Gari ya nyonya damu kwa waliosoma miaka ya 90

Gari ya nyonya damu kwa waliosoma miaka ya 90

hii kitu ilikua ni uzushi tu pamoja nilikua nakimbia nikisikia ila cjawai liona hilo gari....

Ila hao watu walikuepo kabisa na walikua na kibali sema ili kuja kukoma baada ya kuingia magonjwa.
 
Zilikua ni gari za Red cross... unajua yote haya yalikua matokeo ya wananchi kubanwa sana kupata habari ,, gari hizi zilikua zikipita mashuleni ni mtafutano hata waalimu anatoka nduki... wacha hiyo kuna ile ya lile zimwi eti linapita kila nyumba linauliza '' wapi kibali changu'' mpaka leo kule kijijini kwetu bado kuna nyumba zimebandikwa vibali vya zimwi hilo ambzo ni mabati ya bettries za national wengine mnalikumbuka hili? nakumbuka niliponda kidole gumba nikitengeneza kibali hicho...
 
Watu wanene na wenye vitambi Walikuwa Wanahisiwa ni wanyonya damu halafu Walikuwa na fedha, fedha zilizopatikana na kuuza damu.

Mimi ilikuwa inanipa shida, nilikuwa najiuliza hiyo damu wanaiuza wapi, Na kwanini serikali inaruhusu wengine wafe kwa kunyonywa damu ili wengine wawekewe ili wasife.
 
Mwanza kulikuwa na mikaratusi miwili hapo hurusiwi kukaa yani kupumzika mana walidai ukikaa unaleta wali na maharage na kidumu cha maji uvile mpaka viishe lasivo lazima ivo yanakudhuru ilikuwa njia ya kwenda shule ya msingi ni imani ambazo kwa sasa unagundua ilikuwa ni ujinga tu
 
kitu cha combi nyekundu wanakuja ukikimbia wanakumulika na kioo chao unapata kizunguzungu unadondoka duh...kweli kipindi kile uongo ulikuwa unapangiliwa

Hahahaaa ukigeuka unaona shimo kubwaaa unaona kizungu zungu. daaadeki nakumbuka nilikimbia mbio hizo haijawahi kutokea.
 
Mwanza kulikuwa na mikaratusi miwili hapo hurusiwi kukaa yani kupumzika mana walidai ukikaa unaleta wali na maharage na kidumu cha maji uvile mpaka viishe lasivo lazima ivo yanakudhuru ilikuwa njia ya kwenda shule ya msingi ni imani ambazo kwa sasa unagundua ilikuwa ni ujinga tu

hahaahhaha

am dyn with this post
 
Watu wanene na wenye vitambi Walikuwa Wanahisiwa ni wanyonya damu halafu Walikuwa na fedha, fedha zilizopatikana na kuuza damu.

Mimi ilikuwa inanipa shida, nilikuwa najiuliza hiyo damu wanaiuza wapi, Na kwanini serikali inaruhusu wengine wafe kwa kunyonywa damu ili wengine wawekewe ili wasife.

Hii inshu ya damu kweli ilikuwepo mana hospital zilikuwa na uhaba wa damu kutokana na mwamko mdogo wa watu kuchangia damu miaka iyo ..serikali iliweka baadhi ya watu kusolve hilo tatizo ambapo hata itokee mtu kanyonywa damu kesi inakuwa haina nguvu but kwa sasa mambo ya kunyonyana damu hayapo mana magonjwa ya zinaa mengi kama ukimwi ndo usiseme hali ni tete kila mtu mgonjwa ckuhzi
 
Kwa sisi tuliosoma Jeferson primary school kule lllinois USA mambo hayo hatuyajui kabisa poleni lakini
 
Hii inshu ya damu kweli ilikuwepo mana hospital zilikuwa na uhaba wa damu kutokana na mwamko mdogo wa watu kuchangia damu miaka iyo ..serikali iliweka baadhi ya watu kusolve hilo tatizo ambapo hata itokee mtu kanyonywa damu kesi inakuwa haina nguvu but kwa sasa mambo ya kunyonyana damu hayapo mana magonjwa ya zinaa mengi kama ukimwi ndo usiseme hali ni tete kila mtu mgonjwa ckuhzi

Walikuwepo kabisa hawa watu tena wakikuta uko peke yako wana kudaka wakikutoa damu ukifa wanakupiga chata na kuna kua hamna case.
Damu inapelekwa mahospitalini huko.
 
Ila hao watu walikuepo kabisa na walikua na kibali sema ili kuja kukoma baada ya kuingia magonjwa.

Sawasa ni kweli kabisa nakuunga mkono .kuna wawili nawajua na huo wanasema wenyewe but kwa sasa akili zao hazipo vzr
 
Tulikuwa tunawaita muniani shule mugabe sinza..kuna siku nilitoka na nyavu ya chuma ya dirisha, baada ya kombi ya giriki wa kiwanda cha mikate shekilango kuja shule
 
Walikuwepo kabisa hawa watu tena wakikuta uko peke yako wana kudaka wakikutoa damu ukifa wanakupiga chata na kuna kua hamna case.
Damu inapelekwa mahospitalini huko.

Hakuna Mumiani, ile ilikuwa dawa ya watoto watembezi na walevi kupindukia!
Kulikuwa hakuna uzurulaji!
 
Sawasa ni kweli kabisa nakuunga mkono .kuna wawili nawajua na huo wanasema wenyewe but kwa sasa akili zao hazipo vzr

From story nilizopewa kijiji alicho kulia kulikua na huyo mnyonya damu alikua na kibali na vifaa kabisa. Alikua katili huyo na mwenzake hafu walikua ma giant balaa. Na watu kijijini walikua hawazururi hovyo pekee ila walikuja kuishia vibaya vifo vyao. Mmoja alikua kichaa mwenzake akafa kwa ajali.
 
Back
Top Bottom