Nicas Mtei
JF-Expert Member
- Dec 21, 2010
- 11,556
- 7,113
Hahahahaaaa sasa je!
Tena naomba anifungie kwenye bahasha anitumie Arusha!
mtumie anuani ya sanduku la barua
Hahahahaaaa sasa je!
Tena naomba anifungie kwenye bahasha anitumie Arusha!
Mpenzi Upo?
Mh! Huyo Erickb52 atapeleka taarifa kwa watu,afu waje watengue ndoa yetu bure.
Ben Saanane, Come Baby,come.
Mtoto ameenda shule leo asubuhi?
Nipo hoi leo .................!
W/end yote nilikuwa nachovya asali kutwa kucha. :A S 114:.......................!
We nawe chovyachovya
Dadadeki..., kaenda kucheza nae ki pipoz pawa.....,!!! teh teh
Naona ki congolese zaidi...
Asali tamu bhana tena watembea nayo wewe Madame B siku ukinlisha wanlisha kweli na hamu haiishi haraka........!:hungry: