Football Transfer Centre 2013: Transfer News and Rumours

Football Transfer Centre 2013: Transfer News and Rumours

Nashindwa waelewa Dortmund
why wawauzie Bayern wachezaji wao best
while wanawaweza kuwauza nje ya ujerumani for more money na kutowaongeza nguvu Bayern
wajerumani zaidi wanalenga kujenga timu ya taifa itakayoelewana.

Ndio maana wachezaji wengi wakali wajeruman lazima wapitie Munich.!!
 
Victor Veldes na Falcao wametua Monaco kwa ajili ya kujisajili na FC Monaco
 
Nashindwa waelewa Dortmund
why wawauzie Bayern wachezaji wao best
while wanawaweza kuwauza nje ya ujerumani for more money na kutowaongeza nguvu Bayern

Exactly Mkuu, kwa nini umpe adui yako your best weapons? Sielewi kama ni ma-agents au wachezaji wenyewe wanapenda kwenda B.Munich, na Inakoelekea Bundasliga itakua ligi ya team moja
 
Msimu huu ujao utakuwa wa makocha wengi kuhama/kustaafu au kutimuliwa

England-Ferguson anastaafu,Mancini na Benitez wanaondoka,Moyes anamrithi Ferguson
Italy-Walter Mazani amejiuzulu Napoli ,Stramachioni na Allegri hawa wote huenda wakatimuliwa na timu za Milan
Spain-Mourinho ameshafungasha huenda akarudi darajani,Pelegrini nae huenda akaja kumrithi Mancini
Germany & Italy-Pep anatua Bayern na tayari Anceloti ameomba kuhama PSG ili aende Real Madrid kumrithi Mourinho

Kibadeni nae ametua Msimbazi......how about that!
 
Uhamisho wa makocha hadi sasa

Manchester United-David Moyes
Napoli-Rafael Benitez
Inter Milan-Walter Mazzari
Bayern Munchen-Pep Guardiola
Simba S.C-Abdalah Kibadeni
 
Dortmund wamemsainisha Sokratis na wamemuuza Santana kwa schalke 04
 
Exactly Mkuu, kwa nini umpe adui yako your best weapons? Sielewi kama ni ma-agents au wachezaji wenyewe wanapenda kwenda B.Munich, na Inakoelekea Bundasliga itakua ligi ya team moja

Kaka money talks Arsenal wamekuwa supermarket kwa miaka 8 sababu una develop top players wenye pesa wanamtajia x3 ya mshahara mnaomlipa na nyie hamjiwezi mnafanyaje? Jibu ni kuuza au mchezaji awe na Royalty kama BALE

Unaikumbuka Bayer Levekusen mwaka 2002 akina Lucio,ze roberto,Bartuk,Barbetov,Butt,klose,Ballack ilivyovunjwa vunjwa? Ndo BVB yanayowakuta sasa hawawezi "ku retain wachezaji"
 
Kaka money talks Arsenal wamekuwa supermarket kwa miaka 8 sababu una develop top players wenye pesa wanamtajia x3 ya mshahara mnaomlipa na nyie hamjiwezi mnafanyaje? Jibu ni kuuza au mchezaji awe na Royalty kama BALE

Unaikumbuka Bayer Levekusen mwaka 2002 akina Lucio,ze roberto,Bartuk,Barbetov,Butt,klose,Ballack ilivyovunjwa vunjwa? Ndo BVB yanayowakuta sasa hawawezi "ku retain wachezaji"
Bayern ndio klabu kubwa pale Ujerumani so wachezaji wengi wa kijerumani ndoto zao ni kuchezea pale,guarantee ya kuchukua ubingwa pale haipiti misimu 2 hawajachukua kombe na la mwisho ni ujio wa Guardiola wachezaji wengi wa sasa wanapendwa kufundishwa na kocha ambae amepata mafanikio makubwa kwenye soka ndani ya muda mfupi
 
Box to box Midfielder anasimama mbele ya mkoa na beki namba nne na kazi yake ni kuwalinda hao na kuhakikisha wanapopoteza mipira yeye anaidhibiti.

