Freeman Mbowe, Zitto Kabwe ndani ya Tabora - Julai 27, 2013

Freeman Mbowe, Zitto Kabwe ndani ya Tabora - Julai 27, 2013

kama kawa nnaamini tutakuwa wa kwanza kujuzwa yote yatakayojiri.
kikubwa muww makini na polisi hawachelewi kusema ni bahati mbaya limelipuka.
 
Ulinzi mkali mithili ya ulinzi katika mechi za premier league uingereza; RED BRIGADES macho kwa wasikilizaji sio Jukwaa kuu!!
3 rings of security if not more! 1st ring around jukwaa kuu; Macho kuelekea nyomi ya makamanda; 2nd ring ndani ya open space mbele ya jukwaa kuu Macho yote kuelekea Nyomi ya mkutano na 3rd ring nje kwa kuuzunguka umati wa wakutanaji; Reds wawili kila baada ya mita 5. Najua tuna nguvu kazi ya kutosha
Kamera na vinasa sauti stand by wakati wote; juu juu tu. Ndiyoo..; kwani ukishaumwa na nyoka unafanyaje .........!?
Kikosi maalumu kufuatilia nyendo za magari ya polisi, askari wenye sare na makachero kwani utawajua tu ukiangalia umakini wao wa kufuatilia mikutano; slightly absent minded; ili wasikosee kwa sababu wana "hadidu za rejea" za kutekeleza!!!!!!!!!!!!

CDM mbele daima.
 
hawana majimbo hao wau kila uchao kiguu na njia kwenye majimbo ya watu.kazi kuchangisha pesa za msikini huku wao wakineemeka

Akili za kubemendwa bana..ni nini maana ya uongozi wa kitaifa?....au ndo yale yale..bandari bgmyo..chuo kikuu cha utalii bgmoyo...uwanj wa ndege bgmyo..mradi wa malaria WA IFAKARA....bgmyo.....nk...
 
Ulinzi mkali mithili ya ulinzi katika mechi za premier league uingereza; RED BRIGADES macho kwa wasikilizaji sio Jukwaa kuu!!
3 rings of security if not more! 1st ring around jukwaa kuu; Macho kuelekea nyomi ya makamanda; 2nd ring ndani ya open space mbele ya jukwaa kuu Macho yote kuelekea Nyomi ya mkutano na 3rd ring nje kwa kuuzunguka umati wa wakutanaji; Reds wawili kila baada ya mita 5. Najua tuna nguvu kazi ya kutosha
Kamera na vinasa sauti stand by wakati wote; juu juu tu. Ndiyoo..; kwani ukishaumwa na nyoka unafanyaje .........!?
Kikosi maalumu kufuatilia nyendo za magari ya polisi, askari wenye sare na makachero kwani utawajua tu ukiangalia umakini wao wa kufuatilia mikutano; slightly absent minded; ili wasikosee kwa sababu wana "hadidu za rejea" za kutekeleza!!!!!!!!!!!!

CDM mbele daima.



Hata hli litkwepo
😛lane:
 
Ulinzi uwepo wa kutosha... Doria za red brigade zifanye coverage ya at least 1km radius kutoka uwanjani... Magari ya polisi yachunguzwe kwa makini na yawe kwenye rada muda wote wa mkutano... All the best kamandas...

Angalizo lako litazingatiwa mkuu Tuko
 
Last edited by a moderator:
Ulinzi mkali mithili ya ulinzi katika mechi za premier league uingereza; RED BRIGADES macho kwa wasikilizaji sio Jukwaa kuu!!
3 rings of security if not more! 1st ring around jukwaa kuu; Macho kuelekea nyomi ya makamanda; 2nd ring ndani ya open space mbele ya jukwaa kuu Macho yote kuelekea Nyomi ya mkutano na 3rd ring nje kwa kuuzunguka umati wa wakutanaji; Reds wawili kila baada ya mita 5. Najua tuna nguvu kazi ya kutosha
Kamera na vinasa sauti stand by wakati wote; juu juu tu. Ndiyoo..; kwani ukishaumwa na nyoka unafanyaje .........!?
Kikosi maalumu kufuatilia nyendo za magari ya polisi, askari wenye sare na makachero kwani utawajua tu ukiangalia umakini wao wa kufuatilia mikutano; slightly absent minded; ili wasikosee kwa sababu wana "hadidu za rejea" za kutekeleza!!!!!!!!!!!!

CDM mbele daima.

kula "like" mkuu.na agiza kinana baridiii ntalipa kwa m-pesa.
 
Sasa ule Unga unga Ungempata Zitto leo mngehutubia na nani?
 
hawana majimbo hao wau kila uchao kiguu na njia kwenye majimbo ya watu.kazi kuchangisha pesa za msikini huku wao wakineemeka

Mtaumwa mioyo sana nyie mlioshindwa kuvuana magamba na kushindwa kusimamia maamuzi ya vikao vyenu vya chama.....
Mlisema CHADEMA chama cha kikanda sasa inawadhihirishia kuwa mna fikra potofu mnaweweseka, dah!
CHADEMAAAAAAAAA.......................!:A S-fire1:
 
Ulinzi uwepo wa kutosha... Doria za red brigade zifanye coverage ya at least 1km radius kutoka uwanjani... Magari ya polisi yachunguzwe kwa makini na yawe kwenye rada muda wote wa mkutano... All the best kamandas...

Nimeipenda hii mkuu....Magari ya polisi yachunguzwe kwa umakini muda wote.

ingekua vyema na polis wasachiwe pia kama hawana vitu vyenye mlipuko.!!!
 
Tunasubiri updates kutoka kwa makamanda.

Kumbe hata wewe unawaaminia makamanda? Big up! Vipi yule mwalimu wako wa kule Arusha? Anasemaje baada ya makamanda kumkung'uta 4-0? Mpe salamu zangu. Mwambie ajipe moyo. Asiyekubali kushindwa ...

Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
 
Kumbe hata wewe unawaaminia makamanda? Big up! Vipi yule mwalimu wako wa kule Arusha? Anasemaje baada ya makamanda kumkung'uta 4-0? Mpe salamu zangu. Mwambie ajipe moyo. Asiyekubali kushindwa ...

Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums

Naamini salamu zako atazifikisha
 
Back
Top Bottom