Gwajima: Nina mazagazaga kibao kuhusu Daudi Bashite

Gwajima: Nina mazagazaga kibao kuhusu Daudi Bashite

Ahubili injili, aache ngonjela na kuuza unga.
Yeye kasema bashite alifoji vyeti, kama si kweli makonda atoke nje na vyeti vyake authibitishie umma ili mchungaji mlopokaji kama mnavyomwita aaibike. Anangoja nini bashite? Mwambieni afanye haraka watu tumechoka na hii ngonjera.
 
ya kaisari apewe kaisari na ya Mungu apewe Mungu,, rc na gwajima ni mambo ya kaisari
 
Gwajima anazidi KUJICHAFUA.
Yesu alipoudhiwa na ADUI zake ALIWASAMEHE na KUWAOMBEA.
Mungu wa kweli ni wa UPENDO.
Je mungu wa Gwajima ni YUPI?

Je ni FEDHA, MALI, UMAARUFU, POWER,all that combined.?
Kweli kama biblia isemavyo MTAWAJUA kwa MATUNDA yao.
It doesn't make any sense being at constant loggerheads with those in AUTHORITY!!
Mungu sio mnafiki hata siku moja tena ni mwenye wivu imeandikwa jino kwa jino na jicho kwa jicho ,imeandikwa auaye kwa upanga atakufa kwa upanga tena Bwana ni ngome yangu na boma langu nimuogope nani Jeshi lijapojipanga kupigana nami sitaogopa maana Bwana yupo nami fimbo take na gongo lake lanifariji.

Yule aketiye mbinguni anacheka
 
Biblia gani na ya mungu yupi unayoitumia ? Isiyotaka kusamehe mtu alokukosea? Patanautofauti gani na mpagani?
Hivi kwanini msimwambie Bashite akaombe msamaha ,ni nani kati yenu amewahi kusamehe bila kuombwa msamaha,mnataka Ngwajima asamehe mbona amumuambii Bashite aombe msamaha msiwe wanafiki.
 
Gwajima aendelee hivo hivo ndo anatufumbua mengi yaliyo jificha

Hata nabii eliya aliwaua kwa moto askari wasiomheshimu yy
 
Hili nalo litapita nchi inaendeshwa kwa Matukio na watawala wetu walishatujua tunapenda matukio Bashite na Gwajima wote ni wasanii na wanatumiwa kutuhadaa acha twende hivyo hivyo baada ya muda litaisha hili litaibuliwa tukio jingine hii ndo TZ na watz ninaowajua
 
Mungu sio mnafiki hata siku moja tena ni mwenye wivu imeandikwa jino kwa jino na jicho kwa jicho ,imeandikwa auaye kwa upanga atakufa kwa upanga tena Bwana ni ngome yangu na boma langu nimuogope nani Jeshi lijapojipanga kupigana nami sitaogopa maana Bwana yupo nami fimbo take na gongo lake lanifariji.

Yule aketiye mbinguni anacheka
Mkuu, unaweza kufafanua?
 
Dar es Salaam.Askofu wa Kanisa la Ufufuo na Uzima, Josephat Gwajima amesema yeye ni sawa na mashine ya kusaga na kukoboa ambayo ukiweka miguu unageuka sembe.

Gwajima amesema hayo leo asubuhi katika ibada inayoendelea kanisani kwake hivi sasa akieleza kuwa, "Baba wa familia amechokozwa kuwa anavuta unga watoto wamechachamaa wanataka baba ampige adui yake, nitaendelea kupiga bila kuogopa chochote."

"Watu wananiambia niache kumpiga mbona hawakumwambia yeye aache kunipiga, nitampiga tu na bado kazi inaendelea."
Ngoma ikilia sana upasuka.
It is a matter of time, very soon tutashuhudia mambo makubwa!
 
Hujasikia kuwa yesu aliwachapa watu wslokuwa wanafanya biashara hekaluni? Mbona hakuwahurumia? Au alikuwa yesu gani yule?
Biblia inazungumzia kuhusu " kutimiza UNABII wa maandiko."The ZEAL of your HOUSE consumed me"/ Wivu wa wa NYUMBA yako ULINILA.
Ilikuwa ni mambo ya ROHONI na yumba ya Mungu na wala sio mambo ya SIASA na KUJIBIZANA kila leo!
 
Sisi watz tunaweza kuwa ajabu lingine a dunia, sijui kwa nini wamagharibi hawajaliona hilo. Kama yapo maajabu kumi duniani, watanzania tunaweza kuwa ajabu la kumi na moja...
 
Huyu Gwajima si mtumishi wa Mungu ni miongoni Mwa watumishi wa Lucifer! Haiwezekani mchungaji unakuwa na visasi, roho ya chuki, kutamani watu wafe au wafikwe na mabaya! Biblia ilikwisha watabiri watu kama hawa kuwa utawatambua kwa matendo yao hao manabii wa uongo.
who is lucifer? kwa mujibu wa biblia lucifer ni Yesu so uko sahihi gwajima ni mtumishi wa Mungu
 
Sa' mbona huyu nae kama anatuzingua alisema leo ugeni wa Koromije unaweka mambo hadharani sasa imekuwaje tena ... mambo ya mashine, sembe sijui kukoboa yametokea wapi argh!!!

Ubabaifu sipendi mimi!!!
Anatunza makombora! Halafu angehatarisha maisha yao! Msome Mange Kimambi huko instagram keshamfukunyua!
Jinai inamnyemelea!
 
Back
Top Bottom