Fumbo la mke wa Lutu na Sodoma na Gomora

Fumbo la mke wa Lutu na Sodoma na Gomora

Katika dhambi kubwa ambazo hata manabii uchwara wa hivi leo wanazikwepa mno ni kuzini.
Km wanafanya watajitahidi ili isivuje kwa kuwa ni dhambi kubwa.
Iweje itokee kwa nabii wa ukweli tena tunaeaminishwa kuwa anapokea kauli kutoka kwa mungu wake kwa kila linalojiri mbele yake iweje afikie kubakwa pasi na yeye kujua na je? Hv mnabii wa mungu anazini na wanawe waumini nao wakigegeda watakatazika.
Na sifa ya kuondokewa na akili ni ya watu wa kawaida ambao ulevi huwasababishia hv yawezekana nabii kupokea mapokezi toka kwa muumba wake akiwa na hangover?
Nahitaji kujua ndugu na yapo makosa ambayo yanafahamika yakawaida kwa manabii kama vile kumezwa na chewa ila kuzini bado panahitajika tafiti.
 
Mi nahisi huenda ikitokea umekosa mtoto wa kiume ukazaa wa kike tu inabidi kuwarudi upate wa kiume kama siyo kwanini Mungu aliruhusu jambo hili tulionalo likafanyika kwa Lutu na wanawe.
Hivi kwa sasa ule mji wa sodoma na gomora ni nchi gani.
 
Sodoma na Gomorrah ni miji iliyokuja kuangamizwa kwa sababu wakazi wake walifanya kufuru ya starehe mpaka kumsahau Mungu kabisa....na kibaya zaidi ni ile dhambi ya kutenda kinyume na maumbile
Ndani ya miji ile akawepo mchamungu mmoja naye alikuwa Lutu...mweledi mnyenyekevu na msikivu sana.. Baba wa mke mmoja na mabinti wawili
Mungu alikasirika na kuamua kuiteketeza ile miji miwili.,lakini akaamua kumuokoa mtumishi wake Lutu na familia yake ila kwa sharti moja! Kwamba Lutu aondoke na familia yake kabla miji ile haijateketezwa lakini 'ATAKAYEGEUKA NYUMA' atageuka jiwe la chumvi
Kwanini kugeuka nyuma? Fumbo la Sodoma hilo! Mke wa Lutu aligeuka nyuma na akageuzwa kuwa jiwe la chumvi!je naye alikuwa mteja!?
015c9b0195c02f66d20983cabb62d40e.jpg

Lutu na mabinti zake hawakugeuka nyuma na wakaenda kuishi mlimani mpaka Lutu alipokuwa mzee kabisa!
Mabinti zake wakajiongeza wakaona baba anazeeka mama hayupo na sisi ni mabinti! Tusipofanya namna kizazi kitapotea
Makatengeneza mvinyo mkali wakampa mzee akanywa akalewa.....wakampa unyumba baba yao....wakashika ujauzito na kizazi kikaendelea(hakuna ubaya hapa!)
Kinachonitatiza kwanini Mungu alisema atakayegeuka nyuma atageuka kuwa jiwe la chumvi?
Leo ni jumatatu twendeni kazini..mambo mengine hayana majibu

Hili jiwe la chumvi watu waliamua kulisaga wapate chumvi ya kuweka kwenye mboga.mbona leo hii halipo?
 
KWA HILI SIKUUNGI MKONO MKUU,LUTH NA MKEWE WALIAMBIWA WASIGEUKE NYUMA ILI WASIWEZE KUSHUHUDIA NAMNA WAKAZI WA MIJI ILE WATAKAVYOTEKETEZA.MUNGU HAKUPENDA LUTH AWEZE KUSHUHUDIA UKALI WA HASIRA YA MUNGU.KAMA NI HISIA ZAKO KUWA MKE WA LUTH ALIGEUKA NYUMA KUWA ALIFANYA MAPENZI KINYUME NA MAUMBILE NAHISI SI SAHIHI.
Biblia imeandikwa kwa muhtasari sana pamoja na ukubwa wake ule. Kugeuka nyuma ni parable fumbo zito. Kulimaanisha mambo mengi sana. Mungu aliwatahadhalisha katu wasiukumbuke uovu wa sodoma bali waendelee na Safari. Inahitaji nguvu ya ziada kutii lile agizo ukiingatia uekezaji wa mashamba, mifugo, na mali nyingi walizokuwa nazo.
Starehe huambatana na utajiri mahali walipo mafukara hakuna starehe.
Chanzo chake kuganda ilikuwa kwa Mama lutu kukumbuka kurudi sodoma (kugeuka kimawazo kuirudia sodoma wakati Mungu katoa onyo kuhusu hilo) but mengine huwahivyo yalivyo ili iwe fundisho baadaye yaani leo.
 
Sijui kwanini huwa siamini habari hizi!!??
 
Ahsante lakini kwa Kunifikirisha...hapa nipo Google... Nasoma zaidi..
 


As far as google is concerned there is no scientific proof or archeological evidence on existance and destruction of sodom and gomoroh
 
Biblia inasema...
"Then the Lord rained upon Sodom and upon Gomorrah brimstone and fire from the Lord out of heaven. Genesis 19:24"

Wanasayansi wanasema
"Yet until definite proof is presented, we must ask ourselves if the destruction of Sodom and Gomorrah could have been the result of ‘God’s’ actions?"
 
Kwani ukoo wa Adamu ni damu ya nani mwingine zaidi yake?
kati ya maswali ambayo huwa najiuliza ni hilo....tunaambiwa adam na eva walizaa watoto wawili..cain na abel...cain akamuua abel mana yake alibaki na wazazi ...biblia inasema cain akaenda nchi za mbali na kuoa huko na kuzaa watoto wake nawaume!!!! jamani hii ni confusion..
 
kati ya maswali ambayo huwa najiuliza ni hilo....tunaambiwa adam na eva walizaa watoto wawili..cain na abel...cain akamuua abel mana yake alibaki na wazazi ...biblia inasema cain akaenda nchi za mbali na kuoa huko na kuzaa watoto wake nawaume!!!! jamani hii ni confusion..
Kuna uwezekano cain alikuja kuzaa huku Afrika na alikuwa mtu mweusi [emoji12]

Au alikuja na dada yake mmoja kwasbb Adam alikuwa na watoto wa kike pia
 
Back
Top Bottom