Grace Mbowe afariki ajalini - Kabuku, Segera - Tanga

Grace Mbowe afariki ajalini - Kabuku, Segera - Tanga

Tunakoelekea ni kubaya sana.

Zamani kilio cha mmoja ni cha wote, lakini siku hizi watu wanauliza itikadi .

Huu ni msiba mkubwa sana.

Siku hizi naona unajirekebisha...kidogo mwalimu wako wa kiswahili amekufunza matumizi mazuri ya maneno tafsida ,hekima,huruma,uzalendo na busara.Hongera.
 
hakuna uharisia wowote wa kuhusisha siku, mwezi au mwaka na ajari.
Sababu ni ama za uzembe au kiufundi!!

Wapumzike kwa amani[/QUOT

Ukisoma mambo ya Astronomy ndio utaelewa hapa tunaongea nini...mkuu

ni elimu ndefu sana ambayo itachukua miaka sana mpaka kuja kuielewa but unaweza anza sasa hivi kuisoma ili this time tomorrow nikiweka comment kama niliyoiweka hapo uweze kukubaliana na mimi kwa kile ambacho nitakuwa nimekisema
kwani utakuwa unaelewa ninamaanisha nini...
 
TIMING

Akili nyingi huondoa maarifa

Elimu ya Astronomy imekupitia mbali sana...
sikushangai....
Nilikua narejea matukio ya mabalaa kadhaa nikagundua yalikuwepo hata january, February, machi, april, may nk.

Anyway sina cha ziada, maana mie si mnajimu, ila najisoeaga vijarida vichache vinavyotuaminisha geophysics na nwo.... Lakini duh... Hii yako kali
 
Kama kawaida yenu CCM kuteka misiba na kujifanya
mnajua kulia kuliko wafiwa.
Hakuna aliyeteka msiba hizo ni fikra zako, msiba upo kwa wahusika familia ya Aikael Mbowe.
 
Mwenyezi Mungu azilaze roho za marehemu mahali pema peponi na awape nguvu na faraja wafiwa katika kipindi hiki kigumu kwao~AMEN
 
Hivi kifo cha wangwe naye ilikuwa ajari gari?? poleni sana wafiwa
 
Nimesoma michango ya wana JF wengi pamoja na pro-Chadema lakini nashangaa hakuna hata pro-Chadema mmoja aliyempa pole Mwenyekiti wa Chadema Freeman Mbowe.

Mtu akisema poleni wafiwa anamaanisha nini....!
 
Nilikua narejea matukio ya mabalaa kadhaa nikagundua yalikuwepo hata january, February, machi, april, may nk.

Anyway sina cha ziada, maana mie si mnajimu, ila najisoeaga vijarida vichache vinavyotuaminisha geophysics na nwo.... Lakini duh... Hii yako kali


sikatai kuwa mabalaa yapo hata miezi mingine hiyo uliyoitaja inategemea na mwaka na inategemea na huo mwaka ni sayari gani inatawala vile vile inategemea na mwezi mwezi ndio inayoplay part kubwa katika hili...

but anyway amini unavyoamini.. coz humu kila mtu ana imani yake...

wote tubakie na imani zetu

tujadili mada bila kuingilia imani zetu na uelewa wetu....

R.I.P Grace
 
Rest in peace dada grace. Kada wa chama cha mapinduzi. Bwana ametoa bwana ametwaa. Machadema km kawaida yao hapa yanadhangilia
 
Tunakoelekea ni kubaya sana.

Zamani kilio cha mmoja ni cha wote, lakini siku hizi watu wanauliza itikadi .

Huu ni msiba mkubwa sana.
hata mimi nimesikitishwa sana na baadhi ya watu kuleta siasa, hiyo si tamaduni yetu

Ila pia kwa wewe kusema msiba ni mkubwa sana, nadhani ni overkill, msiba wowote ule duniani huwa mkubwa zaidi kwa walio karibu zaidi na marehemu na huwa ni sikitiko tu kwa watu baki, sasa sijui mimi na wewe ni watu baki au ni wa karibu sana na marehemu?
 
Back
Top Bottom