Kuhusiana na sababu za tickets kuwa bei mbaya, Wenger alishasema
"ticket sales are Arsenal's main income and vital to playing player wages. The cost to Arsenal fans does concern the Arsenal manager, but Wenger says he is less concerned about away fans who only have to pay the price once a year.":
Arsène Wenger defends high ticket prices at Arsenal
Personally sifurahishwi na jinsi Arsenal wanavyo-charge tickets zao kwa away fans. Wakicheza na timu kubwa kama Man Utd, Liverpool na Chelsea na Champions League teams wana-charge zaidi kuliko wanapocheza na timu ndogo.
Why a Man City fan should pay more (£62 the cheapest ticket, bado hujaweka gharama za usafiri) to watch his/her team playing against Arsenal at Emirates? What is so special with Arsenal? Halafu pale Emirates wanauza vinywaji na vyakula bei ya juu kaa nini vile.
Bora basi wangetumia pesa wanazopata kwenye tiketi za bei mbaya kuboresha timu yao. Tiketi bei mbaya kaa nini halafu Wenger anadai he needs to be frugal in the transfer market wakati mapato ya ziada yanatunisha mifuko ya some oligarchies.
You charge me £62 just to watch Walchot anakimbiza mpira kama mwizi vile? I will pay £100 to watch Messi lakini siyo Arsenal kids.
Nasikia next season mpango ni kwamba kama Arsenal wataendelea kuwa-charge away fans bei ya juu watagoma kuzinunua hizo tickets, halafu sehemu ya away fans ibaki empty.
Arsenal needs to win trophies ku-maxmise income na siyo kutegemea mapato ya mlango kama timu za Bongo.
Hujataja inside reasons za kupandisha bei ya ticket
1. Arsene alipokuja 1996 ndio aliitransform Arsenal ikaingia ktk top 5 vilabu tajiri duniani kwa kuchukua makombe kwa bajeti finyu na kuspot talents hasa kwao ufaransa
2.Arsene hakuupenda uwanja wa mashabiki 40,000 wa highbury kwa klabu kubwa kama Arsenal akapropose wajenge uwanja mpya wa kubeba watu 60,000 jirani ya highbury
3.Arsenal Fc walikopa inasemekana long term loan ya £360 milion + huge interest rates per annum kwa kulilipa mda mrefu ili wawe wajenge uwanja wa kisasa
4.Ishu ikaja wanalipaje deni kubwa kama hilo na wabaki competitive? Chairman peter hill-wood,CEO (late)Danny Fizman,David Dein,lady Nina Bracewell smith hawa ndo walikuwa majority shareholders wakaona wasacrifice "pitch" succes ili deni lilipwe kwa kuwa na bajeti finyu ya wages+transfers,na vyanzo asili vya klabu kama kuuza tickets,jezi,sponsors n.k ndo maana waliwaondoa top players wote ili kuendana na sera mpya ya mishahara isiyozidi £120,000 kwa wiki
5. Mwaka 2007 David dein baada ya CL final dhidi ya Barca alitoa proposal klabu iuzwe kupunguza mzigo wa deni na iuzwe kwa mtu ambitious akamleta Ulisher Usmanov ainunue wengine wakaona wamuuzie Stan Kroenke ambae alikuwa na vision kama yao "prudent financial model" na deni lisiongezeke libaki la uwanja tu, Dein akauza 26% ya hisa zake akasepa na wengine wakampa kroenke 67% ya hisa, zinazobaki wakapewa mashabiki AST(arsenal supporters trust)
7. Pamoja na kujua kuwa hawakuwa na uwezo wa kununua au kushindania wachezaji nyota sokoni au kuwang'ang'ania nyota walihamia kwenye Vijana na CL spot ikawa minimum target kwa muda wote wa transition hii
8. Modern football siku hizi ukiwa na top players wenye nazo wanawa unsettle kwa kuwatajia x3 ya wages unazowalipa na huwezi kuwalipa hizo unafanyeje? Hili hata BVB litawakuta hawana pa kulikwepea labda mchezaji akatae mwenyewe! HLEB,NASRI,RVP,FLAMINI,CLICHY wengi walisepa kwa hili
9. Baada ya game ya mwisho msimu huu CEO ivan Gazidis na Wenger walikaa kikao wakaadhimia hawataruhusu kuondoka top player kwani Deni ni almost over na wenger na Fergie huamini kwenye stability ya kikosi ndo mafanikio yanapoanzia tumeona kwa BVB wao wametumia £26 mil kama bajeti ya mishahara kwa wachezaji wote msimu huu ila tumeona walivyokuwa hatari kwa misimu 3 mfululizo
10. I cannot blame wenger on this ila wasiojua watamlaumu kwani ndo msingi wa mafanikio yanayopitia uchungu kwanza "no pain no gain"
11. USMANOV ni opportunist anajua kinachoendelea kina mwisho hapohapo anajua fans wako desperate na mafanikio anajikomba kwao kupitia media awe HERO ili awekeze Arsenal kwani inafaida pale UK baada ya Manure na ndo maana ni majority shareholder ila hayumo kwenye bodi vinginevyo angewavuluga sana wamemwekea Block apate dividends huko huko nje ya pazia