Girlz..be smart bana....


figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,207
Likes
9,796
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,207 9,796 280
siyo mvulana anakusemesha kidogo tu unakimbilia"nioe".kwani unafikiri kuolewa ndo kila kitu duniani?kwani lazima boyfriend wako akuoe?kwanini usimchukulie kama friend tu?mwenzio siwaelewi.mia
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,753
Likes
46,153
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,753 46,153 280
Mia mia
 
M

Mkeshaji

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
4,263
Likes
7
Points
0
M

Mkeshaji

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2011
4,263 7 0
Hiyo heading mbona inafanana na ya Invisible ya jana kule kwenye uwanja wa siasa!
 
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2007
Messages
11,845
Likes
80
Points
0
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2007
11,845 80 0
Mia hivi hiyo nitajiriba yako kutoka kwa XGIRLFRIEND kuna na wengine?
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,407
Likes
2,316
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,407 2,316 280
mbona wanaume nao wanaingia na gia ya ntakuoa,......tubadili tabia
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
Hii thread imenifanya nimkumbuke Kokudo kabisa leo dah unavituko wewe kijana na nyie wanaume mbona mnakuja na gia ya nitakuoa??
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,671
Likes
1,182
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,671 1,182 280
Manji...be smart bana.
 
Lily Flower

Lily Flower

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2009
Messages
2,555
Likes
10
Points
135
Lily Flower

Lily Flower

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2009
2,555 10 135
mbona wanaume nao wanaingia na gia ya ntakuoa,......tubadili tabia
Ni kweli kabisa Igwe hizo gia nilikutana nazo nyingi tu ujanani.
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,407
Likes
2,316
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,407 2,316 280
Ni kweli kabisa Igwe hizo gia nilikutana nazo nyingi tu ujanani.
ulizikwepa vip,....mm zangu ni ntakujengea nyumba ama ntakununulia gari,..hizo je..umewahi kutana nazo Lily Flower
 
NYENJENKURU

NYENJENKURU

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
1,014
Likes
17
Points
135
NYENJENKURU

NYENJENKURU

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
1,014 17 135
Kwenye elimu ya juu ndo sanaaa.Watu wanavalshwa mpaka pete za uchumba feki.Mtu anakula mzigo akichoka kimyaaaa wewe unakufa na pete yako ya UCHUMBA.Mfano ninayo hapa kazini kwetu tunapokea vijana wanakuja field lakini wakija wasichana 7 watano wanapete za uchumba baada ya muda unakuta wote hawana ukuuliza unajibiwa jamaa kalala mbele.Kwanini? Kapata chombo kipya bwana.Dada zangu kuwa wajanja kidogo usikimbile nioeeeee.
 
MamaParoko

MamaParoko

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2008
Messages
465
Likes
1
Points
0
MamaParoko

MamaParoko

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2008
465 1 0
watu wako desparate out there jamani.
 
Makindi N

Makindi N

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2008
Messages
1,068
Likes
17
Points
135
Makindi N

Makindi N

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2008
1,068 17 135
Tena siku ya kwanza.............
 
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
15,407
Likes
232
Points
160
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
15,407 232 160
siyo mvulana anakusemesha kidogo tu unakimbilia"nioe".kwani unafikiri kuolewa ndo kila kitu duniani?kwani lazima boyfriend wako akuoe?kwanini usimchukulie kama friend tu?mwenzio siwaelewi.mia
nioe mia
 
M

mjasiria

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2011
Messages
4,047
Likes
389
Points
180
M

mjasiria

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2011
4,047 389 180
teh teh teh.
 

Forum statistics

Threads 1,235,534
Members 474,641
Posts 29,225,886