Gari la Maji taka lamwaga kinyesi Ubungo Mataa

Gari la Maji taka lamwaga kinyesi Ubungo Mataa

Hivi haja ikinyonywa na hayo magari huwa inakuwa na rangi hiyo, ile soakaway pit ndio inayonyonywa , normally maji yanakuwa na rangi nyingine si hio ya kinyesi kabisa fresh, huyu aulizwe alipoitoa hiyo haja mpaka ikafungua koki.
 
Hapo sasa ndio upo nyuma ya hilo tanker kwenye foleni na gari yako haina AC,mbona utaipenda😀
 
Hii ndio njia pekee ya kupunguza msongamano dar, wanaakili nyingi sana hao
 
Wananchi wa dar hebu acheni ezezeta,cha ajabu ni nini hapo ?
 
Kufa kufaana hapo,kijibarua cha siku kishawanufaisha vijana kupitia manispaa,nyie chekeni lakini kuna watu fursa ya watu kupata pesa hapo
 
UBUNGO, DAR: Katika hali ya kustaajabisha na kushangaza gari la kubebea maji taka lamwaga maji yanayodhaniwa kuwa ni ya kinyesi katika eneo lililokaribu na makutano ya barabara Ubungo.

- Kwa mujibu wa chanza kisichokuwa rasmi inadaiwa kuwa kuna watu wasiofahamika walifungua koki ya gari hilo kwa malengo yasiyofahamika.



Kazi kwako Makonda
 
Mambo mengine mtu unakosa hata la kusema.ndo nini hiki kutumwagia mavi barabarani?
 
Back
Top Bottom