From nowhere nimetumiwa na mke wangu hii text

From nowhere nimetumiwa na mke wangu hii text

Hii inaonyesha ni jinsi gani watu humu hawana utamaduni wa texts za hivyo kutoka kwa wenza wao.

Ujinga ni huyu bwana akibeba komedi za humu na kuzifanyia kazi.
We huwajui hawa wewe...
Hakuna tiketi ya wazi ya mkeo/mpenzio kuliwa kama "imani".
 
Eh[emoji23][emoji23][emoji23]jinsi gani mahusiano yamekuwa changamoto Hadi wa kwenye ndoa hamjiamini[emoji3][emoji3][emoji3]Yan msg nzr km hiyo unafikiria _ve tu[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Meseji haina uzuri wowote hii dada angu.Mkewe KALIWA BILA UBISHI na kinachomsumbua now ni hatia tu moyoni
 
Mkuu hata usingizi hauji sielewi kabisa, nimejaribu kumuelekeza izo kauli na jambo jingine lilikua haliposawa akawa kwenyesimu haongei, namwambia mbona huongei anasema nakusikia ila nikiongea hanijibu mwishoe nikaamua nikate simu, ila moyo unaniuma, nimepiga tena hapokei na najua kesho atadai nilipokata cm alilala da! Sijui yan
Usiogope chukulia kawaida sana hata kama unapenda sana mbona huko upo kivyako na maisha yanaenda kupata dalili hizo inabidi ushukuru ushajua mapungufu bila jazba hapo kama nikuwekana sawa au kutemana haya yote inategemea mazingila yake
 
Mahusiano ni magumu sana. Mtu ukimjukisha kama unampenda anajiuliza tena mara mbili mbili, watu kwenye mahusiano siku hizi wanaangalia kwenye fault, mtu ukimtumia msg ataangalia shida ni nini ya wewe kumtumia msg. Ukimpigia pigia nayo ataanza kujiuliza au atakasirika kwanini unapiga simu sana, usipopiga pia ni shida utaulizwa ushapata mwingine. Basi mahangaiko tu
 
Ukisoma comment za humu nachoka kabisa. Watu hawana upendo ndani ya nyoyo zao, hawajui kupendwa, sijui kwasababu ile tabia ya wazazi wetu kushindwa kusema nakupenda mwanangu hata mara moja kwa miaka mitano ndio inakua mpaka kwenye mahusiano yetu inatuathiri.

Naamini we jamaa hiyo sio lugha yako ya mapenzi ndio maana huelewi, nyie ndio wale ambao watu hatuwaelewi hisia zako, hisia zilishachakazwa.
 
Kuna nyingine ni fikirishi kwa huyu anajitakasa huenda sio mzoefu au amefanyiwa jambo baya majuto yake ndo hayo.

Kajistukia huyo
Inaweza pia isiwe hivyo, kwanini uwaze negative? Ni kwamba hawana mazoea ya kuambiana au kutumiana msg za kimapenzi, wao ni mwendo wa kijeshijeshi tu siku zote. Mkiwa na mazoea hayo wala hutashtuka msg kama hiyo
 
Ukisoma comment za humu nachoka kabisa. Watu hawana upendo ndani ya nyoyo zao, hawajui kupendwa, sijui kwasababu ile tabia ya wazazi wetu kushindwa kusema nakupenda mwanangu hata mara moja kwa miaka mitano ndio inakua mpaka kwenye mahusiano yetu inatuathiri.

Naamini we jamaa hiyo sio lugha yako ya mapenzi ndio maana huelewi, nyie ndio wale ambao watu hatuwaelewi hisia zako, hisia zilishachakazwa.
Yote mawili yanawezekna.

Ama kweli mke an elezea upendo kwa mme wake.

Au anajishitukia, baada au kabla ya kufanya usaliti.
 
Duuhhh jamaa, Demu ametoka kutombwaa ,ivo kaumia, sasa anajitibu mwenyewe kwa kufunika kombe .


Amin nakuambia,hatokaa tena akutumie iyo sms ilimradi anayemtombaa ni huyohuyo.

Siku akitombwaa na jamaa mwengine, ndipo tena atakuambia NAKUPENDA SANA MUME WANGU ...


Nini ufanye ???.

Nitafute nikupe msaada.....hawa wanaaakili ndogo sana.
Nilikua nasubiri kuona comment yako, [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23].
Hapo akifanya na huyo hatatuma, ila ikiwa mwingne atatuma lol.
Una experience na mambo hayo,
Yaaan nacheka km mwehu, [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
"SINA MWENGINE ZAIDI YAKO"

Hiyo huwa ni kauli ya Wanaume malaya na wanawake malaya.


Narudia, DEMU wako amepigwa pumbu, kwahiyo alikua anajaribu kujitibu kwa kufunika uchafu kupitia maneno km hayo.


Naa kama leo ndio mara yake kuliwa nje, hatokutumia sms ya ivo tena ili mradi anayemtomba atabakia kua huyohuyo mmoja.


Ila kama kuna siku atakuambia tena ivo, ujue aliyekua anamtombaa kamuacha, au keshapata jamaa mwengine tena anayemtombaa.


Wanakuaga na akili ndogo hawa!!!.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] jamani weee m2 lol.
[emoji119][emoji119][emoji119]
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom