Freeman Mbowe, Zitto Kabwe ndani ya Tabora - Julai 27, 2013

Freeman Mbowe, Zitto Kabwe ndani ya Tabora - Julai 27, 2013

Tunasubiri updates kutoka kwa makamanda.

mkuu Ritz nakusihi sana usiiache CCM maana unatuburudisha sana hapa jf na pumba zako!!
please brother
 
Last edited by a moderator:
image.jpgAlhaji Jaffary Ramadhan Kasisiko akishuka kutoka jukwaani , huyu ni Mwenyekiti wa CDM Mkoa wa Kigoma.
 
Mbowe: CCM ni janga la Taifa , haina tena uwezo wa kuongoza hata familia zao.
 
Wakiona hivyo wivu unawajaaa. Ukiona wanaulizia picha jua lao si jema. wamejaribu na jaribio lao kubwa lilikuwa Soweto lakini wameshundwa.
 
Katiba sio mali ya vyama vya siasa, ni mali ya wananchi, CCM wanapingana na maoni yenu Watanzania , wanataka nyie wtz mkubaliane na mawazo ya viongozi , msikubali wtz. ...Mbowe.
 
Mungu awajalie watz wapate macho ya rohoni kwamba ccm ni genge la wauza madawa ya kulevya na majangili ya mali za umma, popote watz tuamke kuizika ccm rasmi ndio kilicho baki, CHADEMA MUNGU AWALINDE DAIMA NA AWAPE KIBALI MACHONI PA WENYE AKILI ILI MLETE UKOMBOZI WA KWELI KWA TZ

Leo Jumamosi, kuanzia majira ya saa 8, Mkiti wa CHADEMA, Freemam Mbowe, akiambatana na Naibu Katibu Mkuu Bara Zitto Kabwe atautikisa mkoa wa Tabora kwa kufanya mkutano mkubwa wa hadhara katika viwanja vya Chipukizi.

Viongozi wengine watakaokuwepo ambao tayari wamewasili mjini hapa ni Mkurugenzi wa Mafunzo na Oganaizesheni, Benson Kigaila, Mkurugenzi wa Bunge na Halmashauri, John Mrema na wabunge wa Kanda ya Magharibi (Kigoma, Katavi na Tabora) .

Lengo kubwa la mkutano huo ni kukamilisha uzinduzi wa Kanda ya Magharibi.

Tayari manispaa ya Tabora na vitongoji vyake kuna shamrashamra za aina yake na mkutano huo unatarajiwa kuzidi kusimika Chadema katika mkoa huu wenye historia kubwa ya mageuzi.

Itakumbukwa sera ya kugawa chama kikanda tayari imeleta mafanikio makubwa tukichukulia chaguzi ndogo za Madiwani zilizofanyika hivi karibuni ambapo Chadema imeshinda kata za kutosha na kura karibu asilimia 50% ya kura zote zilizopigwa zikijumlishwa pamoja.

Mkuu wa Habari Chadema Tumaini Makene akishirikiana na Molemo anatarajiwa kutuletea Live Coverage kutoka eneo la tukio.


-----------------------------------------------
Updates kutoka mkutanoni...
-------------------------------------------------

Sasa amepanda Mbunge Sabrina Sungura. Anasema wananchi wa Kigoma walishaikataa CCM siku nyingi. Anawataka wana Tabora nao kufanya hvyo, wananchi wanaitikia mwisho uchaguzi uliopita. Amewataka watimize ahadi hiyo. CCM chama kinachomaliza rasilimali, tembo wanateketezwa na CCM, watoto wetu na wajukuu watarithi nini! Kigoma ilikuwa waifute CCM wakachakachua majimbo 3.


Sasa anafuatia Mkurugenzi wa Bunge na H/shauri John Mrema. Sasa anaelezea kadhia ya kodi ya simcard, kodi kwenye M-pesa, tigo pesa, airtel money, na zote, kila sh. 100 kwenye matumizi ya simu imewekwa kodi sh. 36.5 hiyo ni mbali na simcard tax. Anasema CCM wana beep, wakiruhusiwa watakuja na kodi zote za manyanyaso! Watanzania wasikae kimya!

----------------------------------

attachment.php
[/QUOTE]
 
Back
Top Bottom