HaMachiach
JF-Expert Member
- Dec 15, 2015
- 3,448
- 6,211
unaacha kuamkia kwako unaamkia kanisaniLeo nimejikuta naamkia kanisani kwa Gwajima, hana lolote kumbe anabwabwaja tu.
unaacha kuamkia kwako unaamkia kanisaniLeo nimejikuta naamkia kanisani kwa Gwajima, hana lolote kumbe anabwabwaja tu.
Subiri kijana,kasema hawezi toa silaha zote,ila im sure atagusia gusia mwishoniHakuna cha wageni toka Kolomije wala cheti. Baada ya hapa hakuna atayeamini maneno ya Gwajima wala Mahubiri yake. Pumbafu sana, me nimekuja kuskia details za Bashite halafu naambulia ujinga
amesema ana mzigo mkubwa ila roho hajamruhusu kulipua tusubirie kwanza mkuu .ila kuna hadi walimu wake na walimu wa daudi toka koromije
wewe vipi tena ushaachwa unajifariji huku?Only know you love her when you let her Go
Basi tunashukuru kwa kutujulishaHuwa namuangalia Gwajima kama sehemu tu ya burudani.
we unamtaka gwajima nini ?Atakuwa amepata wahumini wengi sana leo, waliofikiri watasikia udaku kanisani wakati udaku hana bali maneno tu.
Kama Mtumishi wa Wangu anawajibu wa kuweka sawa mambo. Go Bishop GoooItakuwa hivyo; ana fit sana kwenye politics siyo ktk madhabahu.
Bishop wa visasi huyo.
Mrembo huyu babu hana madini yoyote yale, iwe result slip wala ndugu yake na wageni toka Kolomije. Nimechoka kiakili, ntakuja kujipoza na pilau la jumapili baadae tukale supu ya pwezaSubiri kijana,kasema hawezi toa silaha zote,ila im sure atagusia gusia mwishoni
Eti Go! A go wapi sasa Wakati watu wanajua Gwajima ni msanii tu!Kama Mtumishi wa Wangu anawajibu wa kuweka sawa mambo. Go Bishop Gooo
Roho ipi bwana ...kashatishwaamesema ana mzigo mkubwa ila roho hajamruhusu kulipua tusubirie kwanza mkuu .ila kuna hadi walimu wake na walimu wa daudi toka koromije
Uncle habari yako...Watu wametega sikio na kuangaza macho kumuona/kumsikia mgeni kutoka Kolomije ambaye anasadikika ni mwalimu Wa ndugu Daudi BashiteAliye kuelewa anisaidie na mimi