Ndio nani huyu?Utasikia roho kamkataza kama Kingwagala.
Linakuudhi sana?Hili kanisa bora lifungwe au wasajili kama chama cha siasa
Natogwa buli!Shishoshisho mayu! Mnampata atali alisata
Akianza nishtue mkuuNasubiri aende kwenye AOB
Ntomvamva bhe otogelwa kiNatogwa buli!
Kuna mtu leo alikua analia kanisani ndo kasagwa huyooKwa ni kamsaga nani?
Tanzania ya vi.wond.er kaizungumziaje??
Ushawahi ona RC analia kanisani??Duniani kote hakuna mashine ya KUSAGA NA KUKOBOA hii ya mashine ya gwajima itakuwa ndio ya kwanza
Nang'ho gwitage duhu ulu ugutogilwe.Ntomvamva bhe otogelwa ki
Ntomvamva bhe otogelwa ki
Halafu na ww si utume hata clip update gani zinstuck kama mawimbi ya rtd enzi hizoDu jamaa anamadongo, eti kuna madaktari wanakwenda kutoa lecture Japan lakini wako kimya leo hii kijitu hakijulikani hata DRC kina leta mdomo mdomo.
Leo hakikaa klkuwa hamnaaa ibadaaa baliii ni mkutanoooo wa hadhara dhidi ya bashiteee
kisa makonda anashughulikiwa!Hili kanisa bora lifungwe au wasajili kama chama cha siasa