Guys, is this real?

Meraki

Meraki

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2018
Messages
2,380
Points
2,000
Meraki

Meraki

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2018
2,380 2,000
I don't wanna put more words. Just take a look at the picture and give your comments as far as Tanzanian context is concerned. Naonaga picture ukioa Haika wa Marangu...na ukioa Mwantumu wa Tanga jiandae kupata ladha tofauti jikoni.

Disclaimer: Sipondei wachaga wala wakaazi wa mkoa wa K'njaro wala sina upendeleo na Tanga. Ni mifano hai tu ili tuelewane.

Samahani atakayekwazika.
gbwa-20190812161110-jpeg.1179424
 
R

Retired

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2016
Messages
18,546
Points
2,000
R

Retired

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2016
18,546 2,000
I don't wanna put more words. Just take a look at the picture and give your comments as far as Tanzanian context is concerned. Naonaga picture ukioa Haika wa Marangu...na ukioa Mwantumu wa Tanga jiandae kupata ladha tofauti jikoni.

Disclaimer: Sipondei wachaga wala wakaazi wa mkoa wa K'njaro wala sina upendeleo na Tanga. Ni mifano hai tu ili tuelewane.

Samahani atakayekwazika.View attachment 1179424
arab culture vs chaga culture
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
27,169
Points
2,000
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
27,169 2,000
Mwanamke mwenye miaka 18 asiyejua kupika ni ngumu kujifunza
 
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2012
Messages
12,922
Points
2,000
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2012
12,922 2,000
Mkuu, Mfuko wako ndo utakupa unachokitaka. Hata nyama ya mtu utaipikiwa, ya ng'ombe utasagiwa na ya mbwa utarostiwa. Mfuko wako ndo ruksa yako si kabila. Hivyo vyakula vyote hununuliwa sokoni
 
Meraki

Meraki

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2018
Messages
2,380
Points
2,000
Meraki

Meraki

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2018
2,380 2,000
Mkuu unaruhusiwa kumfundisha mke wako namna nzuri ya kuandaa chakula unachokipenda...
Ishu inakuja labda kama ni mbishi hataki kujifunza..
Kashindwa kujifunza kwa mama yake miaka nenda rudi kipindi ambacho hakuwa na mambo mengi. Uje umfunze wakati huu anataka fb, whatsapp, jf, insta, twitter, kazi, watoto, mume (ambaye ndio wewe)?
 
Lets Share

Lets Share

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2019
Messages
440
Points
500
Lets Share

Lets Share

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2019
440 500
Kashindwa kujifunza kwa mama yake miaka nenda rudi kipindi ambacho hakuwa na mambo mengi. Uje umfunze wakati huu anataka fb, whatsapp, jf, insta, twitter, kazi, watoto, mume (ambaye ndio wewe)?
Watu wanatofautiana malezi, wewe utaona hajui kupika yeye anajiona yuko vizuri kwa hiyo ni suala la kuelekezana mkuu..
 

Forum statistics

Threads 1,324,981
Members 508,911
Posts 32,179,402
Top