BilioneaPATIGOO
JF-Expert Member
- Jun 23, 2012
- 12,320
- 11,345
Nilitaman ingemwagikia huko au kwa mkuluvp kama ingekuwa ni barabara ya nyerere yenye misafara ya viongozi?!!!
Nilitaman ingemwagikia huko au kwa mkuluvp kama ingekuwa ni barabara ya nyerere yenye misafara ya viongozi?!!!
Pita tu mkuu,ukanyage kinyesi afu kesho upeleke gari car wash uone watakuchaji ngapi hahahJaman kuna mtu anapita hapo saiv atuambie hali ya eneo ikoje panapitika ??
HahaPita tu mkuu,ukanyage kinyesi afu kesho upeleke gari car wash uone watakuchaji ngapi hahah
Hata harufu ya kimba hawakuhisi..?Kuna wale watoto wanaoiba mafuta kwenye oil tankers zinapokuwa kwenye foleni. nahisi huyo alikosea akidhani ni la mafuta...
Wakinge basi kwan wamezoea kuiba mafutahapo watoto wa mjini wamefungua koki kwenye foleni
Kama utoto wa mjini ndio huo wacha niwe mtoto Wa shamba tu.hapo watoto wa mjini wamefungua koki kwenye foleni
kwa kawaida kama ni mafuta wale mateja hufungua kisha wanachukua mafuta na baadae wanaifunga koki kama kawaiada, ninacho kiona hapa walipo fungua na kukuta ni uharo watakua walikimbia utadhani vibaka wamevamiwa na police.. haaaU made my day..yaani nimecheka hateri sipati picha inakuwaje ndo mwenyewe unadrive gari na uko nyuma ya hilo tanker afu wazee wa kufungua koki wapakue mafuta wakakuta ni mizigo tofauti daaah......