Freeman Mbowe: Misimamo ya Serikali kuhusu Corona inaathiri wengi

Freeman Mbowe: Misimamo ya Serikali kuhusu Corona inaathiri wengi

Kwa kuzingatia maambukizi ya corona kwenye nchi zilizoendelea, tahadhari zilizochukuliwa na mafanikio ya tahadhari hizo, idadi ya wagonjwa na idadi ya vifo vya corona kwenye nchi hizo Mbowe aje na ushauri nini kifanyike.

Wakati tunatoa lawama tuwe na solutions pia, ziwe zile zilizofaulu kupambana na hii corona bila kuiathiri jamii na kupelekea watu kufa kwa presha, sukari kupanda, njaa na upweke
Yaani unasema unataka solution but then unataka ile inayokupendeza wewe, kwa mwenye utimamu wa akili atajua wazi wewe hutaki ushauri, unajibaraguza tu.

Hii mentality yenu ndio ujinga anaouzungumzia Mbowe.
 
Shida ya viongozi upinzani ni UNAFIKI wa hali ya juu. Kipindi kile walitoka bungeni kwa hoja ya kwamba Covid inawamaliza Watanzania na kila siku miili inaokotwa barabarani huku Serikali ikiwa kimya.

lakini cha kushangaza miezi michache baadae viongozi hawa hawa wa upinzani wakafanya mikusanyiko na kuongoza mamia ya watu kumpokea Lissu pale Airport

Miezi michache mbele tena, wakaingia katika kampeni za uchaguzi mkuu ambapo huko tumeshuhudia mikusanyiko mikubwa ya watu sehemu mbalimbali

Kipindi chote hicho hakuna kiongozi wa upinzani aliyekuwa akizungumzia corona wala kutoa tahadhari kwakuwa tu walikuwa busy kutafuta malisho yao, sasa kipindi hiki ndipo wanaamka kuanza kutoa matako kuhusiana na corona.

Nawashauri viongozi wa upinzani kuweni na misimamo thabiti juu ya mienendo yenu, kwasababu mnawachanganya sana Wafuasi wenu.
 
😬😬😬
EY8co81XkAcuxWU.jpg
 
Shida ya viongozi upinzani ni UNAFIKI wa hali ya juu. Kipindi kile walitoka bungeni kwa hoja ya kwamba Covid inawamaliza Watanzania na kila siku miili inaokotwa barabarani huku Serikali ikiwa kimya,
lakini cha kushangaza miezi michache baadae viongozi hawa hawa wa upinzani wakafanya mikusanyiko na kuongoza mamia ya watu kumpokea Lissu pale Airport

Miezi michache mbele tena, wakaingia katika kampeni za uchaguzi mkuu ambapo huko tumeshuhudia mikusanyiko mikubwa ya watu sehemu mbalimbali

Kipindi chote hicho hakuna kiongozi wa upinzani aliyekuwa akizungumzia corona wala kutoa tahadhari kwakuwa tu walikuwa busy kutafuta malisho yao, sasa kipindi hiki ndipo wanaamka kuanza kutoa matako kuhusiana na corona

Nawashauri viongozi wa upinzani kuweni na misimamo thabiti juu ya mienendo yenu, kwasababu mnawachanganya sana Wafuasi wenu
Wewe ndio umechanganyikiwa kweli, kwahiyo kwa akili zako kama jana Corona haikuwepo basi na leo haiwezi kuwepo pia!

Chukua tahadhari wacha ujuaji utakufa.
 
Haupo ushauri murua kuliko huu. Ama kweli mnyonge mnyongeni haki yake mpeni.
 
Wanalumumba mpoooo? Kumekucha. Changamkieni fursa. Buku 7 injeinje. "Opportunity in offing".
 
Yaani unasema unataka solution but then unataka ile inayokupendeza wewe, kwa mwenye utimamu wa akili atajua wazi wewe hutaki ushauri, unajibaraguza tu.

Hii mentality yenu ndio ujinga anaouzungumzia Mbowe.
Aje na solutions au mapendekezo yanayoweza kutatua tatizo na yanawezekana.

Asilete habari kama zile za wakati Ile kusubiri posho iingie ndio akaji quarantine

Blah blah za nini wakati corona haochagui wala kubagua?
 
Yaani unasema unataka solution but then unataka ile inayokupendeza wewe, kwa mwenye utimamu wa akili atajua wazi wewe hutaki ushauri, unajibaraguza tu.

Hii mentality yenu ndio ujinga anaouzungumzia Mbowe.
Aje na solutions au mapendekezo yanayoweza kutatua tatizo na yanawezekana.

Asilete habari kama zile za wakati Ile kusubiri posho iingie ndio akaji quarantine

Blah blah za nini wakati corona haochagui wala kubagua?
 
Shida ya viongozi upinzani ni UNAFIKI wa hali ya juu. Kipindi kile walitoka bungeni kwa hoja ya kwamba Covid inawamaliza Watanzania na kila siku miili inaokotwa barabarani huku Serikali ikiwa kimya,
lakini cha kushangaza miezi michache baadae viongozi hawa hawa wa upinzani wakafanya mikusanyiko na kuongoza mamia ya watu kumpokea Lissu pale Airport

Miezi michache mbele tena, wakaingia katika kampeni za uchaguzi mkuu ambapo huko tumeshuhudia mikusanyiko mikubwa ya watu sehemu mbalimbali

Kipindi chote hicho hakuna kiongozi wa upinzani aliyekuwa akizungumzia corona wala kutoa tahadhari kwakuwa tu walikuwa busy kutafuta malisho yao, sasa kipindi hiki ndipo wanaamka kuanza kutoa matako kuhusiana na corona

Nawashauri viongozi wa upinzani kuweni na misimamo thabiti juu ya mienendo yenu, kwasababu mnawachanganya sana Wafuasi wenu

Sisi wafuasi wa upinzani hatuchanganyikiwi sababu tunaelewa nini Mbowe alisema wakati ule na nini anasema sasa...

Naona anawachanganya nyie vilaza wa Lumumba.

Ila Mbowe naye ndiyo anayatetea majitu kama hili lisife?

MITANO TENA JAMANI
 
Siku hizi corona hakuna ila kuna changamoto za upumuaji na pneumonia
Au nasema uongo ndugu zangu?😈😈😈
 
Mbona kama CHATO sana kipindi cha upepo mbaya ... Kabisa ilikua hivyo hapo mwanzo inaonekana hivyo hata sasa ... na itakua hivyo hapo baadae

Amakweli watanzania wasasa sio wajinga tena. Kama na dhambi nizipate ila nafsi yangu inaomba waanze kupukutika huko juu ...

Watakapoanza kuputika wao ndio watachukua hatua zitakazo pelekea na sisi wachini tunusurike otherwise wataendelea kutuhadaa kwa faida zao za kisiasa haliyakua sisi wachini ndio tunaumia na familia zetu

Haya twendeni tuombe kwa pamoja.

[emoji2969][emoji2969][emoji2969]. Ewe Mungu Baba tunakuomba uanze kuwapukutisha mmoja baada ya mwingine kuanzia barazani chamwino mpaka pale sebuleni mjengoni ili hatua za makusudi zichukuliwe na sisi wachini tunusurike AMEN!!!
 
Back
Top Bottom