Kama unamkumbuka John Makelele alipokuwa pale Chelsea, Mourinho alikuwa akitaka (Makelele) atulie katikati na alinde mabeki wa nyuma yaani backfour.

Sasa nafikiri kama Essien akirudi Chelsea kama inavyosemwa basi atafanya kazi hiyo akibadilishana na John Obi Mikel.

Hivyo box to box ni kuzuia na kutibua mipira inayoelekezwa kwenye eneo lenu na kuhakikisha haipiti backfour na kuipanga, kuigawa au kuisambaza kwa atacking midfielder.

Arsenal kwa sasa haina huyu DM na ndio tunazunguka barani Ulaya kutafuta kwa udi na uvumba ili msimu ujao kieleweke.

Kwa hiyo, in short, ni holding midfielder? Makelele was the best in that position.

So far, sijamwona mwingine kama Makelele. Mpaka alibatizwa the "bin man" kwa kuzoa uchafu yale maeneo.

Alimfanya Lamapard acheze vizuri Chelsea, lakini vibaya kwenye timu ya taifa maana Gerrad nae alikuwa ni mtu wa kupanda.

Ila sidhani kama Essien ni holding midfielder. Kabla ya kuja Chelsea, jamaa alikuwa mzuri sana kama attacking central midfielder.

But Lampard akamwekea uzibe akajikuta anapiga holding, right back mpaka centre half defender.
 
Nashindwa waelewa Dortmund
why wawauzie Bayern wachezaji wao best
while wanawaweza kuwauza nje ya ujerumani for more money na kutowaongeza nguvu Bayern

In Germany, when Bayern wants a player, they usually get him. Walifanya hivyo kwa Mario Gomez kutokea Stuttgart.

Top players in Germany want to play for Bayern. Hata hivyo, huko nyuma Dortmund walishakataa kuwauzia Bayern Arturo Vidal na kuwauzia Juventus.

Kuhusiana na sakata la Gotze, nadhani ni suala la kimkataba zaidi na hakuna chochote ambacho Dortmund wangeweza kufanya.

Kwenye mkataba wa Gotze kuna release clause ya Euros milioni 37. Kwa hiyo, kama klabu ikija na hiyo pesa na mchezaji anataka kuondoka, there is nothing you can do to stop him leaving.

Press release ya Dortmund inasema kuwa "Gotze's agent told us he wants to make use of his release clause and move to Bayern." The player and his advisers had "behaved within the terms of the contract".

Gotze anataka kufanya kazi na Guardiola. Klopp said: "Gotze was the player Guardiola wished to sign. So if it's anyone's fault it's mine. I cannot make myself 15cm smaller and learn Spanish. Gotze wants to work with this extraordinary coach that is Guardiola.

Wengine wanadai anataka kuwa regular kwenye timu ya taifa ya Ujerumani ambayo mara nyingi inakuwa na wachezaji wengi kama siyo wote wa Bayern.

Pia pesa inachangia bana. He will get paid more at Bayern.
 
Box to box Midfielder anasimama mbele ya mkoa na beki namba nne na kazi yake ni kuwalinda hao na kuhakikisha wanapopoteza mipira yeye anaidhibiti.

Kama unamkumbuka John Makelele alipokuwa pale Chelsea, Mourinho alikuwa akitaka (Makelele) atulie katikati na alinde mabeki wa nyuma yaani backfour.

Sasa nafikiri kama Essien akirudi Chelsea kama inavyosemwa basi atafanya kazi hiyo akibadilishana na John Obi Mikel.

Hivyo box to box ni kuzuia na kutibua mipira inayoelekezwa kwenye eneo lenu na kuhakikisha haipiti backfour na kuipanga, kuigawa au kuisambaza kwa atacking midfielder.

Arsenal kwa sasa haina huyu DM na ndio tunazunguka barani Ulaya kutafuta kwa udi na uvumba ili msimu ujao kieleweke.

Naomba kutofautiana, box to box midfield, ni kiungo anayeweza kudefend na kuongoza mashambulizi. Kwa maana kuna aina mbili za viungo, mkabaji (no.6) na mshambuliaji (no.8).

