Gay's couple yazuiliwa kuingia Zanzibar

Gay's couple yazuiliwa kuingia Zanzibar

Chiwawa em hangaika na maisha yako ya tabu, hadi unakua omba omba humu JF.

aibu usiwe nayo wewe omba omba, ndio niwe nayo mie nayetumia mwili wangu? Uko sawa wewe?
😂😂😂😂
Kwahiyo ni kweli wewe ni shoga?
Mungu akusaidie
 
Gran pah wewe akili yako yote unawaza watoto tu? Aliyekuambia kila mtu anataka watoto nani? Au hao mume na mke wote huwa wana watoto? Au wanazaa kwa njia ya kawaida?

Km unapinga mapenzi ya jinsia 1 , pinga kwa hoja na fact, sio hizi blah blah, em wakilisha taaluma yako vizuri, sitegemei kuona na wewe uwe km ambao hawakwenda darasani, japo Elimu ya kukariri tu.

Unaniangushaaa!!
Binafsi ni mpenzi wa watoto

Kwahiyo napendezwa na watoto waliotokana na bao langu (I'm biological father to my kids)

Najua suala hili la gays, linagusa maslahi ya wengi hivyo sio rahisi kuwa na mtazamo mmoja

Sisi wengine umri umeshatutupa mkono 🤪

Tuwaache watu waishi maisha yao
 
Jinga sana wewe, unafaa kufungwa jela ili upelekewe moto na wafungwa labda akili zitakujia mpuuzi kabisa
Sasa hasira za nini chiwawa? Em tulizana kwanza.
Vipi ushapata 20k? Je kazi pia ushapata??
😂😂😂😂
 
Sasa hasira za nini chiwawa? Em tulizana kwanza.
Vipi ushapata 20k? Je kazi pia ushapata??
😂😂😂😂
Acha dharau wewe muuzaji, unafikiri nakutaka basi, wewe ni wa kupeleka rumande ukakazew na wafungwa mshenz
 
Binafsi ni mpenzi wa watoto

Kwahiyo napendezwa na watoto waliotokana na bao langu (I'm biological father to my kids)

Najua suala hili la gays, linagusa maslahi ya wengi hivyo sio rahisi kuwa na mtazamo mmoja

Sisi wengine umri umeshatutupa mkono 🤪

Tuwaache watu waishi maisha yao
Sentesi ya mwisho kabisaa, naomba ndio iwe hoja ya msingi kabisa.
🍻
 
Acha dharau wewe muuzaji, unafikiri nakutaka basi, wewe ni wa kupeleka rumande ukakazew na wafungwa mshenz
Chiwawa em niombe radhi, nani akutake wewe? Km kazi au pesa zenyewe hazikutaki, atakutaka nani? Wewe unaokutaka ni u omba omba tu.
😂😂😂😂
 
Anaeoongea nae kama demu tu. Hii ndio sodoma na gomora
Wallah mie wamenichosha hawa, hata sijui nawateteaje, maana hajulikani yupi mume, nani mke, alooooh
😂😂😂😂
 
Back
Top Bottom