Freeman Mbowe, Zitto Kabwe ndani ya Tabora - Julai 27, 2013

Freeman Mbowe, Zitto Kabwe ndani ya Tabora - Julai 27, 2013

kuweni makini sana , maana hatuchelewi kusikia kitu kimeteleza kwa bahati mbaya kutoka kwenye defender .
 
Huku karatu uwanja unatapika kuwasikiliza makamanda mh Natse na mh Paresso ccm mtasoma namba
 
hawana majimbo hao wau kila uchao kiguu na njia kwenye majimbo ya watu.kazi kuchangisha pesa za msikini huku wao wakineemeka

Hayo ni maneno ya mtu aliyekata tamaa
 
• Sasa amepanda Mbunge Sabrina Sungura. Anasema wananchi wa Kigoma walishaikataa CCM siku nyingi. Anawataka wana Tabora nao kufanya hvyo, wananchi wanaitikia mwisho uchaguzi uliopita. Amewataka watimize ahadi hiyo. CCM chama kinachomaliza rasilimali, tembo wanateketezwa na CCM, watoto wetu na wajukuu watarithi nini! Kigoma ilikuwa waifute CCM wakachakachua majimbo 3.

• Mkurugenzi wa Bunge na H/shauri. Sasa anaelezea kadhia ya kodi ya simcard, kodi kwenye M-pesa, tigo pesa, airtel money, na zote, kila sh. 100 kwenye matumizi ya simu imewekwa kodi sh. 36.5 hiyo ni mbali na simcard tax. Anasema CCM wana beep, wakiruhusiwa watakuja na kodi zote za manyanyaso!
 
Sasa amepanda Mbunge Sabrina Sungura. Anasema wananchi wa Kigoma walishaikataa CCM siku nyingi. Anawataka wana Tabora nao kufanya hvyo, wananchi wanaitikia mwisho uchaguzi uliopita. Amewataka watimize ahadi hiyo. CCM chama kinachomaliza rasilimali, tembo wanateketezwa na CCM, watoto wetu na wajukuu watarithi nini! Kigoma ilikuwa waifute CCM wakachakachua majimbo 3.

Tupo pamoja hapa jukwaani mkuu.

Kwa sasa kapanda John Mrema. Anaelezea juu ya orodha ya mafisadi na aliyeongezwa jina lake kwenye idadi ya mafisadi waliotajwa mwaka 2010 ameachishwa kazi.
 
CCM hoi tena CHADEMA yazidi kukubalika kila leo hawana kwa kukimbilia hawa majority support watz wananipa raha sana now dayz but its by effort tutafika
 
Back
Top Bottom