Guys, is this real?

Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
29,906
Points
2,000
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
29,906 2,000
Mambo yao waachie wenyewe...


Cc: mahondaw
 
Ummayed

Ummayed

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2019
Messages
5,125
Points
2,000
Ummayed

Ummayed

JF-Expert Member
Joined May 21, 2019
5,125 2,000
I don't wanna put more words. Just take a look at the picture and give your comments as far as Tanzanian context is concerned. Naonaga picture ukioa Haika wa Marangu...na ukioa Mwantumu wa Tanga jiandae kupata ladha tofauti jikoni.

Disclaimer: Sipondei wachaga wala wakaazi wa mkoa wa K'njaro wala sina upendeleo na Tanga. Ni mifano hai tu ili tuelewane.

Samahani atakayekwazika.View attachment 1179424
Kaka that is really.
Kuhusu upishi haina habari za hela yako ndio inakupa mlo mzuri huo ni uongo.
Mapishi ni ufundi.
Watu wa Kilimanjaro hata uwaeke hiyo nyama hawajui kuipika km mtu wa Tanga.
Jessica akipewa nyama na viungo vyote ataichemsha na kuiweka nyanya na royco basi.
Ladha ya kawaida.
Fatma ukimpa nyama hyo hyo ataiweka viungo kama vyote ataisagia pili pili mtama iliochanganywa na karafuuu.
Ukila nyama kama unat.o.m.b.a.
Yani ni tamu kuliko ya Jessica lakin nyama ni ile ile.

Wachaga hawajui kupika hata uwajazie vitu ndani lakin watoto wa. KItanga bro ni number nyingine.
NIMEKAA NAO WOTE WACHAGA NA MM, MM NAJUA KUPIKA.

MKUU TANGA UTAPIKIWA WALI WA KARAFUU NA NAZI.
TOGWA LA MAKOPA YA NAZI.
NYAMA ILOUNGWA NA NAZI.

BROO ACHAAA SIO WACHAGA UTAPIKIWA MTORI DAILY.

We hujiuliza vyakula vitamu kwann vyote asili yake mwambao wa pwani??
 
Kendrick

Kendrick

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2019
Messages
345
Points
500
Kendrick

Kendrick

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2019
345 500
Hadi wewe Ustadh? Ila siyo mbaya mbona simple tu kaoe tanga mkuu usifanye mambo kuwa complicated!
Kaka that is really.
Kuhusu upishi haina habari za hela yako ndio inakupa mlo mzuri huo ni uongo.
Mapishi ni ufundi.
Watu wa Kilimanjaro hata uwaeke hiyo nyama hawajui kuipika km mtu wa Tanga.
Jessica akipewa nyama na viungo vyote ataichemsha na kuiweka nyanya na royco basi.
Ladha ya kawaida.
Fatma ukimpa nyama hyo hyo ataiweka viungo kama vyote ataisagia pili pili mtama iliochanganywa na karafuuu.
Ukila nyama kama unat.o.m.b.a.
Yani ni tamu kuliko ya Jessica lakin nyama ni ile ile.

Wachaga hawajui kupika hata uwajazie vitu ndani lakin watoto wa. KItanga bro ni number nyingine.
NIMEKAA NAO WOTE WACHAGA NA MM, MM NAJUA KUPIKA.

MKUU TANGA UTAPIKIWA WALI WA KARAFUU NA NAZI.
TOGWA LA MAKOPA YA NAZI.
NYAMA ILOUNGWA NA NAZI.

BROO ACHAAA SIO WACHAGA UTAPIKIWA MTORI DAILY.
 
Ummayed

Ummayed

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2019
Messages
5,125
Points
2,000
Ummayed

Ummayed

JF-Expert Member
Joined May 21, 2019
5,125 2,000
Hadi wewe Ustadh? Ila siyo mbaya mbona simple tu kaoe tanga mkuu usifanye mambo kuwa complicated!
Yeah kaka nitaoa kule nahisi mke wa pili nikijaaliwa.
Maana wana mapenzi mubashara maji ya kuoga wachemshiwa na iriki na karafuu ili unukie we umeshaona wapi haya kwa Wachaga ??
Chai wachemshiwa na mchai chai ,mdalasini,karafuu ukinywa ni rrahaa.
Viungo vitamu vya mapishi vyote asili yake mwambao wa pwani ww mwenyewe hubishi kaka.
 
