Guys, is this real?

M

MTOCHORO

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2016
Messages
2,911
Points
2,000
M

MTOCHORO

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2016
2,911 2,000
Mkuu unaruhusiwa kumfundisha mke wako namna nzuri ya kuandaa chakula unachokipenda...
Ishu inakuja labda kama ni mbishi hataki kujifunza..
Anataka sasa kujifunza bora umfundishe housegirl
 
Prince Mhando

Prince Mhando

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2014
Messages
5,549
Points
2,000
Prince Mhando

Prince Mhando

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2014
5,549 2,000
hayo ni mawazo yako tu...unajua ni afrika pekee watu huwa tunatumia muda mwingi kujipikilisha kuliko sehemu...nyingine yoyote
 
Ummayed

Ummayed

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2019
Messages
5,133
Points
2,000
Ummayed

Ummayed

JF-Expert Member
Joined May 21, 2019
5,133 2,000
Fatma Hana uchungu nazo Mana nahisi Ni mother house wale watu wa kuletewa
.Jessica I think anashiriki katika mchakato wa kupata noti hivyo ana displine na Pesa

Sasa hayo mavyakula yote so ufujaji wa hela au ndo uwaifu material ,Kama huo ndo uwaifu material Basi niondoeni

Kila kitu lazima kiwe na kiasi ,uwezi Pika mavyakula yote hayo kwenye familia ya watu watatu kabisa utakuwa ujielewi

Nitagieni yule kijana anaelalamikia mchumba mfujaji
Fatuma hata umpe chakula kidogo anakipika kwa ladha nzuri.
Sisi tunaangalia ujuaji ufundi wa kupika hatuangalii wingi.
Jessica pamoja na kubajeti kwake hajui kupika.
 
B

Bintiwamoyo

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2013
Messages
495
Points
500
B

Bintiwamoyo

JF-Expert Member
Joined May 20, 2013
495 500
I don't wanna put more words. Just take a look at the picture and give your comments as far as Tanzanian context is concerned. Naonaga picture ukioa Haika wa Marangu...na ukioa Mwantumu wa Tanga jiandae kupata ladha tofauti jikoni.

Disclaimer: Sipondei wachaga wala wakaazi wa mkoa wa K'njaro wala sina upendeleo na Tanga. Ni mifano hai tu ili tuelewane.

Samahani atakayekwazika.View attachment 1179424
Marry Fatima, and I guarantee you withing 5 years you will be treating Diabetes and High Blood Pressure
 
Ugiligili

Ugiligili

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2014
Messages
2,656
Points
2,000
Ugiligili

Ugiligili

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2014
2,656 2,000
Marry Fatima, and I guarantee you withing 5 years you will be treating Diabetes and High Blood Pressure
U may marry Jessica and still get diabetes and hypertension...your life style and risk factors determine how u live or die.
 
D

doughter

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2019
Messages
428
Points
500
D

doughter

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2019
428 500
Mi mbka leo bado najifunza kupika mapishi ni mengi..ila vitu common najuaa
Watu wanatofautiana malezi, wewe utaona hajui kupika yeye anajiona yuko vizuri kwa hiyo ni suala la kuelekezana mkuu..
 
Meraki

Meraki

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2018
Messages
2,380
Points
2,000
Meraki

Meraki

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2018
2,380 2,000
hayo ni mawazo yako tu...unajua ni afrika pekee watu huwa tunatumia muda mwingi kujipikilisha kuliko sehemu...nyingine yoyote
It's our culture. Hata waarab na Wahindi wanapika sana tu ati Afrika pekee. Na south Africans mbona hawapendi kupika?
 
Meeyah

Meeyah

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2016
Messages
16,505
Points
2,000
Meeyah

Meeyah

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2016
16,505 2,000
Sasa kama havipo vingi vya kupikwa utaikuta tu meza ameipendezesha kwa nini mkuu?

Weka kila kitu ndani kisha muelimishane namna ya kula.
Upo sahihi
 
Lets Share

Lets Share

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2019
Messages
440
Points
500
Lets Share

Lets Share

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2019
440 500
Mi mbka leo bado najifunza kupika mapishi ni mengi..ila vitu common najuaa
Sahihi kabisa, upishi ni somo pana sana huwezi kujihakikishia moja kwa moja kwamba unajua kipika, kuna kipindi nilikaa na mshikaji anapenda sana kupika japo mpaka aamue daah yule jamaa hafai ni anapika kuna siku nilishangaa anatumia cocacola kama kiungo nikaelewa upishi na Ladha ni ishu pana
 
D

doughter

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2019
Messages
428
Points
500
D

doughter

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2019
428 500
Sahihi kabisa, upishi ni somo pana sana huwezi kujihakikishia moja kwa moja kwamba unajua kipika, kuna kipindi nilikaa na mshikaji anapenda sana kupika japo mpaka aamue daah yule jamaa hafai ni anapika kuna siku nilishangaa anatumia cocacola kama kiungo nikaelewa upishi na Ladha ni ishu pana
dah ndo ivo.
 
SHIMBA YA BUYENZE

SHIMBA YA BUYENZE

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2014
Messages
105,732
Points
2,000
SHIMBA YA BUYENZE

SHIMBA YA BUYENZE

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2014
105,732 2,000
We nae usihamie kabisa huko Tanga??? Mtuache Wachagga na the so called "mapungufu" yetu!!!!!
Hamna mapungufu Lizzy. Ni matani yetu tu ya kikabila kama ilivyo kawaida yetu Watanzania. Nyerere alitulea hivyo - kutaniana, kucheka pamoja na kupendana
73300eeccfbe6c3ea89d9dfd317d221e-2-jpeg.1180575
 
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2012
Messages
12,922
Points
2,000
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2012
12,922 2,000
Weeee kuna vidada HAVIJUI KUPIKA KABISAAAAA.yaani kama unapenda kula kama mimi aisee umeingia cha kike.
Huyo si mdada. Anakula nini? Hata kama kazaliwa maternity ward bado kuna siku aliwahi tamani kula anachokipenda. Je, alikinunua wapi? Msomeshe hadi akuelewe
 

Forum statistics

Threads 1,324,982
Members 508,911
Posts 32,179,484
Top