Fetish ni nini? Mjadala wa kuvutiwa kingono

Fetish ni nini? Mjadala wa kuvutiwa kingono

Nisiwe mnafiki fetish yangu ,sitaki mwanamke avue nguo zote atleast abaki na t-shirt tu ya juu na tena iwe nyeupe.... 🤤🤤🤤... Akivua zote inanikata stimu kinoma noma.. Binti wa zamani na Seran nahitaji muongozo kwenye hili.😵‍💫😵‍💫
Hiyo ni fantasy. Fetish ni kuhusu kiungo Cha mwili ambacho kikawaida hakihusiki na ngono. Mfano miguu, vidole! Mtu anataka anyonywe kidole au aingize kidole kwenye mdomo wa demu etc
 
Kwa nini maudhui ya ngono yanapata wachangiaje wengi kuliko maudhui ya mambo mengine humu jukwaani?
 
Hiyo ni fantasy. Fetish ni kuhusu kiungo Cha mwili ambacho kikawaida hakihusiki na ngono. Mfano miguu, vidole! Mtu anataka anyonywe kidole au aingize kidole kwenye mdomo wa demu etc
Na vitu kama kuvaa chupi kichwani, sehemu nyeti ikiwa puani, ili yale marashi yaendelee wakati zoezi linaendelea! 😅
 
Na vitu kama kuvaa chupi kichwani, sehemu nyeti ikiwa puani, ili yale marashi yaendelee wakati zoezi linaendelea! 😅
Haya mambo ya ngono mengine ni extrime na inahusishwa na ugonjwa wa akili! Mfano mtu anataka Kuona demu wake akigongwa na mtu mwingine mbele yake, mwenye demu anapata sexual satisfaction, mwingine anataka kufanya ukatili kama kupiga makofi au kunyonga ndo aridhike, etc
 
Haya mambo ya ngono mengine ni extrime na inahusishwa na ugonjwa wa akili! Mfano mtu anataka Kuona demu wake akigongwa na mtu mwingine mbele yake, mwenye demu anapata sexual satisfaction, mwingine anataka kufanya ukatili kama kupiga makofi au kunyonga ndo aridhike, etc
... na vingi mno ambavyo hatuwezi hata kuviongea, ... yaani kuna vingi vinaenda kaburini na waliovifanya! 😅 But, as long it's done indoors with consenting adults, well .............!
 
Nisiwe mnafiki fetish yangu ,sitaki mwanamke avue nguo zote atleast abaki na t-shirt tu ya juu na tena iwe nyeupe.... 🤤🤤🤤... Akivua zote inanikata stimu kinoma noma.. Binti wa zamani na Seran nahitaji muongozo kwenye hili.😵‍💫😵‍💫
Daah mbinguni tutafika tumechoka sana kwa style hizi 😅 enewei, kwahiyo wewe madodo huwa huyashikagi au ndiyo unatomasa juu ya T-shirt?
 
Hiyo ni fantasy. Fetish ni kuhusu kiungo Cha mwili ambacho kikawaida hakihusiki na ngono. Mfano miguu, vidole! Mtu anataka anyonywe kidole au aingize kidole kwenye mdomo wa demu etc
Naelewa maana ya fetish na fantasy.. mimi nimeeleza fetish yangu ni mrembo awe amevaa that tena nyeupe hiyo ndio inakuwa turn on kwangu....(Fetish) . Sasa fantasy ni pale wengine wanapotaka kumuona mwanamke full body akiwa naked..hii binafsi sio fantasy yangu kumuona mwanamke akiwa naked fully... Kwa mfano fetish ni vitu kama vile Mtu ananusa nguo ya ndani ya mwanamke ili apate ashki , au unakuta mtu anavaa chupi ya mkewe kichwani wakati wakifanya mapenzi n.k. hizo ndio fetish.. na fantasy ndio hizo mambo mfano unakuta mtu anapenda mwanamke mwenye makalio makubwa,kitovu kilichoingia ndani au mwenye erected nipples n.k...hizo ndio fantasy.... Sijui kama nimeeleweka
 
Fetish yangu ni wadada wenye makengeza
 
Back
Top Bottom