minyoo
JF-Expert Member
- May 25, 2013
- 23,509
- 22,529
Serikali ikipiga kelele watu waanze kunawa mikono waache kuzurula hovyo waache salam za kushikana mikono wavae barakoa inatosha kuonyesha kuwa Serikali inajali Afya za wananchi wake, lakini sasa Serikali imekaa kimya kwa maana kwamba inataka watu wafariki kwa wingi wauze majeneza sana wapate pesaCorona ipo, hata madaktari huko Muhimbili wanawaambia wazi marafiki zao wanaopeleka wagonjwa kutibiwa huko wagonjwa wa Corona wamejaa, sasa kuendelea kupinga huu ukweli ni ujinga.