FLOYD MAYWEATHER vs. MARCOS MAIDANA

FLOYD MAYWEATHER vs. MARCOS MAIDANA

nikweli sijui kupigana ngumi
chino alisema kabla ya pambano atahakikisha anapiga punch 100 per round na kwamba hiyo ndio key yake ya ushindi
mayweather karusha only 426 punches na zimetua ngumi 230,sawa na 53%
maidana karusha ngumi 858 zimetua ngumi 221,sawa na 25%

this isn't street fighting. It not about how many punches you throw or how much you chase someone around. It's about landing punches and accuracy. You can't just go in ring and start wind milling and think you won because you throw more punches and chase the person around. Maidana amepigwa kihalali kama alivyopigwa oscar de la hoya, tena watu ni wepesi wa kusahau, oscar de la hoya kwenye pambano lake ukiangalia haraka haraka unaweza kudhani kweli alishinda kama ilivyo kwa maidana
may maoney ni bingwa wa kucheza na score card

watu wanaleta maneno maneno ya kina nyilawila na mada maugo,,,kujifanya kujua kwingi...eti may kapigwa !!umewaambia ukweli much knows..hehe wanadhani mpambano ulifanywa na majudge wa diamond jubilee...
 
tatizo mnakariri kua gayweather jr. Ndo the best in the world km anavojisifu....na nyie casual fans mnameza bila kuchuja.

hapo kwenye red ni dhahiri unaongozwa na chuki,,,ungetoa argument zako bila matusi ningekuona unafaa...
 
Hili jina kwenye red inaonyesha wewe ni heters wa May Money. umelishwa kasumba na watu weupe ambao kimsingi ndio wameanzisha majungu yote kumpinga May Money lakini imeshindikana

Hoja zako nyepesi sana mkuu, kama anajichagulia washindani dhaifu inamaana Maidana ni dhaifu? Canero?
Msingi mkuu wa Pac na May kuto kupigana ni maslahi na kama kuogopana wote wanaogopana, maana kila mtu anakuja visingizio vyake ambavyo havina mashiko
Mfano Pac alikataa kupima eti anaogopa kuchomwa sindano

Maheters wa May money hamuwezi kujenga hoja ya anachofanya jukwaani zaidi ya propaganda, ooh anakimbia, ohhh majaji wananunuliwa, ohh anachagua opponents nk

Halafu kingine kama mlikua hamjui..
Ingekua watu watu wanamchukia Mayweather kwa rangi yake basi asingekua hapo leo alipo.

Nani kakwambia Black Americans wananunuaga pay per views????
Kama ulikua hujui ...latinos ndo wanaongoza kwa kununua ngumi America, hasa latinos kutoka Mexico,
Angalia arenas akipigana Floyd...ama fight yoyote wanajaza Latinos na ndo mana Mayeather kuona hivyo anaamua kupigans sept ambayo inauga ni Mexican Indepence weekend na May ambayo ni Cinco de Mayo...
Hizo ni sikukuu muhimu ambazo wamexico wanatumia kuangalia ngumi.
Najua mtabisha.
 
Mkuu unaruka ruka sana hebu tuambie ina maana Maidana alitakiwa kushinda jana......kivipi?
Mwenzio Mayu Kadondoka na hoja zake vizuri with statics za pambano wewe unakimbilia opinions za watu

Nimeruka ruka nini acha kubwabwaja....ndo mana kuna kitu kinaitwa 'expert"
Hivi huonagi kwenye showtime ama hbo wakiwa wanabroadcast lazima wawaite maexpart wa ngumi??? Either a fighter ama trainer??

Mfano asaivi expert commentator wa showtime ni Former 2 time world champ Paulie Malignaggi.

Wa hbo anakuaga lenox lewis .

Kama hamjui ngumi tulieni msilete ushabiki wa mpira hapa.

Opinions anazotoa Mike Iron ama Ali zinamatter kuliko zenu wote nyie.
 
