasababu napenda kuomba nafasi za VIP kwa wageni wangu lakini naomba mjue nimetumia nafasi hii kuwatumia msg wanazuoni kwa sababu ni nafasi pekee ya kushirikishana mambo ya mafanikio.

Samahani kwa usumbufu.

Waswahili wanasema Mafanikio ya mtu yapo mikononi mwa mtu huwezi juu naweza nikawa mimi nimekutoa kwa kukushirikisha kwenye mafunzo ya siku moja na masaa 2.



Mafanikio yoyote hayakufuati wewe ..... unafuta mafanikio.
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
393
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 393 180
Unafikiri mimi nataka utumie shortcuts? .......Kuomba kwangu majina ni kwasababu napenda kuomba nafasi za VIP kwa wageni wangu lakini naomba mjue nimetumia nafasi hii kuwatumia msg wanazuoni kwa sababu ni nafasi pekee ya kushirikishana mambo ya mafanikio.

Samahani kwa usumbufu.

Waswahili wanasema Mafanikio ya mtu yapo mikononi mwa mtu huwezi juu naweza nikawa mimi nimekutoa kwa kukushirikisha kwenye mafunzo ya siku moja na masaa 2.



Mafanikio yoyote hayakufuati wewe ..... unafuta mafanikio.
Should we believe you???????
 
Single D

Single D

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
459
Likes
5
Points
35
Single D

Single D

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
459 5 35
Mi nilidhani mikutano ya dini au matangazo ya ma sangoma maana ndo huwa yanakuwa na maneno aina hiyo ya kuvuta watu."habari njema toka sumbawanga,mganga wa jadi anatibu maradhi ya ukimwi,kuondoa mkosi,nguvu za kiume n.k Kwa nini usitangaze gazetini au redioni au luninga utaeleweka?
 
M

Mwikimbi

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
1,752
Likes
135
Points
160
M

Mwikimbi

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
1,752 135 160
andika hapa cha maana tutakachojadili huko quality plaza, unaweza kuwa umetumwa wewe? unashindwa kutoa hata detail za hiyo biashara? ni madawa ya kulevyaaa? au ni yale mamchezo yenu ya kitapeli ya dola jet ua elimika
 

Forum statistics

Threads 1,235,149
Members 474,353
Posts 29,213,248