Chimbuvu
JF-Expert Member
- Jul 17, 2012
- 4,401
- 2,345
Last edited by a moderator:
Hehehehee mtajiju....hamieni Digitali muonje maisha katika mwanga bora!Toba roho yangu,unatutukana tuliozeeka,ila ng'ombe hazeeki maini!
Unataka kuhamia digitali?
Hehehehee mtajiju....hamieni Digitali muonje maisha katika mwanga bora!
Slave anakuangalia kwa satelite zake....!??
Yan muwe mdogomdogo then mfike?Digital tunawaachia vijana,mdogomdogo tutafika tu!
Yan muwe mdogomdogo then mfike?
Mtakuta tushahamia Advanced Digital lol
Hukawii kuwa banned hata kabla hujacomment kwenye post yako....hongera kwa kufikisha masaa 6 bila ban....hii ni rekodi ya kipekee...
Way to go Baba V....halafu nimeshaona tuzo yangu ni ipi hapo...naomba unipe mapema kabisaaa
Ukihamia digital huwezi kurudi analogy.Sio mbaya sana mradi tufike huko digital tushangae japo kidogo lol!