Gay's couple yazuiliwa kuingia Zanzibar

Gay's couple yazuiliwa kuingia Zanzibar

Wote ni Gays, ila kuna roles, sawa na wana ndoa, si kuna mume na mke?

Ndivyo huku pia iko hivyo, Top ni mume, Bottom ni mke, ila versatile huyu anacheza popote, inategemea kakutana na nani.
😂😂😂😂
Wote wanagongana
Ukisikia mtu kaoa shoga ujue naye anagongwa
Hata kwa wasagaji ni hivyo
 
Usidanganye umma, nimeshakupa ufafanuzi, wako Pure bottoms, hawa ni wanaingiliwa tu, na wako pure tops hawa wanaingilia tu. Na kuna versatile, hawa ndio wanaingilia na kuingiliwa.
Na kuna sides, wasiojihusisha na uingilianaji wowote. Wanapapasana tu.
 
Kwahiyo unahangaika kutafuta pesa ili umhudumie mwanaume mwenzako,na unalipandisha kabisa ndege kutoka south Africa!!huu ni ushetani uliovuka mipaka...
 
Hawa hata sitaki kuwazungumzia, wakiwemo na queers, ambao wao hata hawajui wanataka, 😂😂😂
Mimi nimeshakulana na straight wengi sana mpaka nashindwa kuelewa.

Hizi labels za straight, gay, LGBTQ hazifanyi sana kazi kwangu.

Naweza kumla yoyote tu at any time.
 
Kwahiyo unahangaika kutafuta pesa ili umhudumie mwanaume mwenzako,na unalipandisha kabisa ndege kutoka south Africa!!huu ni ushetani uliovuka mipaka...
Kwani pesa zako? Mbona una wivu, wee tafuta pesa na uwape unao wataka, usipangie watu matumizi ya pesa zao.
😂😂😂
 
Back
Top Bottom