Gharama za vidate..


Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
2,260
Likes
81
Points
135
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2007
2,260 81 135
Hii nimeona niilete hapa jamvini tuijadili manake nimegundua kuwa kama una kidate na dame decent, mkikaa sehemu- mkala na kunywa then mkaingia chimbo kumalizia na mchezo, gharama yake ni at least laki moja! Meaning kama unaendekeza huu mchezo, ukipiga mara 10 tu milioni imekatika! Chimbo nililochukua mimi lilikua elfu 60, kula na kunywa 40 ikakatika. Tutajenga kweli? Kuna watu wanapiga hii michezo almost daily, how do they afford? Ni machimbo gani yako decent ( kwangu AC ni lazima!) hapo dar na yanapatikana kwa bei poa?

Nikawa namuelezezea mhadhiri mmoja wa kule chuo kikuu hii issue, akacheka sana akasema ni kawaida sana, kuna group la wakware fulani hapo mjini alisema anawafahamu, ni watu wenye familia zao lakini wamekuja na strategy ya kupunguza gharama kwa kupanga flat ambayo ni full furnished na wanalipa laki 2 kwa mwezi kwa ajili tu ya kuchinjia tu na hiyo rent wanachanga. Is this the way forward?

KKN​
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,964
Likes
46,617
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,964 46,617 280
Mazee safari ijayo zama La Paloma guest house pande za Sinza.
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
30,997
Likes
6,428
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
30,997 6,428 280
kidate lazima? Kama una wako permanent gharama si zinapungua?
 
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
2,260
Likes
81
Points
135
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2007
2,260 81 135
Mazee safari ijayo zama La Paloma guest house pande za Sinza.
Kiyoyozi kipo? manake nimezoea kupiga game zangu kwenye freezing temperature! Wanaanzia bei gani mkubwa? Location ya kiwanja iko poa, manake za barabarani nazo soo
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
Hii nilishaipata. Kuna jamaa yuko Nssf makao makuu huko Dar, ni family-man anaeishi Mbezi, lakn amechukua chumba maeneo ya sinza kwaajili mambo hayo.

Sisi wa kuja tukienda Dar tunapewa funguo tukalale kwenye nyumba hiyo!

Hii inaonyesha jinsi ambavyo ukware una nafasi kubwa bongo. Wakati mtu mwingine anawaza kulipia buku 10 mwisho wa mwezi, mwingine anakuwa na chumba cha kufanyia KILIMO KWANZA tu!
 
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
2,260
Likes
81
Points
135
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2007
2,260 81 135
kidate lazima? Kama una wako permanent gharama si zinapungua?
Mkulu BT, hivi unajua usipofanya haya mambo umri fulani lazima utakuja kuyafanya tu at some point kwenye maisha yako? Yani hata uwe umeoa na watoto na wajukuu, stage za maisha hazirukagwi!
 
V

Von Mo

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2012
Messages
1,826
Likes
758
Points
280
V

Von Mo

JF-Expert Member
Joined May 7, 2012
1,826 758 280
ukitaka uzuri lazima udhurike....me naona ni vema kwenda hotelini kabisa, kwani quest ni low quality
 
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
2,260
Likes
81
Points
135
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2007
2,260 81 135
ukitaka uzuri lazima udhurike....me naona ni vema kwenda hotelini kabisa, kwani quest ni low quality
Gharama ndo issue hapa, tena kama huna wa kudumu na unaokota okota ndo utajikuta mshahara wote unaishia huko. Mkuu unatumia chimbo gani?
 
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2007
Messages
11,391
Likes
3,143
Points
280
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2007
11,391 3,143 280
Hii nimeona niilete hapa jamvini tuijadili manake nimegundua kuwa kama una kidate na dame decent, mkikaa sehemu- mkala na kunywa then mkaingia chimbo kumalizia na mchezo, gharama yake ni at least laki moja! Meaning kama unaendekeza huu mchezo, ukipiga mara 10 tu milioni imekatika! Chimbo nililochukua mimi lilikua elfu 60, kula na kunywa 40 ikakatika. Tutajenga kweli? Kuna watu wanapiga hii michezo almost daily, how do they afford? Ni machimbo gani yako decent ( kwangu AC ni lazima!) hapo dar na yanapatikana kwa bei poa?

Nikawa namuelezezea mhadhiri mmoja wa kule chuo kikuu hii issue, akacheka sana akasema ni kawaida sana, kuna group la wakware fulani hapo mjini alisema anawafahamu, ni watu wenye familia zao lakini wamekuja na strategy ya kupunguza gharama kwa kupanga flat ambayo ni full furnished na wanalipa laki 2 kwa mwezi kwa ajili tu ya kuchinjia tu na hiyo rent wanachanga. Is this the way forward?

KKN​
KKN, karibu tena mtandaoni, baada ya miaka mingi.
Dar is more than what you can imagine. Kipato halali pekee hakitoshi kukuwezesha kufanya KILIMO KWANZA kila siku, lazima uwe na mambo mengine pembeni. Ni kweli kwamba Dar kuna watu wenye familia zao ambao wamepanga nyumba maeneo mengine (hasa SInza na Kijitonyama)kwa ajili ya mambo hayo. Na hii huifanya mchana wa jua kali, na jioni ya saa 12 wako kwa wake na waume zao kama kawaida, as if nothing has happened in the afternoon!
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,675
Likes
3,321
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,675 3,321 280
Is it necessary mkuu kutangaza wazi kuwa wewe ni fuska??
 
