Gazeti letu la Udaku JF..

Gazeti letu la Udaku JF..

Habari nyengine ambayo imetua katika airport ya ofisi zetu alfajiri hii inapakuwa na kunyetisha kuwa yule rais wa wabeba maboksi anaetembea JF kwa jina la Nyani Ngabu amepandishwa kizimbani kwa kosa la kuiba sadaka za nyumba za ibada, Rais huyo ambae hachagui kanisa wala msikiti yaani hubadilika kutokana na maslahi ameshikiliwa na polisi usiku wa juzi baada ya kukosana katika "mgawanyo" na kibaka mwenziwe anaekwenda kwa jina la Yo Yo, na bila hiana Yo Yo akaamua kumchoma mazima mwajiri wake huyo katika uporaji wa sadaka. Habari zaidi UK 7
 
baada ya kufuatilia sakata hili la bhange za MTM kwa kutumia njia za kiintelijensia,imegundulika ni kweli loya klorokwini ni mteja mzuri sana wa bhange hizi, inasemekana anajulikana kama mmoja wa wateja VIP wa MTM,wengne waliotajwa ni figaniga na bujibuji ambao hawakuonyesha kukataa wala kukubali pale walipoulizwa juu ya habari hii..pia imegundulika kuwa loya MTM amekuwa akitumia msuba huu kama kipashio kabla hajaendesha kesi yoyote mahakaman kitu ambacho kimekuwa kikilalamikiwa na watu wake juu ya maamuz ayatoayo wakat wa kesi..

Khaaaaa! acha nilog out
 
Sweetlady aibuka na sharobaro la kigamboni, Penzi lao la wizi laanikwa mitandaoni


Gazeti letu limefanikiwa kuunasa ule mkanda wa faifu star unaomuonesha sweetlady akijivinjari na sharobaro wake wa kigamboni. Starring wa habari hii ambae alilitaka gazeti hili kutokuweka jina lake hazarani alilipatia gazeti hili kopi moja na kulisibitishia gazeti hili kuwa mkanda huo umezagaa kila kona za jiji likiwemo soko la kariakoo, Gazeti hili lilivuta uzi kumuendea sweetlady hewani lakini alionekana kukosa ushirikiano na kujibu kitarabu tarabu "Na mtasema sana" halafu alikata simu kwa kumalizia na kicheko cha pwani.

Shuka na fulu mkanda wa sweetlady



switlady matatani tena..apokea kichapo kizito kutoka kwa sharobaro wake wa kigamboni baada ya kukutwa ktk poz la utata akiwa na the finest, sharobaro huyo amedai hawez kuchezewa akili na mtoto mdogo kama firstlady na kuongeza pia angemfanya kitu mbaya sana ingawa hakuweka wazi ni kitu gani..kwa sasa firstlady amelazwa ICU wodi moja na shoga ake lizzy pale muhimbili..gazet hili lilipowatembelea liliwakuta lizzy na firstlady wamelala kitanda kimoja licha ya kuwa na vitanda viwili chumban kwao kitu kilicholishangaza gazet hili...walipohojiwa juu ya kulala pamoja kitandan tena kama wapenzi wakadai wanajifariji eti sababu wote wametelekezwa na wapenz wao na isitoshe leo hospitalin hapo hakuna muhudumu yoyote baada ya watu wote kwenda kwnye sherehe za uhuru pale taifa hivyo wanajitahidi kujitoa "upweke" walionao ingawa hawakutaka kuelezea sana ni "upweke" wa aina gani huo wa wadada wawili kulala kitanda kimoja katika pozi za kama wapenzi....
 
Last edited by a moderator:
PAW afumwa akimuwinda ritz na gobole la BAN.

Siri sio siri tena: Husininyo apigwa BAN na mumewe kuingia Jf, mumewe ahofia kuibiwa.

Klorokwini afumwa akila chabo. Adai ndiyo starehe yake.
 
Invisible akerwa na logoff ya washawasha, asema anaichosha jf kufungua na kufunga.