Katika hao wapo wanaofanya moja tu ya hayo, either kukaba tu au kushambulia tu, Makelele alikua mkabaji tu, wakati kiungo kama Zizou alikua mshambuliaji tu,

Sasa box to box midfield anakua na uwezo wa kufanya yote haya, anaprotect beki zake na team ikianza kushambulia, unamkuta kwenye box (18) ya wapinzani anashambulia. Kiungo wa namna hii ni kina Yaya Toure, Pirlo, Ramires, Shweinsteiger, hata Lampard kwa msimu ulioisha alikua anacheza sana kwenye hii role, Gerrard, Xavi, Alonso, Khedira, Vidal n.k

Makelele hakuwahi kuwa box to box midfield, in fact ilikua nadra sana hata kumuona akivuka mstari wa katikati kwenda kwenye half ya upinzani, yeye alikua na kazi moja tu, kukaba. Mikel hata yeye hawezi kwa sababu mzito sana. Ndio maana wachezaji kama hawa ni nadra sana kuwaona wanafunga magoli
 
In Germany, when Bayern wants a player, they usually get him. Walifanya hivyo kwa Mario Gomez kutokea Stuttgart.

Top players in Germany want to play for Bayern. Hata hivyo, huko nyuma Dortmund walishakataa kuwauzia Bayern Arturo Vidal na kuwauzia Juventus.

Kuhusiana na sakata la Gotze, nadhani ni suala la kimkataba zaidi na hakuna chochote ambacho Dortmund wangeweza kufanya.

Kwenye mkataba wa Gotze kuna release clause ya Euros milioni 37. Kwa hiyo, kama klabu ikija na hiyo pesa na mchezaji anataka kuondoka, there is nothing you can do to stop him leaving.

Press release ya Dortmund inasema kuwa "Gotze's agent told us he wants to make use of his release clause and move to Bayern." The player and his advisers had "behaved within the terms of the contract".

Gotze anataka kufanya kazi na Guardiola. Klopp said: "Gotze was the player Guardiola wished to sign. So if it's anyone's fault it's mine. I cannot make myself 15cm smaller and learn Spanish. Gotze wants to work with this extraordinary coach that is Guardiola.

Wengine wanadai anataka kuwa regular kwenye timu ya taifa ya Ujerumani ambayo mara nyingi inakuwa na wachezaji wengi kama siyo wote wa Bayern.

Pia pesa inachangia bana. He will get paid more at Bayern.

Kingine hujaweka hapo Mkuu, Jurgen Klopp anasema Bayern Munich football ni kama viwanda vya wachina ambavyo kazi yake ni kuangalia wengine wanafanya nini, kuiba technology yao ili wafanye production kama washindani wao.
Na B.Munich wanaangalia team nyingine wanafanya nini, then wanaiga na kuwachukulia wachezaji wao wazuri.
 
Kingine hujaweka hapo Mkuu, Jurgen Klopp anasema Bayern Munich football ni kama viwanda vya wachina ambavyo kazi yake ni kuangalia wengine wanafanya nini, kuiba technology yao ili wafanye production kama washindani wao.
Na B.Munich wanaangalia team nyingine wanafanya nini, then wanaiga na kuwachukulia wachezaji wao wazuri.

That's true. They're good poachers.
 
Kaka money talks Arsenal wamekuwa supermarket kwa miaka 8 sababu una develop top players wenye pesa wanamtajia x3 ya mshahara mnaomlipa na nyie hamjiwezi mnafanyaje? Jibu ni kuuza au mchezaji awe na Royalty kama BALE

Unaikumbuka Bayer Levekusen mwaka 2002 akina Lucio,ze roberto,Bartuk,Barbetov,Butt,klose,Ballack ilivyovunjwa vunjwa? Ndo BVB yanayowakuta sasa hawawezi "ku retain wachezaji"

Na ndio kinachoua modern football, na kitu kingine labla huko nyuma BVB ilikaribia kufilisika na wakapewa financial aid na Bayern, so again ni mambo ya fedha.

