Freeman Mbowe, Zitto Kabwe ndani ya Tabora - Julai 27, 2013

Freeman Mbowe, Zitto Kabwe ndani ya Tabora - Julai 27, 2013

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Posts
14,620
Reaction score
13,361
WanaJF,

Leo Jumamosi, kuanzia majira ya saa 8, Mkiti wa CHADEMA, Freemam Mbowe, akiambatana na Naibu Katibu Mkuu Bara Zitto Kabwe atautikisa mkoa wa Tabora kwa kufanya mkutano mkubwa wa hadhara katika viwanja vya Chipukizi.

Viongozi wengine watakaokuwepo ambao tayari wamewasili mjini hapa ni Mkurugenzi wa Mafunzo na Oganaizesheni, Benson Kigaila, Mkurugenzi wa Bunge na Halmashauri, John Mrema na wabunge wa Kanda ya Magharibi (Kigoma, Katavi na Tabora) .

Lengo kubwa la mkutano huo ni kukamilisha uzinduzi wa Kanda ya Magharibi.

Tayari manispaa ya Tabora na vitongoji vyake kuna shamrashamra za aina yake na mkutano huo unatarajiwa kuzidi kusimika Chadema katika mkoa huu wenye historia kubwa ya mageuzi.

Itakumbukwa sera ya kugawa chama kikanda tayari imeleta mafanikio makubwa tukichukulia chaguzi ndogo za Madiwani zilizofanyika hivi karibuni ambapo Chadema imeshinda kata za kutosha na kura karibu asilimia 50% ya kura zote zilizopigwa zikijumlishwa pamoja.

Mkuu wa Habari Chadema Tumaini Makene akishirikiana na Molemo anatarajiwa kutuletea Live Coverage kutoka eneo la tukio.


-----------------------------------------------
Updates kutoka mkutanoni...
-------------------------------------------------

Sasa amepanda Mbunge Sabrina Sungura. Anasema wananchi wa Kigoma walishaikataa CCM siku nyingi. Anawataka wana Tabora nao kufanya hvyo, wananchi wanaitikia mwisho uchaguzi uliopita. Amewataka watimize ahadi hiyo. CCM chama kinachomaliza rasilimali, tembo wanateketezwa na CCM, watoto wetu na wajukuu watarithi nini! Kigoma ilikuwa waifute CCM wakachakachua majimbo 3.


Sasa anafuatia Mkurugenzi wa Bunge na H/shauri John Mrema. Sasa anaelezea kadhia ya kodi ya simcard, kodi kwenye M-pesa, tigo pesa, airtel money, na zote, kila sh. 100 kwenye matumizi ya simu imewekwa kodi sh. 36.5 hiyo ni mbali na simcard tax. Anasema CCM wana beep, wakiruhusiwa watakuja na kodi zote za manyanyaso! Watanzania wasikae kimya!

Mwenyekiti wa Chadema Freeman Mbowe amesema CCM ya leo bila polisi ni weupe kama karatasi! Anasema hawana ugomvi na vyombo vya dola, ulinzi na usalama, lakini wana ugomvi mkubwa na maaskari wachache ndani ya majeshi hayo, wanaotumika vibaya kwa kupewa amri za ajabu ikiwemo kufanya matukio kama ya Arusha. Hao hawatakubaliana nao!

----------------------------------

attachment.php


attachment.php
 

Attachments

  • image2.jpg
    image2.jpg
    82.2 KB · Views: 3,869
  • image.jpg
    image.jpg
    68.4 KB · Views: 3,772
...buruuudaaaaannnnnni..... pppppiiipoooozzzzzzzzzzz....!!!
 
hawana majimbo hao wau kila uchao kiguu na njia kwenye majimbo ya watu.kazi kuchangisha pesa za msikini huku wao wakineemeka
 
Zitto naona anaenda kimyakimya kwenye siasa za Tanzania.
 
kazi kazi baada ya uzinduzi tunataka m4c ya kitaifa ianze kazi ya ukweli
 
Rafiki yangu Shardcole leo atakuwa amepata kibarua nadhani cha kuleta update.
 
Last edited by a moderator:
Ulinzi uwepo wa kutosha... Doria za red brigade zifanye coverage ya at least 1km radius kutoka uwanjani... Magari ya polisi yachunguzwe kwa makini na yawe kwenye rada muda wote wa mkutano... All the best kamandas...
 
Wakuu tungeomba zaidi na zaidi picha maana kunamijitu humu huwa inajitoa ufaham na kuhalibu mada husika kisa hakuna ushahidi wa picha??

Kwanza picha huwa zinajieleza zaidi ya maneno??
 
Zitto? naona anapiga kimya kimya hivi ule mapango wake wa kuachana na siasa umeishia wapi?
 
Last edited by a moderator:
Ulinzi wa red brigade utakuwepo au Tendwa ameshaufuta? Maana kauli zake kama msajili wa vyama vya siasa nchini ametishia kuifuta CHADEMA kwa sababu tu ya kutangaza kuimarisha mafunzo ya ukakamavu na kujilinda wakati huohuo akishindwa kutoa tamko lolote kwa vikundi vya ulinzi vya green guard vya CCM.
 
Mwendo mdundo...Kamanda Tumaini Makene tunagegema up date ya uhakika na Mapicha ya kufa mtu ili watu wakatwe ngebe maana hawakosagi la kusema wakiona hakuna picha...ALL THE BEST...REG BRIGADE WAWE MAKINI NA POLICCM...TOGETHER SANA MAKAMANDA....!!!
 
Tukiwaambia magamba CDM ni hakuna kulala wao hawaelewi,wamejaribu kuiga lakini kasi hii ya ujenzi wa chama maeneo mbali mbali ndani ya mipaka ya Tanzania hawaiwezi,wao maccm hatuwawezi kwa ufisadi tena hata juzi ujio wa maraisi kwenye smat partnership dialogue wamedhihirisha wao kazi yao kubwa ni ufisadi,mablioni ya fedha yameliwa kupitia makampuni ambayo hata hayajasajiiwa na Brela.wameshindwa kuimarisha chama chao cha zamani kwa kasi inayofanywa na CDM ktk kujenga chama.na kwa taarifa tu huku Dar tutawatwanga kwenye ,mkutano wa hadhara utakaohutubiwa na jembe kamanda Mnyika J J akisaidiwa na makamanda wengine wakiwamo viongozi wa jimbo la Ukonga ambao ndio wenyeji wa mkutano huo utakaofanyika Pugu.
 
Back
Top Bottom