Last edited by a moderator:
hicho ndo kinachouma kwenye boxing,kushinda ugenini kazi sana kwa point labda njia rahisi ni kumpiga mtu kwa K.O tu kama alivyosema Nyani Ngabu na nashindwa kuelewa imekuaje akaachia dictactuion ya game coz angeenda nae mayweather mpk round 8 kama ailivyokuwa round za nyuma im sure mayweather angepanick na dogo kushinda

Sasa kama Maidana aliongoza hadi round ya 6 na boxing ina round 12 hamuoni kama ilikua draw????
 
Last edited by a moderator:
Hili jina kwenye red inaonyesha wewe ni heters wa May Money. umelishwa kasumba na watu weupe ambao kimsingi ndio wameanzisha majungu yote kumpinga May Money lakini imeshindikana

Hoja zako nyepesi sana mkuu, kama anajichagulia washindani dhaifu inamaana Maidana ni dhaifu? Canero?
Msingi mkuu wa Pac na May kuto kupigana ni maslahi na kama kuogopana wote wanaogopana, maana kila mtu anakuja visingizio vyake ambavyo havina mashiko
Mfano Pac alikataa kupima eti anaogopa kuchomwa sindano

Maheters wa May money hamuwezi kujenga hoja ya anachofanya jukwaani zaidi ya propaganda, ooh anakimbia, ohhh majaji wananunuliwa, ohh anachagua opponents nk

Kingine Maidana sio "mtu mweupe" yani "white" yani Maidana sio mzungu...
Yeye ni Latino,
Mzungu ama white aliyeligana na mayweather ni kama ricky hatton ..arturo gatti.

Kwa sasa ivi wazungu ama white fighters wanaopigana America ni wachache sana.

Wazungu wengi wanaopigana ngumi America kwa sasa ni wale warusi waliozamia America kana Ruslan Provodkov na Sergey Lavrov
 
capital F business decision watu tunataka haki aliyestahili ndo atangazwe sio mshindi sio mambo ya business decision

Al Haymon hawezi kubali money maker wake akashindwa kwnye mikono ya majaji.

Ila most flomos na morons wanaojifanya wanajua boxing hawaezi kuelewa kua kuna mtu anaitwa Al Haymon huyu ndo mungu mtu katika ngumi.

Bila yeye Floyd asingekua anamake hizo ela anazopata leo. Najua utabisha ili kuthibitisha unaangalia ngumi siku Floyd akicheza.

Mimi ni hardcore boxing fan, I love boxing so dearly. It is a part of me.
Naangalia shows zote za ngumi kuanzia Friday Night Fights, Golden Boy Live, Sho Extreme, hbo boxing, boxing after dark, Showtime Championship Boxing etc

Najua ngumi...nawajua most fighters wanaocheza ngumi America. Najua siasa ya ngumi jinsi inavyoendeshwa America.

Boxers wanakua "advised' na Al Haymon hawashindagi kirahisi kwa majaji tena kwnye mapambano muhimu. Al Haymon ana nguvu zaidi ya alizokua nazo Don Kind kipindi kile.

Ngoja nikupe mfano mzuri, Danny Garcia ambaye ni unified jr. Welterweight champ alivoenda kufight Puerto Rico (yeye ana asili ya PR) vs Mauricio Herrera he was clearly beaten up, hata flomos walikubali hilo....baba yake Danny ambaye ni trainer wake alikiri walipigwa..lakini only God knows how he won.

Mfano mwingine ni huyu Andre Berto ebwana huyu ni 'Al Haymon guy" ...ni average boxer lakini angalia hela alizokua analipwa tena kwa kupigana na "bums" kwnye uwanja ambao una mashabiki wachache.

Mfano mwingne juzi kwnye undercard ya Mayweather vs Maidana...
Adrien Broner alilipwa dola 1.25M wakati Maidana alilipwa 1.5M japo yeye ndo co-main eventer..
Na ukizingatia broner was coming off a loss.

Kulipwa zaid ya dola milioni 1 moja ya mafanikio makubwa katika ngumi.
 
Al Haymon hawezi kubali money maker wake akashindwa kwnye mikono ya majaji.

