mjingamimi
JF-Expert Member
- Aug 3, 2015
- 46,923
- 58,404
Hakuna mwanaume uchwara.ni kuamua kuwa mwanaume au kuwa shoga hauwezi kuwa mara mbili.Kwanini uwe straight uchwara?
Swali kwanini uwe shoga?
Hakuna mwanaume uchwara.ni kuamua kuwa mwanaume au kuwa shoga hauwezi kuwa mara mbili.Kwanini uwe straight uchwara?
Umekosa jibu?Sasa uamuzi wa kuwa shoga uliutoa wapi au unaona mungu alikukosea?Kwanini uwe mwanaume uchwaraa??
Wote wanagonganaWote ni Gays, ila kuna roles, sawa na wana ndoa, si kuna mume na mke?
Ndivyo huku pia iko hivyo, Top ni mume, Bottom ni mke, ila versatile huyu anacheza popote, inategemea kakutana na nani.
😂😂😂😂
Usidanganye umma, nimeshakupa ufafanuzi, wako Pure bottoms, hawa ni wanaingiliwa tu, na wako pure tops hawa wanaingilia tu. Na kuna versatile, hawa ndio wanaingilia na kuingiliwa.Wote wanagongana
Ukisikia mtu kaoa shoga ujue naye anagongwa
Hata kwa wasagaji ni hivyo
Nilishakujibu.hakuna mwanaume uchwara.nikuamua kugonga au kugongwa .ila kwanini uamue kugongwa?Hujajibu swali, kwanini uwe mwanaume uchwara?
Kwahiyo sisi straight ni uchwara?Kwanini uwe straight uchwara?
Na kuna sides, wasiojihusisha na uingilianaji wowote. Wanapapasana tu.Usidanganye umma, nimeshakupa ufafanuzi, wako Pure bottoms, hawa ni wanaingiliwa tu, na wako pure tops hawa wanaingilia tu. Na kuna versatile, hawa ndio wanaingilia na kuingiliwa.
Huu unafiki unautoa wapi? Yule afande Rama aliyefirwa na kujirekodi huku anaukatia ubboo unakumbuka mahakama ya Zanzibar hukohuko ilitoa uamuzi gani wa kesi yake?They deserve beating! Pumbavu kabisa, eti linalia!
Huku una akili timamu, ila inbox unaniandikia ushuzi.duh!
Mi nakutamanigi sana nigga.Kwahiyo sisi straight ni uchwara?
Hamna bwana, hatuna shida na mtu.
Mimi sio LGBTQIA+.Mi nakutamanigi sana nigga.
Sio mbaya kushea upendo siku moja moja halafu unarudi kwenye kiota chakoMimi sio LGBTQIA+.
I'm straight as an arrow.

Mimi nimeshakulana na straight wengi sana mpaka nashindwa kuelewa.Hawa hata sitaki kuwazungumzia, wakiwemo na queers, ambao wao hata hawajui wanataka, 😂😂😂
Hapana, tuwe marafiki tu basi.Sio mbaya kushea upendo siku moja moja halafu unarudi kwenye kiota chako![]()
Kwani pesa zako? Mbona una wivu, wee tafuta pesa na uwape unao wataka, usipangie watu matumizi ya pesa zao.Kwahiyo unahangaika kutafuta pesa ili umhudumie mwanaume mwenzako,na unalipandisha kabisa ndege kutoka south Africa!!huu ni ushetani uliovuka mipaka...