Euphransia
JF-Expert Member
- Jan 26, 2017
- 937
- 778
Kanisani hakuna mkutano wa hadhara ni mahubiri kwanza mikutano ya hadhara imezuiwa ni CCM pekee kupitia viongozi wake ndio wanaruhusiwa
Itakuwa bundle zimeziro,Gwajima ni kiboko.Hana bundle leoooo.
Naona tutaondolewa kwenye SinemaHapa kuna kila dalili Gwajima kanyamzishwa kwenye hili swala la Daud na sidhani kama atapasua jipu leo
Mwaga vitu miss nkila kiyu kipo
Nialike basi nije nile pilaohapana mamy nacheki you tube live huku nageuza pilau langu hapa
Hili jiwe ni zito litamtosa mtu hadi kilindini ujueamesema ana mzigo mkubwa ila roho hajamruhusu kulipua tusubirie kwanza mkuu .ila kuna hadi walimu wake na walimu wa daudi toka koromije
njoo na kachumbariNialike basi nije nile pilao
Itakuwa hivyo; ana fit sana kwenye politics siyo ktk madhabahu.Hapa kuna kila dalili Gwajima kanyamzishwa kwenye hili swala la Daud na sidhani kama atapasua jipu leo
Asisahau ndizi malindinjoo na kachumbari
Miss Natafuta umekaa sehem ganinjoo na kachumbari
ahahaaa na saladiAsisahau ndizi malindi