Ila most flomos na morons wanaojifanya wanajua boxing hawaezi kuelewa kua kuna mtu anaitwa Al Haymon huyu ndo mungu mtu katika ngumi.

Bila yeye Floyd asingekua anamake hizo ela anazopata leo. Najua utabisha ili kuthibitisha unaangalia ngumi siku Floyd akicheza.

Mimi ni hardcore boxing fan, I love boxing so dearly. It is a part of me.
Naangalia shows zote za ngumi kuanzia Friday Night Fights, Golden Boy Live, Sho Extreme, hbo boxing, boxing after dark, Showtime Championship Boxing etc

Najua ngumi...nawajua most fighters wanaocheza ngumi America. Najua siasa ya ngumi jinsi inavyoendeshwa America.

Boxers wanakua "advised' na Al Haymon hawashindagi kirahisi kwa majaji tena kwnye mapambano muhimu. Al Haymon ana nguvu zaidi ya alizokua nazo Don Kind kipindi kile.

Ngoja nikupe mfano mzuri, Danny Garcia ambaye ni unified jr. Welterweight champ alivoenda kufight Puerto Rico (yeye ana asili ya PR) vs Mauricio Herrera he was clearly beaten up, hata flomos walikubali hilo....baba yake Danny ambaye ni trainer wake alikiri walipigwa..lakini only God knows how he won.

Mfano mwingine ni huyu Andre Berto ebwana huyu ni 'Al Haymon guy" ...ni average boxer lakini angalia hela alizokua analipwa tena kwa kupigana na "bums" kwnye uwanja ambao una mashabiki wachache.

Mfano mwingne juzi kwnye undercard ya Mayweather vs Maidana...
Adrien Broner alilipwa dola 1.25M wakati Maidana alilipwa 1.5M japo yeye ndo co-main eventer..
Na ukizingatia broner was coming off a loss.

Kulipwa zaid ya dola milioni 1 moja ya mafanikio makubwa katika ngumi.

Mkuu unaongea sana bila fact, hizo majungu na tetesi has nothing to do na anachofanya May money on the ring

Statics doesn't lie
Kwanini hawampigi kwa KO if so
May anacheza defensive zaidi with acurate punch, hakuna bondia ameweza kuuvuka huo mtego wa May money
Boxing sio siasa ni kanuni, land more accurate punches avoid your opponent punches

Sasa kama wewe hupendi style ya May money na unataka toe to toe hayo ni matatizo yako BINAFSI NA CHUKI ZAKO
Anachofanya May Money ni kutafuta ushindi na si kuwafurahisha HARDCORE FUN

binafsi sipendi kujadili propaganda zenu mara anadhaminiwa na Mungu mtu kwenye boxing, au anachagua opponents nk
mbona hao anao wachagua mnadai wanashinda kama ni wabovu? na kwanini hawamshindi kwa KO tuone huyo mdhanini wake ataizuiaje hiyo KO?

Hivi sasa May Money umri umekwenda na anapigana na vijana damu mbichi kabisa iweje basi washindwe kumchapa kwa point za mbali, uzuri nowdays bana hakuna longo longo kama mnavyojaribu kutuaminisha, statics zinajieleza
ukitaka kujua haya rudia kuangalia pambano with open mind
i
Nikweli round za mwanzo Chino alianza kwa preasure he through a lot of punches but most of them zilikua blocked au zili miss
sasa kuhukumu kwamba Chino alishinda sababu tu he through more punches na alikua anarudisha nyuma May money itakuwa si sahihi

Ntakubaliana na wewe kama utasema hupendi style ya may money lakini sitakubaliana na wewe kuleta majungu kwa maana yakukusanya all negativity about May money na ukaacha yaliomazuri yake kuhalalisha hoja zako
Hata mimi naweza kukupa tweets au comments kibao za ma experts wa boxing waliosema May money alistahiki

All ni all mnasubiri anaposhinda kwa point chache ndio mna rise na kuzusha upuuzi wenu
 
