Mchambuzi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN
Mchambuzi
Joined:
Aug 24, 2007
Messages:
4,811
Likes Received:
1,104
Trophy Points:
280
Liked:
7,998

Share This Page

Facebook Twitter

Mchambuzi

JF-Expert Member, Male, from Kinondoni

    1. d
      dane
      Habari mchambuzi. Ninatafiti kuanzishwa kwa mgambo wa vyama (Political parties militia) na uchambuzi wangu ulianzia hasa 1970 ambapo mafunzo ya mgambo yalianzishwa nchi nzima. Hata hivyo nimesoma post na mchango wangu kuhusu hili swala kuanzia 1956 na nikaona una background nzuri sana ambayo mimi sina. Ninakundikia kuomba sources/references tafadhali maana nitahitaji kuweka katika andiko langu. unaweza kutnitumia kwa email kwekad@gmail.com au kwa namna nyingine unayoona sawa. Natanguliza shukrani.
      1. Mchambuzi
        Mchambuzi
        Mkuu samahani sana, ndio naona ujumbe wako. Tangia mabadiliko ya hii interface sijawa as active humu until recently. nimekutumia email pia. Nitakurudia shortly kuhusu swali lako. Asante.
        Mar 31, 2016
  • About

    Gender:
    Male
    Location:
    Kinondoni
    Occupation:
    Mjasiriamali na Mtafiti

    Signature

    "In the future, it is possible that a Second Party will grow in Tanganyika, but in one sense such a growth would represent a failure by TANU."

    J.K Nyerere, 1965.
Loading...