Mimibaba
JF-Expert Member
- Jul 1, 2009
- 4,557
- 1,295
Unamaanisha nini juu ya uhalali wa umeya? Meya tunaye...period.
Halafu unashangaa hizo picha wakati cdm ndio waliosababisha yote haya?
Inaonekana mnaruka bila ya kujua mtaangukia wapi.
crap
Unamaanisha nini juu ya uhalali wa umeya? Meya tunaye...period.
Halafu unashangaa hizo picha wakati cdm ndio waliosababisha yote haya?
Inaonekana mnaruka bila ya kujua mtaangukia wapi.
Unamaanisha nini juu ya uhalali wa umeya? Meya tunaye...period.
Halafu unashangaa hizo picha wakati cdm ndio waliosababisha yote haya?
Inaonekana mnaruka bila ya kujua mtaangukia wapi.
Unamaanisha nini juu ya uhalali wa umeya? Meya tunaye...period.
Halafu unashangaa hizo picha wakati cdm ndio waliosababisha yote haya?
Inaonekana mnaruka bila ya kujua mtaangukia wapi.
CrappingUnamaanisha nini juu ya uhalali wa umeya? Meya tunaye...period.
Halafu unashangaa hizo picha wakati cdm ndio waliosababisha yote haya?
Inaonekana mnaruka bila ya kujua mtaangukia wapi.
Vp mbona umetoroka mirembe mzee, umepona kweli?Unamaanisha nini juu ya uhalali wa umeya? Meya tunaye...period.
Halafu unashangaa hizo picha wakati cdm ndio waliosababisha yote haya?
Inaonekana mnaruka bila ya kujua mtaangukia wapi.
meya wa kwako na mmeo na mafisadi...Unamaanisha nini juu ya uhalali wa umeya? Meya tunaye...period.
Halafu unashangaa hizo picha wakati cdm ndio waliosababisha yote haya?
Inaonekana mnaruka bila ya kujua mtaangukia wapi.
inabidi wataalamu wa IT waangalie namna ya kuweka controls, ili kama ukianzinsha thread na hutaki baadhi ya wendawazimu wachangie ...unakuwa na option ya kuwanyima hiyo access. Bila hivo watu kama kina kishongo, MS, Dar Es Salaam, Kibunango ambao nahisi wametoroka mirembe wataendelea kusumbua.Unamaanisha nini juu ya uhalali wa umeya? Meya tunaye...period.
Halafu unashangaa hizo picha wakati cdm ndio waliosababisha yote haya?
Inaonekana mnaruka bila ya kujua mtaangukia wapi.
Unamaanisha nini juu ya uhalali wa umeya? Meya tunaye...period.
Halafu unashangaa hizo picha wakati cdm ndio waliosababisha yote haya?
Inaonekana mnaruka bila ya kujua mtaangukia wapi.
Unamaanisha nini juu ya uhalali wa umeya? Meya tunaye...period.
Halafu unashangaa hizo picha wakati cdm ndio waliosababisha yote haya?
Inaonekana mnaruka bila ya kujua mtaangukia wapi.
Unamaanisha nini juu ya uhalali wa umeya? Meya tunaye...period.
Halafu unashangaa hizo picha wakati cdm ndio waliosababisha yote haya?
Inaonekana mnaruka bila ya kujua mtaangukia wapi.
thanks,umewahi kunisemea kilicho moyoni,wakati zenj watu wanauwawa na kujeruhiwa wakati ule wao walisema wazenj wanatuletea vurugu,sasa zamu yao.tii sheria ili uwe salama,naskia walitaka kuvunja kituo cha polisi wawa toe viongozi wao je huko sikuchokoza mzinga wa nyuki kwa mkono??Walivyopigwa Zanzibar mlisema sawa sasa zamu yenu!!!!!!!!!!
Na kila mkiandamana mtakiona cha mtema kuni.
Mabulangati, you belong to hell that's why you believe in 'Nyanya'. CCM wanatumia pesa nyingi za walipa kodi kununua magari ya ajabu ajabu, mabomu, nguo za kukinga lisasi wakifikiri kufanya hivyo ndiyo kutawala milele huku wakiacha afya za watanzania zikiwa duni na bado mwisho wanaishia kutupiga kwa jinsi ya namna hii. Hii wapi polisi shirikishi maana tunapotaka kusema kwa njia ya maandamano tunapigwa.Kusema ukweli bila siasa na ushahidi ninao huyu dada hakupigwa hapo kajaza mi tomato sause ionekane kama damu. Nimefanya ukaguzi hana kovu lolote. anayebisha atuabie alitibiwa wapi na alishonwa nyuzi ngapi?
<br /><brinabidi wataalamu wa IT waangalie namna ya kuweka controls, ili kama ukianzinsha thread na hutaki baadhi ya wendawazimu wachangie ...unakuwa na option ya kuwanyima hiyo access. Bila hivo watu kama kina kishongo, MS, Dar Es Salaam, Kibunango ambao nahisi wametoroka mirembe
wataendelea kusumbua.