Mkuu unaongea sana bila fact, hizo majungu na tetesi has nothing to do na anachofanya May money on the ring

Statics doesn't lie
Kwanini hawampigi kwa KO if so
May anacheza defensive zaidi with acurate punch, hakuna bondia ameweza kuuvuka huo mtego wa May money
Boxing sio siasa ni kanuni, land more accurate punches avoid your opponent punches

Sasa kama wewe hupendi style ya May money na unataka toe to toe hayo ni matatizo yako BINAFSI NA CHUKI ZAKO
Anachofanya May Money ni kutafuta ushindi na si kuwafurahisha HARDCORE FUN

binafsi sipendi kujadili propaganda zenu mara anadhaminiwa na Mungu mtu kwenye boxing, au anachagua opponents nk
mbona hao anao wachagua mnadai wanashinda kama ni wabovu? na kwanini hawamshindi kwa KO tuone huyo mdhanini wake ataizuiaje hiyo KO?

Hivi sasa May Money umri umekwenda na anapigana na vijana damu mbichi kabisa iweje basi washindwe kumchapa kwa point za mbali, uzuri nowdays bana hakuna longo longo kama mnavyojaribu kutuaminisha, statics zinajieleza
ukitaka kujua haya rudia kuangalia pambano with open mind
i
Nikweli round za mwanzo Chino alianza kwa preasure he through a lot of punches but most of them zilikua blocked au zili miss
sasa kuhukumu kwamba Chino alishinda sababu tu he through more punches na alikua anarudisha nyuma May money itakuwa si sahihi

Ntakubaliana na wewe kama utasema hupendi style ya may money lakini sitakubaliana na wewe kuleta majungu kwa maana yakukusanya all negativity about May money na ukaacha yaliomazuri yake kuhalalisha hoja zako
Hata mimi naweza kukupa tweets au comments kibao za ma experts wa boxing waliosema May money alistahiki

All ni all mnasubiri anaposhinda kwa point chache ndio mna rise na kuzusha upuuzi wenu

FLOMOS be like!!
 
Mkuu unaongea sana bila fact, hizo majungu na tetesi has nothing to do na anachofanya May money on the ring

Statics doesn't lie
Kwanini hawampigi kwa KO if so
May anacheza defensive zaidi with acurate punch, hakuna bondia ameweza kuuvuka huo mtego wa May money
Boxing sio siasa ni kanuni, land more accurate punches avoid your opponent punches

Sasa kama wewe hupendi style ya May money na unataka toe to toe hayo ni matatizo yako BINAFSI NA CHUKI ZAKO
Anachofanya May Money ni kutafuta ushindi na si kuwafurahisha HARDCORE FUN

binafsi sipendi kujadili propaganda zenu mara anadhaminiwa na Mungu mtu kwenye boxing, au anachagua opponents nk
mbona hao anao wachagua mnadai wanashinda kama ni wabovu? na kwanini hawamshindi kwa KO tuone huyo mdhanini wake ataizuiaje hiyo KO?

Hivi sasa May Money umri umekwenda na anapigana na vijana damu mbichi kabisa iweje basi washindwe kumchapa kwa point za mbali, uzuri nowdays bana hakuna longo longo kama mnavyojaribu kutuaminisha, statics zinajieleza
ukitaka kujua haya rudia kuangalia pambano with open mind
i
Nikweli round za mwanzo Chino alianza kwa preasure he through a lot of punches but most of them zilikua blocked au zili miss
sasa kuhukumu kwamba Chino alishinda sababu tu he through more punches na alikua anarudisha nyuma May money itakuwa si sahihi

Ntakubaliana na wewe kama utasema hupendi style ya may money lakini sitakubaliana na wewe kuleta majungu kwa maana yakukusanya all negativity about May money na ukaacha yaliomazuri yake kuhalalisha hoja zako
Hata mimi naweza kukupa tweets au comments kibao za ma experts wa boxing waliosema May money alistahiki

All ni all mnasubiri anaposhinda kwa point chache ndio mna rise na kuzusha upuuzi wenu

Most Flomos don't know shit about boxing!
-Roger Mayweather.


