hydroxo
JF-Expert Member
- Oct 19, 2015
- 6,739
- 15,558
Kwa aina ya beki zetu huo mfumo ndio unawafaa amini ninachokuambia.Advantage yetu frontline yote wana intensity ya hali ya juu kuanzia Olmo, Fermin,Raphina,Yamal,Gordon na Adeyemi (Hamza?)
huku viungo 8 na 6 wapo vizuri balaa. Shida ipo nyuma sasa backline sio wachezaji wa baya ila mfumo wa kocha unawaExpose. Ila ngoja tuone this season
High line ndio mfumo uliotuokoa mpaka hapo tulipofika ingawa mapungufu yapo.
Kwa aina ya mabeki wetu huwezi kulazimisha wakimbizane na forward za timu pinzani mwanzo mwisho lazima wapotezwe tu.
Fikiria mtu kama Mbappe akimbizane na mtu kama Cubarsi unafikiri atamuweza Mbappe?
Unaikumbuka mechi Mbappe anatia chuma 4 zinakataliwa kama offside mechi inaisha peke yake ana offsides 9?
Fikiria tungekua hatutumii high line tungekufa goli ngapi?
Dawa ndio hiyo tu offside trap na imetubeba kwa aina ya beki zetu kina kounde na Gerald Martin.
Mimi roho imeniuma sana kuondoka Inigo mana jamaa na Cubarsi walikuwa perfect sana kui excute offside trap.