FLOYD MAYWEATHER vs. MARCOS MAIDANA

FLOYD MAYWEATHER vs. MARCOS MAIDANA

kashinda mkuu floyd weather by majority decision ila nahisi kwa upande wangu maidana kashinda hii mechi na mwenyewe anaclaim kwamba kashinda ila inaonekana kwamba kutakuwa na rematch coz bondia wote wamekubaliana hilo so tusubiri lini itakuwa
Mpaka walivyoenda Round ya 6 nafikiri Maidana alikuwa akiongoza ila zilizo baki 6 Floyd kapigana vizuri siku zote anapewa yule ambaye ana records nzuri marudiano ni itakuwa vizuri kwao.
 
Maidana gave Floyd the run for his money. Floyd had more power punches and better rate connection.
Kabisa huwezi Amini Khan alimpiga huyu Maidana tena kwa Speed na kila kitu Khan wa sasahivi sio yule wa zamani sijui nini kimemuharibu Khan asijaribu kabisa kutia mguu kwa Floyd. Maidana mnyama hajamuogopa Floyd ila Floyd katumia akili ya kupigana.
 
Pamoja na kwamba mimi ni team Money May lakini sijakubali kwamba Money kashinda...tena kwa margins kubwa kama hizo za hao judges wawili.

Sana sana ilikuwa droo. But like the cliche goes....in order to be the champ you gotta beat the champ...translation....you gotta KTFO the champ or just whup his azz real good.

Anything else that's close they will always give it to the champ.

Hopefully we'll a second go round.
 
Pamoja na kwamba mimi ni team Money May lakini sijakubali kwamba Money kashinda...tena kwa margins kubwa kama hizo za hao judges wawili.

Sana sana ilikuwa droo. But like the cliche goes....in order to be the champ you gotta beat the champ...translation....you gotta KTFO the champ or just whup his azz real good.

Anything else that's close they will always give it to the champ.

Hopefully we'll a second go round.

sure mkuu thanks for being honest,ni ngumu sana champ hasa kwa mayweather aliyepo nyumbani kutangazwa kashinda thats y hata mc pale alikuwa anamuuliza kwamba hili ndo pambano lako gumu kuliko yote coz hatujawahi kukuona ukitolewa damu kama leo,ila kwa jinsi inavyoonekana mayweather hana muda mrefu kabla rekodi yake haijavunjwa ya undefeated otherwise achague weak opponent lakini kwa levo za hawa za akina maidana ipo siku atadondoshwa tu
 
ban za kwenye social media hizo mkuu mbona yuko na miwani yake mikubwa myeusi
kweli Ban za social Media anaiingizia USA pesa nakulipa Tax unafikiri atapewa Ban kirahisi.

NBA kuna bonge la Game Clippers siwapendi ila duh wanacheza vizuri.
 
Kabisa huwezi Amini Khan alimpiga huyu Maidana tena kwa Speed na kila kitu Khan wa sasahivi sio yule wa zamani sijui nini kimemuharibu Khan asijaribu kabisa kutia mguu kwa Floyd. Maidana mnyama hajamuogopa Floyd ila Floyd katumia akili ya kupigana.

floyd nimemmgundua mapambano yake mengi akili yake kubwa ni kwamba mjanja mjana sana na ukijisahau anakupa kweli na anaamini sana uwezo wake mkubwa wa kukwepa ngumi,ila leo cha moto kakiona coz kakutana na mtu ambae alikuwa anambana aende ukutani ili ashindwe kukwepa orherwise bravo maidana kajitahidi sana kwa jinsi alivyokuwa unduer estimated mpk kufikiriwa kupewa second round!!! Sema alichokosea ni kumaintain pace yake aliyoiishia round 6.
 
kashinda mkuu floyd weather by majority decision ila nahisi kwa upande wangu maidana kashinda hii mechi na mwenyewe anaclaim kwamba kashinda ila inaonekana kwamba kutakuwa na rematch coz bondia wote wamekubaliana hilo so tusubiri lini itakuwa

!
!
tunashukuru mno mkuu kwa updates zako maana ni kama tulikuwepo mbele ya luninga.
Thank you
 
kweli Ban za social Media anaiingizia USA pesa nakulipa Tax unafikiri atapewa Ban kirahisi.

NBA kuna bonge la Game Clippers siwapendi ila duh wanacheza vizuri.

dah hiyo game itanishinda mimi ngoja nipumzike kidogo maana jana nimelala late nilikuwa namuangalia mwanangu fid q akichukua tuzo.
 
Mpaka walivyoenda Round ya 6 nafikiri Maidana alikuwa akiongoza ila zilizo baki 6 Floyd kapigana vizuri siku zote anapewa yule ambaye ana records nzuri marudiano ni itakuwa vizuri kwao.

hicho ndo kinachouma kwenye boxing,kushinda ugenini kazi sana kwa point labda njia rahisi ni kumpiga mtu kwa K.O tu kama alivyosema Nyani Ngabu
 
Last edited by a moderator:
Mpaka walivyoenda Round ya 6 nafikiri Maidana alikuwa akiongoza ila zilizo baki 6 Floyd kapigana vizuri siku zote anapewa yule ambaye ana records nzuri marudiano ni itakuwa vizuri kwao.

hicho ndo kinachouma kwenye boxing,kushinda ugenini kazi sana kwa point labda njia rahisi ni kumpiga mtu kwa K.O tu kama alivyosema Nyani Ngabu na nashindwa kuelewa imekuaje akaachia dictactuion ya game coz angeenda nae mayweather mpk round 8 kama ailivyokuwa round za nyuma im sure mayweather angepanick na dogo kushinda
 
Last edited by a moderator:
floyd the money mayweather is the winner
attachment.php

kwa mara ya kwanza nimemuona akitolewa damu round ya nne.
 
Wenye madishi ya zuku tuangalie Chanel no ngapi?
 
Back
Top Bottom