So I cant argue with Flomos and Morons.
Over!

Eti Umri umekwenda.....na umri wa Bernard Hopkins je??? juan manuel Marquez je ni vijana hao??

Ungekua unajua ngumi ungesema anayecheza defense bora kuliko wote duniani ni Cuban Guilermo Rigo...

Huezi niambia mm niangalie pambano marudio ....naangaliaga ngumi za kila aina na sio kua moron kama wewe na kusubiri Mayweather akicheza ndo niangalie then nije kubwatuka hapa Jamii.
Ngumi sio mpira ulete ubishani wa kijinga jinga hapa ili uonekane unajua.


Mwangalie ulivo flomo...Mayweather nani anamdhamini sasa?? Kama hujui vunga.
Ishu ni kwamba seme God Al Haymon ndo yupo behind the scenes kwenye mafanikio ya Mayweather...na mabondia wengine wote unaowajua wewe...ambao wapo Golden Boy...ondoa Bernard Hopkins na Abner Mares.

Kajipange vizuri hapa tunaongea facts za ngumi sio netball maana nahisi ndo mchezo unaoujua vizuri.
 
Mkuu unaongea sana bila fact, hizo majungu na tetesi has nothing to do na anachofanya May money on the ring

Statics doesn't lie
Kwanini hawampigi kwa KO if so
May anacheza defensive zaidi with acurate punch, hakuna bondia ameweza kuuvuka huo mtego wa May money
Boxing sio siasa ni kanuni, land more accurate punches avoid your opponent punches

Sasa kama wewe hupendi style ya May money na unataka toe to toe hayo ni matatizo yako BINAFSI NA CHUKI ZAKO
Anachofanya May Money ni kutafuta ushindi na si kuwafurahisha HARDCORE FUN

binafsi sipendi kujadili propaganda zenu mara anadhaminiwa na Mungu mtu kwenye boxing, au anachagua opponents nk
mbona hao anao wachagua mnadai wanashinda kama ni wabovu? na kwanini hawamshindi kwa KO tuone huyo mdhanini wake ataizuiaje hiyo KO?

Hivi sasa May Money umri umekwenda na anapigana na vijana damu mbichi kabisa iweje basi washindwe kumchapa kwa point za mbali, uzuri nowdays bana hakuna longo longo kama mnavyojaribu kutuaminisha, statics zinajieleza
ukitaka kujua haya rudia kuangalia pambano with open mind
i
Nikweli round za mwanzo Chino alianza kwa preasure he through a lot of punches but most of them zilikua blocked au zili miss
sasa kuhukumu kwamba Chino alishinda sababu tu he through more punches na alikua anarudisha nyuma May money itakuwa si sahihi

Ntakubaliana na wewe kama utasema hupendi style ya may money lakini sitakubaliana na wewe kuleta majungu kwa maana yakukusanya all negativity about May money na ukaacha yaliomazuri yake kuhalalisha hoja zako
Hata mimi naweza kukupa tweets au comments kibao za ma experts wa boxing waliosema May money alistahiki

All ni all mnasubiri anaposhinda kwa point chache ndio mna rise na kuzusha upuuzi wenu

Kingine tumia kichwa kufikiri ma sio makalio ambayo unatumia kwa sasa.

Majungu yapi nimeongea?? Izo nilizotaja apo sio facts?

Unajitia unajua mgumi wakati humjui Al Haymon ni nani, kausha wewe na sio kubwatuka.

Mimi sina chuki binafsi mimi.kama bondia mtarajiwa siwezi kumchukia floyd kwani najifunza mengi kutoka kwa mabondia mbali mbali
..mi namuangalia floyd toka akiwa pretty boy hadi leo ni money may utaniambia nn...mi sio kama nyie mnaoangalia netball na football mnakuja kuleta ubishi wenu kwenye ngumi....mimi naangalia ngumi TU hivyo usiniletee uflomo.
 
Kingine tumia kichwa kufikiri ma sio makalio ambayo unatumia kwa sasa.

Majungu yapi nimeongea?? Izo nilizotaja apo sio facts?

Unajitia unajua mgumi wakati humjui Al Haymon ni nani, kausha wewe na sio kubwatuka.

Mimi sina chuki binafsi mimi.kama bondia mtarajiwa siwezi kumchukia floyd kwani najifunza mengi kutoka kwa mabondia mbali mbali
..mi namuangalia floyd toka akiwa pretty boy hadi leo ni money may utaniambia nn...mi sio kama nyie mnaoangalia netball na football mnakuja kuleta ubishi wenu kwenye ngumi....mimi naangalia ngumi TU hivyo usiniletee uflomo.

duuh mkuu huu ubishi wako na Paul S.S mngeenda mahakamani kabisa ili tujue mshindi nani
 
Last edited by a moderator:
Kingine tumia kichwa kufikiri ma sio makalio ambayo unatumia kwa sasa.

Majungu yapi nimeongea?? Izo nilizotaja apo sio facts?

Unajitia unajua mgumi wakati humjui Al Haymon ni nani, kausha wewe na sio kubwatuka.

Mimi sina chuki binafsi mimi.kama bondia mtarajiwa siwezi kumchukia floyd kwani najifunza mengi kutoka kwa mabondia mbali mbali
..mi namuangalia floyd toka akiwa pretty boy hadi leo ni money may utaniambia nn...mi sio kama nyie mnaoangalia netball na football mnakuja kuleta ubishi wenu kwenye ngumi....mimi naangalia ngumi TU hivyo usiniletee uflomo.
Ambacho sikufikii wewe ni uwezo wako wa kujadili kwa matusi na dharau lakini si hoja

majungu ni kujadili na kukusanya all negativity kuhusu May Money na kufanya ndio msingi wa wako badala ya kujadili anachofanya kwenye ring

Unaweza kuchukuia utakavyo but you cant beat the fact that May money is unbeatable on the ring

The only way to prove it wrong ni akipigwa on the ring and not through damn opinions wa ma experts wako
Boxing is not about opinions au watu fulani kuto ridhika na matokeo, unataka kuleta ngonjera za mada maugo na nyalawila hapa
Its all about unachofanya kwenye ring hutaki kawaangalie hao wanaopigana hardcore lakini huwezi kuuondoa huo ukweli
 
duuh mkuu huu ubishi wako na Paul S.S mngeenda mahakamani kabisa ili tujue mshindi nani
Hana hoja huyu zaidi ya kujifanya anajua sana na matusi
analeta siasa badala ya facts, ukishaona mtu anaanza matusi jua hana hoja
na ukiona mtuanza kusema aah sijui fulani ananunua majaji ujue hana hoja pia, ina maana fights 46 zote alinunua asipigwe hata KO
kijogoo toka aanze ngumu hajawahi kuangushwa chini hata fight moja, hawaoni hayo yote wanaona majungu tuuu
 
Last edited by a moderator:
Mimi sina chuki binafsi mimi.kama bondia mtarajiwa siwezi kumchukia floyd kwani najifunza mengi kutoka kwa mabondia
Nipe sababu ya msingi kwanini unamuita Gayweather?
Unajitia mjuaji wakati unashinda kwenye site zipo against na May money kuokota majungu na kuyaleta hapa
unajua ni akinani wameanzisha kumkebehi kwa hilo jina?
 
Nipe sababu ya msingi kwanini unamuita Gayweather?
Unajitia mjuaji wakati unashinda kwenye site zipo against na May money kuokota majungu na kuyaleta hapa
unajua ni akinani wameanzisha kumkebehi kwa hilo jina?

jamaa n hater...!full stop

"gayweather"
 
Mi nilishasema siku zote Bingwa hulindwa.usitegemee hata siku moja unapambana na bingwa ukamshinda kwa point..siku zote unapopigan na bingwa mpige Kwa Knock Out (K O). Yaan hapo ndio utakuwa umefanikiwa lakin et kwa point thubutu..
 
Back
Top Bottom