Chrismoris

Chrismoris

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2017
Messages
10,718
Points
2,000
Chrismoris

Chrismoris

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2017
10,718 2,000
Hapo nilichopenda ni kumuona mzee wa kuvunja records drake dreezy graham mzee wa Toronto mengine yote takataka.
 
Ndesalee

Ndesalee

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2014
Messages
1,009
Points
1,250
Ndesalee

Ndesalee

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2014
1,009 1,250
Mkuu unaruhusiwa kumfundisha mke wako namna nzuri ya kuandaa chakula unachokipenda...
Ishu inakuja labda kama ni mbishi hataki kujifunza..
Wengi wao wapo hivyo mkuu,wabishi hawaambiliki hasa hao wa kanda kaskazini kunako mlima mrefu barani Afrika..
 
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Messages
11,946
Points
2,000
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2009
11,946 2,000
Jessica ndio mpango mzima. Nizungukwe na misosi, kwani nimeoa mama lishe? Siwezi kuoa mswahili swahili mimi
 
Glenohumeral joint

Glenohumeral joint

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2017
Messages
1,711
Points
2,000
Glenohumeral joint

Glenohumeral joint

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2017
1,711 2,000
Wachaga hawajui kupika,nilidhani ni swaga za mitandaoni ila nilipoenda moshi nilijionea.....yaan taabu tupu
 
R

Rubuye123

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2009
Messages
1,772
Points
2,000
R

Rubuye123

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2009
1,772 2,000
Mkuu, Mfuko wako ndo utakupa unachokitaka. Hata nyama ya mtu utaipikiwa, ya ng'ombe utasagiwa na ya mbwa utarostiwa. Mfuko wako ndo ruksa yako si kabila. Hivyo vyakula vyote hununuliwa sokoni
Weeee kuna vidada HAVIJUI KUPIKA KABISAAAAA.yaani kama unapenda kula kama mimi aisee umeingia cha kike.
 
Lady of Destiny1

Lady of Destiny1

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2019
Messages
473
Points
1,000
Lady of Destiny1

Lady of Destiny1

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2019
473 1,000
Fatma Hana uchungu nazo Mana nahisi Ni mother house wale watu wa kuletewa
.Jessica I think anashiriki katika mchakato wa kupata noti hivyo ana displine na Pesa

Sasa hayo mavyakula yote so ufujaji wa hela au ndo uwaifu material ,Kama huo ndo uwaifu material Basi niondoeni

Kila kitu lazima kiwe na kiasi ,uwezi Pika mavyakula yote hayo kwenye familia ya watu watatu kabisa utakuwa ujielewi

Nitagieni yule kijana anaelalamikia mchumba mfujaji
 
Kendrick

Kendrick

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2019
Messages
345
Points
500
Kendrick

Kendrick

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2019
345 500
Yeah kaka nitaoa kule nahisi mke wa pili nikijaaliwa.
Maana wana mapenzi mubashara maji ya kuoga wachemshiwa na iriki na karafuu ili unukie we umeshaona wapi haya kwa Wachaga ??
Chai wachemshiwa na mchai chai ,mdalasini,karafuu ukinywa ni rrahaa.
Viungo vitamu vya mapishi vyote asili yake mwambao wa pwani ww mwenyewe hubishi kaka.
Sawa ila mimi sioni umuhimu wa yote hayo mkuu, cha msingi chakula kiive na heshima iwepo hizo nyingine mbwembwe tu.
 
agata edward

agata edward

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2014
Messages
5,927
Points
2,000
agata edward

agata edward

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2014
5,927 2,000
Unataka kula vinono wakati mfuko wako umetoboka
 

Forum statistics

Threads 1,324,981
Members 508,911
Posts 32,179,366
Top