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2012
Messages
15,575
Likes
11,783
Points
280
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2012
15,575 11,783 280
Laki tu!!!!!!!!!!!!! Thats so Affordable!!!!!!!!! Sehemu ya 60!? It gives me goosebumps!!! 40 for drinking thats so affordable also! What was she drinking?

Kuhusu kuchukua ghetto la haya mambo usijaribu, Mwanamke akiona hilo getto kama hatoamia kinguvu basi lazima abebe Mimba ya kujinasisha. Dawa hiyohiyo hakuna makazi ya kudumu!!!!!!!!!!

Machimbo cheap yapo ila yanataka moyo coz kuna watu wazima sanaa hususani wafanyabiashara na wasafiri au wauzuriaji harusi. So huishi kupishana na wamaza na midingi koridoni.
 
isambe

isambe

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2008
Messages
2,064
Likes
909
Points
280
isambe

isambe

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2008
2,064 909 280
Hivi sasa mnavyojadiliana kuhusu ufuska wenu natumai kuna mtu ana seek ushauri kwa ajili ya kumtafuna mke wa mmoja wenu nyie wenyewe,just imagine unarecomend sehemu nzuri yenye kiyoyozi kwa ajili ya...........................!!!!!!!!!!!!.,na jamaa anakuuliza swali kumbe anaku enjoy mtu unatiririka tuu.
 
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
2,260
Likes
81
Points
135
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2007
2,260 81 135
Laki tu!!!!!!!!!!!!! Thats so Affordable!!!!!!!!! Sehemu ya 60!? It gives me goosebumps!!! 40 for drinking thats so affordable also! What was she drinking?

Kuhusu kuchukua ghetto la haya mambo usijaribu, Mwanamke akiona hilo getto kama hatoamia kinguvu basi lazima abebe Mimba ya kujinasisha. Dawa hiyohiyo hakuna makazi ya kudumu!!!!!!!!!!

Machimbo cheap yapo ila yanataka moyo coz kuna watu wazima sanaa hususani wafanyabiashara na wasafiri au wauzuriaji harusi. So huishi kupishana na wamaza na midingi koridoni.
Lara nimekukubali kubwa la maadui! Unajua hiyo laki nisingeimind sana kama ningekua napiga mzigo usiku mzima, ngoma yenyewe baada ya goli moja tu ilikua inabidi iondoke na kama unavojua viwanja vya wakubwa hakuna kiingilio cha short time!! Na mpango wa kupanga, si namuambia demu tu kua ni gheto la mshkaji na sio langu? Mageto cheap hayana viyoyozi bana, mi siendagi huko, lazima mazingira yawe ya freezing temperature kwangu!
 
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2012
Messages
15,575
Likes
11,783
Points
280
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2012
15,575 11,783 280
Lara nimekukubali kubwa la maadui! Unajua hiyo laki nisingeimind sana kama ningekua napiga mzigo usiku mzima, ngoma yenyewe baada ya goli moja tu ilikua inabidi iondoke na kama unavojua viwanja vya wakubwa hakuna kiingilio cha short time!! Na mpango wa kupanga, si namuambia demu tu kua ni gheto la mshkaji na sio langu? Mageto cheap hayana viyoyozi bana, mi siendagi huko, lazima mazingira yawe ya freezing temperature kwangu!
Hahahaaaaaaaa! Kipendacho roho hula nyama mbichi!!! LOL! Im curious! Why do you need FREEZING TEMP!!!!? Iguess THINGS GET SO HOT IN THERE!!!!!!!!!! LOL!
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,349
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,349 280
Laki tu!!!!!!!!!!!!! Thats so Affordable!!!!!!!!! Sehemu ya 60!? It gives me goosebumps!!! 40 for drinking thats so affordable also! What was she drinking?

.
mi mwenyewe nimeshangaa.....atakuwa alikuwa anakunywa alvaro.....?
 
snochet

snochet

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2011
Messages
1,272
Likes
78
Points
145
snochet

snochet

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2011
1,272 78 145
my take.......tafuta kwako,upatengeneze vizuri,upafanye better than hizo hotels na guest house,utaokoa gharama sana,na utabaki na vitu vyako kama kawaida.na kama umebahatisha "golddigger",wale wanaoagizaga vinywaji vya kukomoa,utawaweza,maana utaweka range ya vinywaji utakavyopenda anywe....dates are very important in any relationship,ila sio lazima muishie kudinyana....na dates seem to be romantic kama mtaenda kuzunguka mahali for a while(tuseme 2-3) hours na mpate muda wa kukaa pamoja out of people's eyes.....kama nilivyosema hapo mwanzo,haya ni maoni yangu tu.
 
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
2,260
Likes
81
Points
135
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2007
2,260 81 135
Hahahaaaaaaaa! Kipendacho roho hula nyama mbichi!!! LOL! Im curious! Why do you need FREEZING TEMP!!!!? Iguess THINGS GET SO HOT IN THERE!!!!!!!!!! LOL!
You can probably get away with it kama hujitumi sana, feni tu inaweza ikatosha. The problem is mimi nahaha uwanja mzima kama fabregas, napiga miguu yoteyote kama Ronaldo, bila kiyoyozi mtu unaweza kudhani shuka zimemwagiwa maji!!
 

Forum statistics

Threads 1,238,804
Members 476,185
Posts 29,331,291