Genius Only: Ni Pipa Gani Litaanza Kujaa?

Genius Only: Ni Pipa Gani Litaanza Kujaa?

Tuambieni ni kwa nini No 7au No 11 au No yoyote ile unayodhani.
Zingatia bomba liingizalo maji na litoalo maji.
Namba saba toleo lake la maji liko juu na linapokea maji kwa juu hivyo lazima liwe limejaa ili lijaze pipa lingine. Mapipa mengine yanatolea maji mdomo wa chini hivyo mpaka yajae maana yake mapipa yanayolitegemea yawe yamejaa na yamefungwa!
 
Mmeshaa ambiwa pipa namba 0 limefunwa na mfuniko wa blue kama yalivyofungwa mengine na koki ya maji inamwaga pembeni kabisa mwa hili pipa ...sasa yatajaaje ,,ninyi bado mmengangania namba7,8,11?
Ni wapi kasema hivyo?? Sijaona hayo maelezo, kitu kinachoonekana cha blue sio lazima kiwe mfuniko, yawezekana ni valve ya kushika shingo ya kupitishia maji!
Hiyo ya yamefunikwa ni tafsiri yako, ila logic ya kujua kuwa hayajafunikwa ni "Pipa lipi litaanza kujaa", maana yake hayajafunikwa!
 
It depends with rate of inflow and outflow of liquid from the cork to the tank 0, if rate of inflow is much high than outflow then automatically tank 0 will be filled first than the others, and vice versa is true.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom