Gari ya nyonya damu kwa waliosoma miaka ya 90

Gari ya nyonya damu kwa waliosoma miaka ya 90

Nikisoma Uyole S/M Kilimo 1995 tuliambiwa tusipite peke yetu kwenye mahindi ya shamba la Kilimo tukienda shule kwani kuna gari la nyonya damu na machinjachinja ya sijabaje,ilikuwa ni kitisho sana enzi hizo
 
Mie nilikataa kukalia siti nikiamini kuna sindano ya kunyonya damu baada ya kupigwa fiksi na mama na yeye alipigwa fiksi na bibi na akaiamini 100%
 
hahahahah this is not fair
i have to screenshot this

hahahahahahahahaha aiseeeee mkuu nimecheka hadi mkojo

hili tukio sitalisahau kwenye maisha yangu maana tuliona kama ni lidudu fulani linataka kutuua
 
haikuwa vijijini tu,mijini pia hiyo kasumba ilikuwepo sana.

hii mambo ya kuzusha vitu vya uongo hadi leo vipo, kumbuka tukio la mkono wa mtu kuota manyoya baada ya kumsaidia mtu mwenye ulemvu pale salender bidge au tukio la kutekwa kwa mtoto pale shule ya tabata na kuhusishwa na noah nyeusi
 
hii mambo ya kuzusha vitu vya uongo hadi leo vipo, kumbuka tukio la mkono wa mtu kuota manyoya baada ya kumsaidia mtu mwenye ulemvu pale salender bidge au tukio la kutekwa kwa mtoto pale shule ya tabata na kuhusishwa na noah nyeusi

lengo nafikiri ilikuwa ni watoto kuwahi kurudi nyumbani.
 
nyonya damu pia tuliwachukulia kama chinja chinja. hata ule wimbo wa mchaka mchaka chinja nilikuwa siupendi
 
Nikisoma Uyole S/M Kilimo 1995 tuliambiwa tusipite peke yetu kwenye mahindi ya shamba la Kilimo tukienda shule kwani kuna gari la nyonya damu na machinjachinja ya sijabaje,ilikuwa ni kitisho sana enzi hizo[/QUOTE

nlimuona karibuni Dr sijabaje....umenifurahisha sana mkuu
 
umo umo story zenyewe zilikuwa zinabadilika siku bada ya siku kama zilivyo za dengue na panya road....ila siku hizi shule za msingi hata raha hakuna.. nakumbuka miaka hiyo alitoroka ng`ombe kichaa vingunguti basi ile tunaenda class kwa mstari tukitokea mstarini duh ilikuwa bonge ya patashika...... tulikuwa na ticha mkuu nyoko kweli na yeye akakimbia mziki wa huyo ng`ombe basi tulifurahi saana yaaani ni zaidi ya miaka kama 19 ila kila tunapokutana na wadau story ya kwanza ni ya ng`ombe....eti siku hizi mwalimu ana m-hug mwanafunzi khaaa

Eti ukisubiri embe liive wenzio wanakula wa chumvi
 
Hii thread imenikumbusha mbali sana.
Siku hizi watoto ukiwaambia noah nyeusi wanaogopa sana.
 
waliosoma mkwawa high school miaka hiyo mnamkumbuka mwalimu Mwaipaja na ubabe wake, baba kadoda na Mwangoka
 
Na zile landrover za wazungu zilikuwa zina namba za TX, ukute linaendeshwa na mzungu sasa, mbiooooo, nakumbuka enzi hizo tulikuwa tunawaogopa polisi balaaa

kitu cha combi nyekundu wanakuja ukikimbia wanakumulika na kioo chao unapata kizunguzungu unadondoka duh...kweli kipindi kile uongo ulikuwa unapangiliwa
 
Kna ile kila mtu anapiga kele darasan.. Yaan huyu anasema lile yule hili ilimrad full zogo. Haf inatokea mnanyamaza gafla kwa kuhis labda mwalim anakuja.
Anatokea mpiga kelele anarudisha zogo kwa kusema SHETANI MWEUSI KAPITA
Hahahhhhaaaa.. Ilikuwa ni shida enzi zile yaan namiss sana ule uchizi na nyimbo za kihuni ktk umitashumta na matamasha ya shule baina ya shule.
 
Kipindi kile kwa sisi tuliosoma mjini ishu ilikuwa gari ya nyonya damu + tambaza kuvamia shule kuja kuchukua vyeti vyao ilikuwa ni nooooma, dah long time
 
1433844312331.jpg
Hahaha bila shaka ni hii kitu, imetusumbua sana miaka hiyo...ukiiona tu ni mbio

GARI LA WANYONYA DAMU
 
Back
Top Bottom