Game Theory, FMESS | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Game Theory, FMESS

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Kitila Mkumbo, Feb 9, 2011.

  1. Kitila Mkumbo

    Kitila Mkumbo Verified User

    #1
    Feb 9, 2011
    Joined: Feb 25, 2006
    Messages: 3,346
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Hawa walikuwa miongoni mwa Selebreti wakubwa wa JF, Wako wapi? Binafsi nime miss sana michango yako. Kama mmebadilisha majina, naombeni mni PM pse.

    Kitila
     
  2. Mtanganyika

    Mtanganyika JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2011
    Joined: Jul 18, 2007
    Messages: 1,582
    Likes Received: 158
    Trophy Points: 160
    Game Theory tulikuwa tunaandika nae kwenye blog moja, mara kapotea. Field Marshal nimeona wakati wa uchaguzi aliandika mara moja au mbili.

    Mchango wao unakumbukwa na wengi tulikuwa jukwaani kwa muda.
     
  3. Che Kalizozele

    Che Kalizozele JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2011
    Joined: Jul 20, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kweli mkuu,hawa mabwana walikuwa wanaleta uwiano mzuri wa hoja jamvini hasa GT kwa kuleta mawazo ya upande wa pili wa shilingi.
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,045
    Likes Received: 18,540
    Trophy Points: 280
    Where is blue ray?????????????????????????????
     
  5. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 22,180
    Likes Received: 10,223
    Trophy Points: 280
    Kitila, ni kweli sio tu wewe unawamiss, JF is not the same without them, kwa upande wangu kama Mzee Mwanakijiji anapoamuaga kuchukua vakasheni, mijadala inakuwa not the same.
     
  6. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2011
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Where is Nyani Ngabu? Naye tunamkosa humu.
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,473
    Likes Received: 3,356
    Trophy Points: 280
    Blog gani mkuu! Kweli hawa wakuu wamepotea sana.
     
  8. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #8
    Feb 9, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,134
    Likes Received: 836
    Trophy Points: 280
    Hakika huyu GT sijaona michango yake siku nyingi na alikuwa analeta chalenge sana...Mfano siku ya mabomu ya mbagala
     
  9. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #9
    Feb 9, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,305
    Likes Received: 670
    Trophy Points: 280
    Siyo siri wakuu hawa jamaa hasa GT wamepotea kabisa huwezi amini mara ya mwisho kupost hapa ilikuwa ni tarehe 1/9/2009 alikuwa akimjadili nlandina Nyoni na akapotea kabisa, Rev Kishoka naye yuko wapo au mahubirinyame mbana!
     
  10. 911

    911 JF-Expert Member

    #10
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 710
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 60
    GT yupo bana...Kwa ID nyingine lakini.
    Binafsi sijawaona Mkandara,Kiranga na Mwafrika.
     
  11. Nkamangi

    Nkamangi JF-Expert Member

    #11
    Feb 9, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Fmes decided to stop giving away "family secrets" I suppose, GT must have been threatened aka warned. What a void they have left
     
  12. Mhubiri

    Mhubiri Senior Member

    #12
    Feb 10, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 178
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Kuna yule Mkuu alikuwa anajiita Kuhani,na avatar yake ya HardTalk/Malcolm X,basi ni utata wa hoja kichizi.Dah aisee siku hizo JF palikuwa pananoga bwana!
     
  13. Kituko

    Kituko JF-Expert Member

    #13
    Feb 10, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 7,554
    Likes Received: 3,828
    Trophy Points: 280
    Kweli JF imepungua, maana kama hoja/Mjadala ulikuwa unakaa wiki zaidi ya moja unaongelewa, ilikuwa sio mchezo
     
  14. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #14
    Feb 10, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,254
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 0
    wewe nawe....angrrrr...JF itakuwa JF bila wao......kama wameamua kuchukua time zao inawahusu nini nyie?.........may be wamesha no more..so pigeni kimya...walikuja kimya na wameondoka kimya kimya.....
    kwa january makamba......
     
  15. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #15
    Feb 10, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Namkumbuka na mtu mwingine alikuwa akiitwa Veracity!...Sijajua kama amebadili jina au ndo amebadili mtazamo juu ya JF!...
     
  16. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #16
    Feb 10, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,254
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 0
    Nilijua tu lazima uchangie...unapenda kujua jua watu weye....utakuwa shori tu...
     
  17. dorin

    dorin Senior Member

    #17
    Feb 10, 2011
    Joined: Jan 29, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    yoyo wewe mtata sana!! Kwanini lakini yoyo? Please dont be harsh just an observation my dear
     
  18. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #18
    Feb 10, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,809
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Kitila

    Hao watu wapo sana tu... chunguza utaona!!!

    Kama huamini chkonoa NSSF au Tingatinga aka kibajaji... ukimaliza niambie
     
  19. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #19
    Feb 10, 2011
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    hahah gt yumo humu kwa id tofauti...nn na ab tichaz wamepotelea wapi?
     
  20. myao wa tunduru

    myao wa tunduru JF-Expert Member

    #20
    Feb 10, 2011
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 613
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    mzee wa basketball mbona mtata?
     
Loading...