Figganiga mzee wa Mia, afumwa na shoga maarufu wakibadilishana mawazo.
 
Kesi nzima alio anza si sababu kaibiwa mume over PMs na wanawake wa JF? au umesahau?

what happened baada ya eliza kurusha ule uzi nilimPM nikim offer a glass of wine,alikubali tukakutana kempinski(hyatt)...the rest is history!
 
what happened baada ya eliza kurusha ule uzi nilimPM nikim offer a glass of wine,alikubali tukakutana kempinski(hyatt)...the rest is history!

anhaaa..tutatuma mwandishi kufuatilia kwa undani tujue nin kimetokea..
 
Habari nyengine ambayo imetua katika airport ya ofisi zetu alfajiri hii inapakuwa na kunyetisha kuwa yule rais wa wabeba maboksi anaetembea JF kwa jina la Nyani Ngabu amepandishwa kizimbani kwa kosa la kuiba sadaka za nyumba za ibada, Rais huyo ambae hachagui kanisa wala msikiti yaani hubadilika kutokana na maslahi ameshikiliwa na polisi usiku wa juzi baada ya kukosana katika "mgawanyo" na kibaka mwenziwe anaekwenda kwa jina la Yo Yo, na bila hiana Yo Yo akaamua kumchoma mazima mwajiri wake huyo katika uporaji wa sadaka. Habari zaidi UK 7
aiseee,maskini NN,anatia huruma yaani.
 
switlady matatani tena..apokea kichapo kizito kutoka kwa sharobaro wake wa kigamboni baada ya kukutwa ktk poz la utata akiwa na the finest, sharobaro huyo amedai hawez kuchezewa akili na mtoto mdogo kama firstlady na kuongeza pia angemfanya kitu mbaya sana ingawa hakuweka wazi ni kitu gani..kwa sasa firstlady amelazwa ICU wodi moja na shoga ake lizzy pale muhimbili..gazet hili lilipowatembelea liliwakuta lizzy na firstlady wamelala kitanda kimoja licha ya kuwa na vitanda viwili chumban kwao kitu kilicholishangaza gazet hili...walipohojiwa juu ya kulala pamoja kitandan tena kama wapenzi wakadai wanajifariji eti sababu wote wametelekezwa na wapenz wao na isitoshe leo hospitalin hapo hakuna muhudumu yoyote baada ya watu wote kwenda kwnye sherehe za uhuru pale taifa hivyo wanajitahidi kujitoa "upweke" walionao ingawa hawakutaka kuelezea sana ni "upweke" wa aina gani huo wa wadada wawili kulala kitanda kimoja katika pozi za kama wapenzi....
mmmmmhhhhh makubwa,madogo yana afazali.Lakini ujue longtime nshawashtukia hawa.
 
anhaaa..tutatuma mwandishi kufuatilia kwa undani tujue nin kimetokea..

wala paparazi wako asipoteze muda,we nenda muhimbili kacheki Lizzy anaendeleaje,mi na eliza tumeondoka jana usiku na KLM,we are in Nassau,Bahamas kwenye hanemuni,tumefikia hoteli inaitwa Imperial Palace,chumba dola elfu nne kwa siku,karibu Mkuu!
 
Jamani, ama kweli duniani kuna mambo, kuna vioja na viroja. Thread hii sikuifungua kabisa maana heading yake haikunivutia, nimeshangaa inakwenda kasi na leo nikaifungua. Nimecheka sanaaa, humu JF kuna watu wa aina zote, nadhani hata Mateja mmo. Nashukuru niko peke yangu chumbani, ningeonekana chizi kabisa.

Kweli, JF is never boring!
 
Thread hii ilinifanya jana nichelewe kulala
 
wala paparazi wako asipoteze muda,we nenda muhimbili kacheki Lizzy anaendeleaje,mi na eliza tumeondoka jana usiku na KLM,we are in Nassau,Bahamas kwenye hanemuni,tumefikia hoteli inaitwa Imperial Palace,chumba dola elfu nne kwa siku,karibu Mkuu!