Ila bado wanatakiwa wawe wabishi kidogo, kuna team nje ya Ujeruman ambazo zingeweza kuwapa the same amount au zaidi yake, Man Cty, Chelsea, Madrid

Hiyo team nilikua naipenda sana Mkuu, na yule mturuki Basturk ndio alikua my favourite, alikua anakamata dimba la chini halafu la juu yupo kaka Ballack na kipindi hicho Ballack balaa kwelikweli, anapiga mashuti Gerrard msengerema. Kushoto Ze Roberto, Kulia Olivier Neuville, balaa tupu.
Man Utd wanazijua mbengumbengu zao. Fainal na Madrid nao wakafungwa kwa the same scoreline kama BVB, na baada ya hapo Leverkusen has never been the same
 
Naomba kutofautiana, box to box midfield, ni kiungo anayeweza kudefend na kuongoza mashambulizi. Kwa maana kuna aina mbili za viungo, mkabaji (no.6) na mshambuliaji (no.8).

Katika hao wapo wanaofanya moja tu ya hayo, either kukaba tu au kushambulia tu, Makelele alikua mkabaji tu, wakati kiungo kama Zizou alikua mshambuliaji tu,

Sasa box to box midfield anakua na uwezo wa kufanya yote haya, anaprotect beki zake na team ikianza kushambulia, unamkuta kwenye box (18) ya wapinzani anashambulia. Kiungo wa namna hii ni kina Yaya Toure, Pirlo, Ramires, Shweinsteiger, hata Lampard kwa msimu ulioisha alikua anacheza sana kwenye hii role, Gerrard, Xavi, Alonso, Khedira, Vidal n.k

Makelele hakuwahi kuwa box to box midfield, in fact ilikua nadra sana hata kumuona akivuka mstari wa katikati kwenda kwenye half ya upinzani, yeye alikua na kazi moja tu, kukaba. Mikel hata yeye hawezi kwa sababu mzito sana. Ndio maana wachezaji kama hawa ni nadra sana kuwaona wanafunga magoli

Ni kweli umemsahau Jack Wilshere kama akiwa Fit,na Patrick vieira enzi za Invicibles na kama Diaby asingekuwa CAPTAIN wa Injury Fc angekuwa new Vieira , ukweli ni kuwa hawa Box to Box ni wachache sana maana unahitaji mapafu ya Cheetah na uwe double talented
 
Ni kweli umemsahau Jack Wilshere kama akiwa Fit,na Patrick vieira enzi za Invicibles na kama Diaby asingekuwa CAPTAIN wa Injury Fc angekuwa new Vieira , ukweli ni kuwa hawa Box to Box ni wachache sana maana unahitaji mapafu ya Cheetah na uwe double talented

Sawa kabisa Mkuu
 
Bayern ndio klabu kubwa pale Ujerumani so wachezaji wengi wa kijerumani ndoto zao ni kuchezea pale,guarantee ya kuchukua ubingwa pale haipiti misimu 2 hawajachukua kombe na la mwisho ni ujio wa Guardiola wachezaji wengi wa sasa wanapendwa kufundishwa na kocha ambae amepata mafanikio makubwa kwenye soka ndani ya muda mfupi

Sio makombe tu na ujue wachezaji Career yao haizidi miaka 15-20 then unatakiwa uchume pesa nyingi iwezekanavyo maana maisha ya soka ni mafupi...miaka ya 1999-2002 kulikuwa na Deportivo la Coruna wachezaji wote walilanguliwa na Matajiri timu mpaka ilishuka Daraja, Unaikumbuka Leeds Utd ya Lee Bowyer,Mark Viduka,Paul Robinson, Olivier Dacourt,Ian Harte,Harry Kewell,Rio Ferdinand,Dominic Matteo, alan smith,Robie Keane,Danny mills na wengine wengi

jamaa 2001 walifika semi final UCL wewe usilete mchezo wenye pesa wakaja shopping leo wako championship
 
Carvalho: The 35-year-old former Real Madrid defender has agreed on a 12-month deal with the bold, promoted Ligue 1 side Monaco.
 
Back
Top Bottom