IMPERIAL PALACE: watu wahoji ipo gongolamboto mwisho wa lami? Hii ni baada ya supastaa wa JF bishanga kujinadi kuwa ameenda majuu juz na kufikia hotel hiyo yadaiwa ameonekana maeneo ya gongolamboto mwisho wa lami tena akiwa na plasta usoni jana asubuh..inadaiwa ameonekana maeneo karibu na gest moja maarufu(jina kapuni) zilijukanazo kama gest bubu..inasemekana juz ucku alionekana akiingia gest hiyo akiwa na mwanadada eliza lakin alionekana asubuh akitoka peke yake akiwa amevimba kwa kipigo na plasta tele usoni..eliza mwenyewe amekana kuwepo gest hiyo juz kwa madai ana wiki 1 sasa analala wodin kwa shogazake lizzy na mwenziwe waliolazwa wodin hapo kwa madai ya kuwapa "kampani". Chanzo chetu kinazidi kulonga kuwa bishanga alitimua mbio mara tu ya kuona waandishi..mhudumu wa gest hiyo alipohojiwa juu ya tukio hili (akiomba asitajwe jina lake)amedai ni kweli kulisikika saut za ugomvi wakat wa ucku na kudai kuwa zilikuwa ni saut za wanaume watupu tena inaonekana walikuwa wanamlazimisha mwanaume mwingne "kushika ukuta kwa nguvu" tena kwa kipigo..muhudumu amedai kuwa walishndwa kufanya lolote kutokana na kulipwa hela nyingi na mabaunsa wengine waliokuwa wamebaki nje wakitaka asifanye lolote...habari zaidi fungua uk.5236.
 
Mmu kufungwa, ni baada ya member wote kuhamia Chit Chat. Invisible azungumzia.
 
Mama Tulli awabwaga wanae wawili kwa ex wake huko kyela kijijini,adai haletewi matunzo,kesi yapelekwa ustawi wa jamii .Yeye asema hajali na anafurahia uhuru wake mpya,jana aonekana Bilicana na kaserengeti boy kamoja (tena kachafuzi) kanaitwa TF.
 
IMPERIAL PALACE: watu wahoji ipo gongolamboto mwisho wa lami? Hii ni baada ya supastaa wa JF bishanga kujinadi kuwa ameenda majuu juz na kufikia hotel hiyo yadaiwa ameonekana maeneo ya gongolamboto mwisho wa lami tena akiwa na plasta usoni jana asubuh..inadaiwa ameonekana maeneo karibu na gest moja maarufu(jina kapuni) zilijukanazo kama gest bubu..inasemekana juz ucku alionekana akiingia gest hiyo akiwa na mwanadada eliza lakin alionekana asubuh akitoka peke yake akiwa amevimba kwa kipigo na plasta tele usoni..eliza mwenyewe amekana kuwepo gest hiyo juz kwa madai ana wiki 1 sasa analala wodin kwa shogazake lizzy na mwenziwe waliolazwa wodin hapo kwa madai ya kuwapa "kampani". Chanzo chetu kinazidi kulonga kuwa bishanga alitimua mbio mara tu ya kuona waandishi..mhudumu wa gest hiyo alipohojiwa juu ya tukio hili (akiomba asitajwe jina lake)amedai ni kweli kulisikika saut za ugomvi wakat wa ucku na kudai kuwa zilikuwa ni saut za wanaume watupu tena inaonekana walikuwa wanamlazimisha mwanaume mwingne "kushika ukuta kwa nguvu" tena kwa kipigo..muhudumu amedai kuwa walishndwa kufanya lolote kutokana na kulipwa hela nyingi na mabaunsa wengine waliokuwa wamebaki nje wakitaka asifanye lolote...habari zaidi fungua uk.5236.
arrrrrroooo we Sijui wewe?mwone pua ka la Rejao!
 
Thread ikikuta wachakachuzi kaaazi Kweli kweli.... Ngoja nisome kwanza maudaku yoote toka nilipo ishia! Khaaa!!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom